• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi gặp mặt đầu xuân của anh em VP Nam Định

hoangthuy

Member
Tiết xuân đã về trên Thành Nam,vào mùng 5 tết anh em NĐ đã có buổi gặp nhau thật vui vẻ

hoangtkv

Active Member
Sao chẳng thấy có pet nào đi gặp mặt thế nhỉ. Hơi tiếc vì hôm mùng 5 mình cũng đang ở NĐ nhưng không biết mà ra gặp mặt anh em VP NĐ. Có ai ở NĐ làm hướng dẫn viên cho mình đi chợ Viềng thì Alo nhé :D

hoangtkv

Active Member
Oh, xem ảnh này thì còn thấy thêm mặt ông Mylucky nữa chứ, bó tay. Chẳng alo anh em câu nào.

mike1803

Member
em xin up phụ thành viên NĐ ạh

Công tác chuẩn bị :
Có 1 vị khách mời rất năng nổ trong buổi gặp mặt .....

Rào đường nè :D:D:D

Nghiêm chỉnh thực hiện " nội quy của khu vực off " nhé các anh em ....

hoangthuy

Member
Sao chẳng thấy có pet nào đi gặp mặt thế nhỉ. Hơi tiếc vì hôm mùng 5 mình cũng đang ở NĐ nhưng không biết mà ra gặp mặt anh em VP NĐ. Có ai ở NĐ làm hướng dẫn viên cho mình đi chợ Viềng thì Alo nhé :D
bác Hoàng có cô gì kính cận nhà ở Thành Chung hay Quang Chung ấy,nhờ cô ta hướng dẫn chỗ ăn ngủ nghỉ chơi bời ở NĐ cho:)):)):wel:chợ Viềng

mike1803 là đồng chí Tuấn phải không nhỉ!!! Xem bao nhiêu ảnh up lên có mỗi cái có mặt mình hix!!! Tăng 2 ở nhà Hoàng tình hình thế nào nhỉ??? Sáng mai mùng 7 em đi chợ Viềng bên Nam Giang chợ Chùa có bác nào đi không??? Chiều tối mới về bên Phủ Giầy - Vụ Bản quê nhà.

hoangtkv

Active Member
bác Hoàng có cô gì kính cận nhà ở Thành Chung hay Quang Chung ấy,nhờ cô ta hướng dẫn chỗ ăn ngủ nghỉ chơi bời ở NĐ cho:)):)):wel:chợ Viềng
Ờ thì mình cũng đang ở tạm vài ngày tại 254 Quang Trung đây, mai rảnh alo mình (số đt dưới chữ ký) anh em cafe giao lưu nhận họ hàng nhỉ. Mình mới làm rể NĐ được vài tháng thôi ke ke.

mike1803

Member
To thanhnam0189 : ảnh của cậu đây nhé , tối qua buồn ngủ díp hết cả mắt lại nên giờ mới tiếp tục post ảnh lên đc :D:D:D

cocker.fan

Active Member
hehe,anh Nghĩa có quả tóc chói hơn cả Golden nhé :p thêm ảnh đi các anh ơi

hoangthuy

Member
mike1803 là đồng chí Tuấn phải không nhỉ!!! Xem bao nhiêu ảnh up lên có mỗi cái có mặt mình hix!!! Tăng 2 ở nhà Hoàng tình hình thế nào nhỉ??? Sáng mai mùng 7 em đi chợ Viềng bên Nam Giang chợ Chùa có bác nào đi không??? Chiều tối mới về bên Phủ Giầy - Vụ Bản quê nhà.
đúng rồi đấy Nam ah,mai cồ chính là Tuấn đấy.Tăng 2 nhà tớ thiếu bạn nên chả anh em nào uống bia, toàn uống nước chè nghe chim hót và ngắm chó thôi, thế mới chán.Chắc không có mặt bạn nên không có không khí đấy:worried:

đúng rồi đấy Nam ah,mai cồ chính là Tuấn đấy.Tăng 2 nhà tớ thiếu bạn nên chả anh em nào uống bia, toàn uống nước chè nghe chim hót và ngắm chó thôi, thế mới chán.Chắc không có mặt bạn nên không có không khí đấy:worried:
bạn kích động tớ quá đấy!!! Có mai cồ Tuấn uống kinh thế còn gì^!^. Ông anh việt Anh vào thì pm em cái sđt, có việc muốn nhờ ông anh. Không anh em nào trên HN có thời gian thì pm mình nhờ chút việc nhé!!!