• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bean đẹp zai nhà mình

[_ee

Member
Bean xinh quá ! Chả hiểu sao nhìn mấy bé kiểu này là mình cứ hình dung ra các em cún ở trong film "Eight Below" .

Chúc Bean thối yêu càng ngày càng hay ăn chóng lớn và mạnh khỏe nhé ! Ôm em 1 cái .:x

Bean Cu

Member
Bean xinh quá ! Chả hiểu sao nhìn mấy bé kiểu này là mình cứ hình dung ra các em cún ở trong film "Eight Below" .

Chúc Bean thối yêu càng ngày càng hay ăn chóng lớn và mạnh khỏe nhé ! Ôm em 1 cái .:x
Em Bean đặc biệt trông giống e gì đầu đàn trong phim "Eight Below" ấy.
Mỗi tội Bean nhà mình mỗi lần "mây mưa" với mấy bé cái xong lại bỏ ăn 1 -2 hôm nên không được béo lắm. hixhixx
Mong Bean sớm cho ra một loạt các bé sói màu lông giống Bean3:-O3:-O3:-O

lucky_2901

Member
nhìn con chuột sợ quá :(( :((
em là em chạy trước ko dám đứng chụp ảnh như bác đâu :( :( :(

Bean Cu

Member
nhìn con chuột sợ quá :(( :((
em là em chạy trước ko dám đứng chụp ảnh như bác đâu :( :( :(
Vợ mình cũng sợ chuột, được cái nuôi e Bean này nhà chưa bao giờ nhìn thấy chuột... Vào cái là vồ luôn:))

XoanQuay

Member
Vợ mình cũng sợ chuột, được cái nuôi e Bean này nhà chưa bao giờ nhìn thấy chuột... Vào cái là vồ luôn:))
thế này thì nhất bạn rồi, nuôi cún còn làm luôn nhiệm vụ của mèo, nhà mình vẫn phải nuôi mèo để bắt chuột, cún mình ko bắt được :D

doiamnhac

Member
Bean đẹp zai quá.Bean ơi em ky nhà mình đang chờ Bean đến.hẹn gặp Bean ở nhà vào chiều mai :D

Bean Cu

Member
thế này thì nhất bạn rồi, nuôi cún còn làm luôn nhiệm vụ của mèo, nhà mình vẫn phải nuôi mèo để bắt chuột, cún mình ko bắt được :D
Bean hâm nhà mình thì cứ nhìn thấy con gì nho nhỏ tầm con mèo trở xuống là điên loạn lên... bắt bằng được:-ss

doiamnhac

Member
Hẹn gặp Bean chiều nay nhé.Em Ky nhà em cũng bắt chuột kinh lắm.nửa tháng trước bắt được 2 con chuột to khoang 2 kg bị nó cắn lại cho chảy cả máu mũi be bét.vì con chuột to quá em Ky nhà em cắn vào người chuột bị nó cong người lại cắn vào mũi.em nhà em cũng gan không thả chuột ra tha ra sân đập chết mới thôi :D

doiamnhac

Member
Tình hình em Ky nhà em không chịu để làm khổ em Bean phải ở lại vài ngày rồi ngại quá :">

doiamnhac

Member
Tình hình em nó hôm nay vẫn chưa chiu bác ạ.Không biết ngày mai thế nào đây.Chán ghê

doiamnhac

Member
Sáng em giữ vẫn ngồi phệt xuống bác ah.chán quá đi.Chiều nay bác có xuông không

doiamnhac

Member
Tình hình em Bean chiều và tối em cho ăn đều ăn cơm lẫn cổ gà rồi bác ạ.số lượng cơm không nhiều :D .Tổng thể từ 4h chiều đến 8h tối em nó ăn khoảng 20 miếng cổ gà và khoảng bát con cơm khỏe hơn hôm qua mặc dù trời hôm nay nóng hơn.Em noi cho bác yên tâm đỡ lo lắng :D