• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bravo nhà mình đã sinh

atula

Active Member
Sory mọi người mãi bây giờ lại phọt ra em cái nữa.

Ảnh trên là em cái cuối cùng.

atula

Active Member
quá tuyệt vời chúc mừng a <:p ..................................
Cám ơn em mệt quá thức suốt đêm 5h hơn mới đẻ đến 12h ra 5 em sau 6 tiếng tưởng hết rồi lại ra nốt em cái .

Manh Cuong

Member
Cám ơn em mệt quá thức suốt đêm 5h hơn mới đẻ đến 12h ra 5 em sau 6 tiếng tưởng hết rồi lại ra nốt em cái .
Khả năng lên có khi lên 8 em thì đẹp quá a ạ !!!......................

Chúc mửng anh Được nhé . Thế là 5 em đều khỏe mừng lắm rồi . Cho em gửi lời hỏi thăm đến ekip đỡ đẻ anh nhé . Anh nhớ cám ơn bác sỹ Hiệp nhé chẳng biết đỡ đẻ kiểu gì mà lại bỏ xót 1 em thế =))

atula

Active Member
To Tùng cám ơn em bây giờ lo chăm các em nữa thôi.
To Hoàn cám ơn em ngày mai qua anh nhé .

Chúc mửng anh Được nhé . Thế là 5 em đều khỏe mừng lắm rồi . Cho em gửi lời hỏi thăm đến ekip đỡ đẻ anh nhé . Anh nhớ cám ơn bác sỹ Hiệp nhé chẳng biết đỡ đẻ kiểu gì mà lại bỏ xót 1 em thế =))
Thằng này chỉ giỏi móc với nếm hoa chó thôi a ơi :))
ngồi mãi k đẻ,về rồi mới tòi ra
Chúc mừng gia đình a nhé

N.N.A

Member
Hí hí cung hỷ đại ka quả này vất vả nhé =)) mai ngày kia em qua học hỏi công tác chuẩn bị sinh nở :))

atula

Active Member
to :Vương Thắng cám ơn em thỉnh thoảng rỗi sang trông đàn cún giúp a nhé.
to: Lâm cám ơn em lại phải chăm rồi em ơi.
to:bullybg1995 cám ơn bạn
to :N.N.A cám ơn em cún nhà em sắp đẻ chưa ?
to:Vinhbeo cám ơn em ,dạo này em bận hay sao mà không xuống off cùng anh em .
to:Nltt6 cám ơn bạn đóng bỉm hơi tốn kém một chút nhưng sạch cho các bé .

jenny_Q

Vietpet sponsor
không biết phải nói gì nữa ai cũng chúc mừng hết rồi mình vào muộn quá nên chỉ chúc các bé mau lớn nhanh thôi :D hihi