• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bravo nhà mình đã sinh

jenny_Q

Vietpet sponsor
tiền ít mà đòi hít ....... đúng là đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm

lambeckham

Active Member
tình hình bao h các bé về nhà mới đó............................hôm đó làm 1 bữa ko anh hehehehe

atula

Active Member
Thứ bảy ngày 19/11/2011 các bạn đã đặt tiền đến đón các bé về nhé rất cám ơn .

BULLY_HANOI

tiền ít mà đòi hít ....... đúng là đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm
không biết ai nguy hiểm hơn ai.Chưa biết ai nhiều tiền ai ít tiền thì đừng nói nhé jeny_Q.kẻ bắc chõ nghe hơi này hơi lắm chuyện đấy<:p<:p<:p<:p<:p

jenny_Q

Vietpet sponsor
không biết ai nguy hiểm hơn ai.Chưa biết ai nhiều tiền ai ít tiền thì đừng nói nhé jeny_Q.kẻ bắc chõ nghe hơi này hơi lắm chuyện đấy<:p<:p<:p<:p<:p
vâng ông nhiều tiền ông nguy hiểm thì ông mua chó mỹ về mà chơi đã chơi chó ít tiền mà đòi chó đẹp ông khôn thật đấy

Manh Cuong

Member
Tôi chỉ nói những gì mình biết thôi.Nếu không tin thì hãy đi hỏi những ai bắt chó đàn trước đi.8 người bắt thì gần như bán thống bán tháo hết!8->8->8->8->8->
Thôi bạn có chó đẹp thì mừng cho riêng bạn,ở đây xấu đẹp mọi người đều vui bạn ơi,mình mua cún nhà a Được đây đẹp mà có vấn đề gì đâu khi nào có tiền thì lại mua con đẹp hơn để nâng cấp quan trọng là mình vui khi có chó bên cạnh !!!

Lời nhắn gửi:

Mong tất cả anh chị em trong CLB Bully Hà Nội tạm thời không tham gia tranh luận trên diễn đàn.
Mọi vấn đề sẽ giải quyết nội bộ vào ngày off chủ nhật này 20-11-2011.
Thanks and Best Regard