• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi gặp mặt đầu xuân của anh em VP Nam Định

topic giao lưu hay là liveshow của chỉ huy trưởng đây!!!!
To Nghĩa: cái câu chú nói là sẽ đông vui hơn cả người lẫn chó mà đoán vậy là sao??? Đừng có cho anh em leo cây rồi ngã nhé!!!

hoangthuy

Member
con nào làm chú dựng hết cả tóc lên thế, chú đừng giống Gia Cát Dự trong gặp nhau cuối năm nhé:shame on you:, Nghĩa xem vào làm cái topic các thành viên ở ND chơi trên diễn đàn VP để đăng ký lý lịch cho anh em còn tiện lắm bắt tình hình
To NAM : dấu mãi bức ảnh đấy đi không được ông bạn lại cho lên lần nữa, quả này ối người phải giật mình về đêm, đồng chí xem thế nào xóa đi không là bạn mình ra đi về nơi xa đấy, đúng không TIẾN=))

Nói thật với anh Tiến là em cũng muốn sửa lắm mà tìm mãi chẳng biết sửa hay xoá ở đâu giúp anh cả hix anh thông cảm tại anh chém gió em trước đấy chứ!!!!
to Hoàng: giấu thế nào được bạn ơi!!! Cái ảnh đó chụp cái lưng tớ đẹp quá nên tớ cop về máy hôm nay ngó mới thấy anh Tiến nhà mình bị còng!!!

ductoai

Member
hú hú khi nào off vậy anh em
em chỉ sợ không dựng được cái con lười ơi là lười ở nhà đi thôi :((

hoangthuy

Member
Nói thật với anh Tiến là em cũng muốn sửa lắm mà tìm mãi chẳng biết sửa hay xoá ở đâu giúp anh cả hix anh thông cảm tại anh chém gió em trước đấy chứ!!!!
to Hoàng: giấu thế nào được bạn ơi!!! Cái ảnh đó chụp cái lưng tớ đẹp quá nên tớ cop về máy hôm nay ngó mới thấy anh Tiến nhà mình bị còng!!!
để CN về tớ nói nhỏ cho bạn nghe, yên tâm hôm đấy Tiến bận nên không về được==>> bạn sẽ không bị sao:)) ,còn sự tình thế nào đợi tớ kể cho nghe
To ductoai : theo lời của chỉ huy trưởng thì đúng 9h có mặt để họp với cụ TUẤN;)

soiden

Member
Gay go quá! mong mãi mới đến lịch off, vợ đặt bao nhiêu lịch vào chủ nhật này mình đều hoãn hết. thế mà đùng phát tối hôm qua thằng e cọc chèo lại phải cấp cứu bệnh viện nên, phải lên "thớt" liền buổi tối hôm qua. Tinh hình phải mất tuần cu cậu mới rút được cái "cống buy fi 12" ra khỏi phổi ==> ngày mai lại phải trực chiến rồi. buồn buồn

soiden

Member
gay gay

Gay go quá! mong mãi mới đến lịch off, vợ đặt bao nhiêu lịch vào chủ nhật này mình đều hoãn hết. thế mà đùng phát tối hôm qua thằng e cọc chèo lại phải cấp cứu bệnh viện nên, phải lên "thớt" liền buổi tối hôm qua. Tinh hình phải mất tuần cu cậu mới rút được cái "cống buy fi 12" ra khỏi phổi ==> ngày mai lại phải trực chiến rồi. buồn buồn:(:)at wits end:

Các đồng chí ơi có thương bạn thì lập topic mới đi. Không là từ h về sau không về Nam Định off được đâu. Please!

hoangthuy

Member
QUOTE=soiden;417635]Gay go quá! mong mãi mới đến lịch off, vợ đặt bao nhiêu lịch vào chủ nhật này mình đều hoãn hết. thế mà đùng phát tối hôm qua thằng e cọc chèo lại phải cấp cứu bệnh viện nên, phải lên "thớt" liền buổi tối hôm qua. Tinh hình phải mất tuần cu cậu mới rút được cái "cống buy fi 12" ra khỏi phổi ==> ngày mai lại phải trực chiến rồi. buồn buồn:(:)at wits end:[/QUOTE]

cuộc chơi của anh em mình còn dài, cứ có lòng đam mê và nhiệt huyết chắc chắn anh em ta sẽ gặp được nhau . Qua đây em cũng xin có ý kiến với mọi người là con cháu họ TRẦN ở ND nếu có lòng nhiệt huyết thì các bác vào ghi danh để anh em còn biết nhau và cũng tiện để liên lạc. Em xin ghi danh đầu tiên
1 ,Họ và tên : Đặng Hữu Hoàng (nick hoangthuy)
Sinh năm :1988
Số điện thoại : 0945161640
Đang nuôi 1 nàng doberman :1 tuổi

my_lucky

Active Member
Không phải họ Trần có được tham gia ghi danh không em/???
Nam cứ mang mèo ra chơi cùng cho vui nhưng nhớ là phải có dây dắt và vòng cổ không em nó ...chạy mất thì....toi:))

my_lucky

Active Member
Chúc mừng bạn Tuấn có con giống tốt, cố chăm nó cho cẩn thận để sau này còn cho mấy chị em nhà lab dưới NĐ giao lưu.Thân!

TuanMac

Member
Hi thnks bác em nó còn nhỏ mà .... nhưng chắc giống chủ ko phải để chị em nào phật lòng đâu :X

TuanMac

Member
Hi thnks bác em nó còn nhỏ mà .... nhưng chắc giống chủ ko phải để chị em nào phật lòng đâu :X

TuanMac

Member

kiểu này khó nhỉ!! Em không có dây dắt cho mèo. Có khi mai phải mua tạm cái xích hihi