• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi gặp mặt đầu xuân của anh em VP Nam Định

vanglai213

Active Member
em xin up phụ thành viên NĐ ạh

Công tác chuẩn bị :
Có 1 vị khách mời rất năng nổ trong buổi gặp mặt .....

Rào đường nè :D:D:D

Nghiêm chỉnh thực hiện " nội quy của khu vực off " nhé các anh em ....
tay my_lucky này nhanh thật vớ luôn chức đội trưởng đội bảo vệ, mà có quả đầu mới quá ^^

" khách mời " và đệ tử mới .... :-bd:-bd:-bd

Hóng hớt muốn làm sự phụ mới đó em à :)):)) thấy chó người ta đẹp ấy mà

TuanMac

Member
Chú Lab bạch kim là cái hay đực thế anh ? Chuẩn bị em bắt 1 Lab đực đen về ND nuôi đó, có gì AE giao lưu luôn :)

my_lucky

Active Member
Chào anh Nam

Chú Việt Anh có đệ tử mới "kháu" quá nhỉ, chúc mừng chú nhé!
Về Nam Định mà chẳng thấy alô cho anh một tiếng!
Hôm đó về là do được mời ạ, em cũng chủ quan nên ko gọi cho anh em trước vì cứ nghĩ anh em dưới đó đã liên lạc đầy đủ, sorry các anh.Tháng sau cứ đúng lịch off cuối tháng mà phát huy các anh ạ.Giờ đã chọn được địa điểm lý tưởng, kính mời ACE tham dự cho đông vui.>:D<:-bd
Kính chúc ACE Vietpet Nam Định luôn luôn vui vẻ và mạnh khỏe để cứ cuối tháng lại được gặp nhau 1 lần.Thân!

my_lucky

Active Member
To vanglai213 : Đạo ơi hôm đó các chú các bác ở ND vướng chuyện gia đình hóa vàng nên chưa mang các em đẹp đẹp ra đó chứ, nếu không tớ lại được gặp nhiều " đệ " cũ đó bạn.Cuối tháng sau nhất định bạn sẽ được thấy.Thân!

hi, anh em cuối năm thì bận dọn dẹp, sắm sửa Tết, mùng 4, 5 thì bận hóa vàng, họp lớp, hoặc là phải lên HN để khai xuân mùng 6 ... nên chưa được đông đủ, qua đợt này anh em cố gắng gặp gỡ giao lưu nhiều hơn nữa , vì cơ sở đã có rồi, lại có nhiều em teen xinh tươi tham dự nữa, anh em cố lên ...

my_lucky

Active Member
phạt

hi, anh em cuối năm thì bận dọn dẹp, sắm sửa Tết, mùng 4, 5 thì bận hóa vàng, họp lớp, hoặc là phải lên HN để khai xuân mùng 6 ... nên chưa được đông đủ, qua đợt này anh em cố gắng gặp gỡ giao lưu nhiều hơn nữa , vì cơ sở đã có rồi, lại có nhiều em teen xinh tươi tham dự nữa, anh em cố lên ...
Phạt anh Hưng vì...........:shame on you::shame on you::shame on you:
Phạt bằng.....:beer:beer:cry:

Tony_Nghia

Member
May mà mọi chuyện diễn ra khá suôn sẻ ( zời đẹp, có người, có chó) không thì em chỉ còn nước chui đầu xuống đất. Vì là lần đầu đứng ra kêu gọi anh em nên còn nhiều thiếu sót mong anh em không để bụng. Chúc cho buổi off lần tới sẽ diễn ra ngon lành hơn thế này. anh em nào ở Nam định chưa bắt được sóng thì alô cho em. 094 237 8907
Năm mới mới hơn năm cũ :beer

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chúc cho anh em VP Nam Định bước sang 1 năm mới 2011 với nhiều thành công mới, và ngày càng kết nối được nhiều thành viên tham gia hơn, mong 1 ngày sẽ kết nối và có 1 buổi OFF giao lưu với anh em VP Nam Định
Nghĩa : Ông em có quả đầu nhìn kute ghê :D:D

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
hoangthuy có thể cho cái trích ngang của GSD này được không ? Trông ngon thiệt ! Thanks bạn.

Xin chúc cho anh em VP Nam Định bước sang 1 năm mới 2011 với nhiều thành công mới, và ngày càng kết nối được nhiều thành viên tham gia hơn, mong 1 ngày sẽ kết nối và có 1 buổi OFF giao lưu với anh em VP Nam Định
Nghĩa : Ông em có quả đầu nhìn kute ghê :D:D
thấy ai cũng khen thằng em Nghĩa có kiểu đầu đẹp. Có khi hôm nào anh ra chú làm cho anh quả đầu nổi hơn đi cho mọi người để ý nhé!!!
Anh Hưng xem lại nhé, lần này không có em xinh tươi nào đâu nhé. Chỉ có em lady(GSD) của Nghĩa và em Maicai (lab) là cái thui nhé!!! Anh toàn để ý chị em thôi, kiểu này xem lại thái độ đi off

hoangthuy

Member
hoangthuy có thể cho cái trích ngang của GSD này được không ? Trông ngon thiệt ! Thanks bạn.

Cái trích ngang đấy cháu xem nhường cho NGHĨA lên tiếng.Đấy mới đích thực mới là ông chủ của Lady
To tuanmac: lab đấy hình như là cái,nếu bạn ở nuôi cún ở NĐ thì có thể để lại số hoặc có thể liên lạc :)]trực tiếp với chỉ huy trưởng tony nghĩa để lên anh em giao lưu
To thanhnam: bạn cứ nói khó với Nghĩa đi,nếu có khó khăn gì thì bảo tớ,tớ đỡ lời cho,để buổi off tháng sau còn được lên nhiều ảnh:))

TuanMac

Member
Cái trích ngang đấy cháu xem nhường cho NGHĨA lên tiếng.Đấy mới đích thực mới là ông chủ của Lady
To tuanmac: lab đấy hình như là cái,nếu bạn ở nuôi cún ở NĐ thì có thể để lại số hoặc có thể liên lạc :)]trực tiếp với chỉ huy trưởng tony nghĩa để lên anh em giao lưu
To thanhnam: bạn cứ nói khó với Nghĩa đi,nếu có khó khăn gì thì bảo tớ,tớ đỡ lời cho,để buổi off tháng sau còn được lên nhiều ảnh:))
Hi may quá quả nì chắc Lab nhà em ddc lái máy bay bà già rồi :X

my_lucky

Active Member
Chú Báu.........

Thực ra chú GSD này có kiểu hình đẹp cũng là nhờ học hỏi được cách chụp ảnh từ anh Thuan_HaiDuong và anh Tuấn - Neo đã chia sẻ những kinh nghiệm chụp ảnh cho GSD mặc dù bằng máy....cùi bắp. Từ góc độ, ánh sáng và cự ly, hi vọng về sau sẽ chụp được những bức ảnh đẹp hơn nữa ạ.Thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
Thực ra chú GSD này có kiểu hình đẹp cũng là nhờ học hỏi được cách chụp ảnh từ anh Thuan_HaiDuong và anh Tuấn - Neo đã chia sẻ những kinh nghiệm chụp ảnh cho GSD mặc dù bằng máy....cùi bắp. Từ góc độ, ánh sáng và cự ly, hi vọng về sau sẽ chụp được những bức ảnh đẹp hơn nữa ạ.Thân!
Vậy thì hôm nào bác chụp cho con cún nhà em vài kiểu nhé. Có khi lúc đó em lại học được vài chiêu đấy. Thân

my_lucky

Active Member
huynh

Vậy thì hôm nào bác chụp cho con cún nhà em vài kiểu nhé. Có khi lúc đó em lại học được vài chiêu đấy. Thân
Bức ảnh này là của bạn Tuấn mike chụp chứ em đứng làm mẫu rồi thì ....tay đâu mà chụp hả huynh =)), hay để em nhờ cậu ý đến giúp anh em mình 1 tay nhé>:D<:-bd

Đề nghị anh Việt Anh xem xét lại tình hình nhé. Hôm nay hẹn em mà lên mạng viết bài ầm ầm không pm gì cả??? Phải phạt thôi

Tony_Nghia

Member
To Anh Tùng DIAMOND : Nếu muốn em có thể làm cho anh quả đầu hoành tráng và kute hơn em nhiều. Hẹn gặp anh vào 1 ngày hông xa:love struck:
To Bác Báu : ! GSD đực là của anh Ngọc bắt cuă anh PhanthelinhGt. 1 con cái tên Lady 9 tháng tuổi bắt của bác Pha( thành viên câu lạc bộ GSD Hn)
Vô cùng cảm ơn anh Việt anh và anh Tuấn đã bớt thời gian để đến góp vui với anh em Vietpet Nam định.Anh em Nam định luôn chào mừng mọi người đến để chia sẻ kinh nghiệm giúp cho phong trào còn non nót của mảnh đất Thành nam giàu đam mê nhưng còn thiếu LỬA. ( xin 1 chàng pháo tay ạ =D>)

Tony_Nghia

Member
To Anh Tùng DIAMOND : Nếu muốn em có thể làm cho anh quả đầu hoành tráng và kute hơn em nhiều. Hẹn gặp anh vào 1 ngày hông xa:love struck:
To Bác Báu : ! GSD đực là của anh Ngọc bắt cuă anh PhanthelinhGt. 1 con cái tên Lady 9 tháng tuổi bắt của bác Pha( thành viên câu lạc bộ GSD Hn)
Vô cùng cảm ơn anh Việt anh và anh Tuấn đã bớt thời gian để đến góp vui với anh em Vietpet Nam định.Anh em Nam định luôn chào mừng mọi người đến để chia sẻ kinh nghiệm giúp cho phong trào còn non nót của mảnh đất Thành nam giàu đam mê nhưng còn thiếu LỬA. ( xin 1 chàng pháo tay ạ =D>)
To Thanhnam : ông anh hẹn em mấy lần rồi. Em chán nghe mấy câu hẹn làm tóc của ông anh quá rồi :yawn:

soiden

Member
chú Nghĩa thông cảm, có lẽ bác Thanhlam còn đang ôm quả đầu cua nên không dám đến gặp chú, đầu cua mà gặp chú thi chắc chú cũng bó tay nhỉ hee chỉ có hảng "hồ cẩm đào' mà phang vào mới lên dáng được kekeke