• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bravo nhà mình đã sinh

atula

Active Member
to :Vương Thắng cám ơn em thỉnh thoảng rỗi sang trông đàn cún giúp a nhé.
to: Lâm cám ơn em lại phải chăm rồi em ơi.
to:bullybg1995 cám ơn bạn
to :N.N.A cám ơn em cún nhà em sắp đẻ chưa ?
to:Vinhbeo cám ơn em ,dạo này em bận hay sao mà không xuống off cùng anh em .
to:Nltt6 cám ơn bạn đóng bỉm hơi tốn kém một chút nhưng sạch cho các bé .
không biết phải nói gì nữa ai cũng chúc mừng hết rồi mình vào muộn quá nên chỉ chúc các bé mau lớn nhanh thôi :D hihi
Cám ơn em hôm nào xuống chơi nhé....................................

Nltt6

Member
Hai em kẻ vẽ quanh cổ và sống mũi là đực hay cái hả bác. Nhìn các em ghét quá đi mất

N.N.A

Member
Tình hình là Mao nhà em cũng đẻ rồi cập nhật 9h được 4 nhóc khỏe mạnh . Vẫn đang chờ tiếp <:p

atula

Active Member
Tình hình là Mao nhà em cũng đẻ rồi cập nhật 9h được 4 nhóc khỏe mạnh . Vẫn đang chờ tiếp <:p
Bao nhiêu đực bao nhiêu cái hả em ?Hôm nay đẻ hết chưa?

N.N.A

Member
3 cái 1 đực anh à bác sĩ bảo vẫn còn mà 4 tiếng rồi chưa thấy tòi ra nhóc nào:-w

N.N.A

Member
alo alo con đấy em có bít ko anh Đc hehe.chúc tất cả&shy; mọi ng nha
Em Sơn đây anh cùng 1 bố Mano mà :) tình hình là vẫn căng quá suốt từ 8h đến h vẫn chưa chịu lòi ra tiếp sốt ruột quá :((

Con Lợn Lòi

Active Member
Chúc mừng bác nhé, bõ công tu luyện. Thời tiến đang giao mùa, bác cố gắng lên nhé!:-h

atula

Active Member
Chúc mừng bác nhé, bõ công tu luyện. Thời tiến đang giao mùa, bác cố gắng lên nhé!:-h
cám ơn em,đàn nhà anh người ta cũng đặt gạch hết rồi,hơi mệt nhưng mà cũng vui em à.khi nào rảnh xuống nhà anh chơi>:D<>:D<>:D<>:D<

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn tụi nhóc ghét chưa kìa, bụ bẫm quá anh. Chúc các bé mau ăn chóng lớn nha.

Thân chào,

Manh Cuong

Member
nhìn thích thật chắc e cũng phải làm e cái cho đẻ thui ý hihi ..................................