• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bean đẹp zai nhà mình

Bean Cu

Member
chuồng gi mà nhỏ vậy bạn.bean này giống vidic nhưng màu lông không đậm bằng vidic nhưng cũng rất đẹp.bean đã được làm bố chưa bạn?
Chuồng nhìn trên ảnh hơi nhỏ, nhưng thực tế thì Bean nhà mình dẫn thêm 1 e nửa vào đó abc vẫn okie đấy=))
Bean đã "đấu đá nhảy nhót" được 3 lần rùi hứa hẹn 2 tháng nữa là có SP thui:x

Chuồng nhìn trên ảnh hơi nhỏ, nhưng thực tế thì Bean nhà mình dẫn thêm 1 e nửa vào đó abc vẫn okie đấy=))
Bean đã "đấu đá nhảy nhót" được 3 lần rùi hứa hẹn 2 tháng nữa là có SP thui:x
đã ba lần rồi mà cả ba lần vẫn chưa có vợ nào sinh cơ à.hai tháng nữa thế thì mới nhảy được mấy ngày à bạn

Bean Cu

Member
Vâng ạ tuần vừa rùi chiến 3 e. 2 e HP gửi lên còn 1 e trên này:x
Bây h đang nằm ngậm sâm để tối còn đi chơi hehe

Vâng ạ tuần vừa rùi chiến 3 e. 2 e HP gửi lên còn 1 e trên này:x
Bây h đang nằm ngậm sâm để tối còn đi chơi hehe
thê ah. ban có biết hai con ở HP gưi lên là husky hay Alaska vay?mình cũng đang ở hai phòng.ban có số của hai ngươi đó không cho minh được không mình đang cần tìm husky ở hải phòng mà it quá khó tìm

sao chẳng thấy ông a lên mạng nhỉ ai biết sdt của a Bean cu cho em được không? đợi ông a lên mà .....

Bean Cu

Member
thê ah. ban có biết hai con ở HP gưi lên là husky hay Alaska vay?mình cũng đang ở hai phòng.ban có số của hai ngươi đó không cho minh được không mình đang cần tìm husky ở hải phòng mà it quá khó tìm
Mình không lưu lại số. Hai e lên đây là husky, 1 e đen trắng + 1 e nâu đỏ. Mình nhớ 1 e ở Cầu Đất thì phải.
Nếu bạn tìm mua thì có thể tìm a Tuấn Ngọc: 0912513979
A này có cả trại chó lun;;)

E vẫn lên đây. Đợi e lên làm gì vây?
SĐT e: 0936.366.906
thì đợi bạn lên chỉ muốn xin số điện thoại thôi.nhưng cho mình hỏi nhà a Tuấn Ngọc có lấy giống chó nhà bạn không?mình thích chọn cún từ con của Bean cơ vì màu đẹp và hấp dẫn mà.tiếc nhỉ bạn lại không nhớ hai người gửi Husky ở hải phòng lên nhỉ

Bean Cu

Member
thì đợi bạn lên chỉ muốn xin số điện thoại thôi.nhưng cho mình hỏi nhà a Tuấn Ngọc có lấy giống chó nhà bạn không?mình thích chọn cún từ con của Bean cơ vì màu đẹp và hấp dẫn mà.tiếc nhỉ bạn lại không nhớ hai người gửi Husky ở hải phòng lên nhỉ
Nhà Tuấn Ngọc ko lấy giống Bean nhà mình, nhưng đồng chí đấy có thể tìm husky TQ màu lông giống Bean nhà mình được đó
2 em ở Hp mình không nghĩ ra nên không lưu lại số.
Lát thử tìm lại lịch sử cuộc gọi xem còn không nhé!
Mình cũng có nhà ở Hp, hy vọng ae có dịp giao lưu.
Rất vui vì bạn thik Bean nhà mình:x

Nhà Tuấn Ngọc ko lấy giống Bean nhà mình, nhưng đồng chí đấy có thể tìm husky TQ màu lông giống Bean nhà mình được đó
2 em ở Hp mình không nghĩ ra nên không lưu lại số.
Lát thử tìm lại lịch sử cuộc gọi xem còn không nhé!
Mình cũng có nhà ở Hp, hy vọng ae có dịp giao lưu.
Rất vui vì bạn thik Bean nhà mình:x
x-(x-(x-( thế a tuấn Ngọc chuyên nhập cún từ TQ về à.nhưng mà mình sợ mua chó TQ lắm với lại giá max quá mình không đủ tiền bạn a.mình chỉ giá mua cho đẻ tại vn vừa an toàn vừa hợp giá cả.bạn kiểm tra nhé.hy vọng bạn tình được.và cũng mong được gặp và giao lưu với nhau ở hải phòng nhé

Bean Cu

Member
Đợi cu bean ra lênin mà lâu quá chả được gặp gì cả
Hôm trước mình cho ngồi xe mà Bean nghịch quá! Đi được nửa đường lại phải quay lại. :-w
Bực không chịu được. hix!

Bean Cu

Member
Chiến tích mới nhất của "Bean thối" nè:
Sáng sớm mình đang ngủ bỗng thấy Bean chạy khắp nhà hít ngửi.
Biết là có chuột nhưng vội đi làm nên kệ, ai ngờ tối về vừa thả Bean ra cu cậu lại lao vào gầm bàn sục sạo, và sau 5 phút đuổi khắp nhà kết quả là đây:
Dám vào lãnh địa của cậu à

Chú em chết thật chưa hả

Hô hô hô chết thật rồi

Sao con này hôi thế nhỉ

:)):)):))

kid1989

Active Member
nó nghik thì bác phải quật mạnh vào mông rồi quát lúc đi xích dây ngắn lại là oke con Bon nhà em lúc đầu đi cũng thế nhưng sau thì cũng đâu vào đấy

Bean Cu

Member
nó nghik thì bác phải quật mạnh vào mông rồi quát lúc đi xích dây ngắn lại là oke con Bon nhà em lúc đầu đi cũng thế nhưng sau thì cũng đâu vào đấy
Tại mình đi xe zip của vợ, sàn xe thì nhỏ mà nó cứ giẫy đòi nhẩy xuống chơi nên đi nguy hiểm lắm. Quát rùi, vỗ mông rùi mà chẳng ăn thua hix!
có khi phải mua SH chở e nó đi chơi hehe=))

kid1989

Active Member
con vidic nhà anh giang cũng zip mà :)) bác vỗ thì ăn thua gì quát mạnh vào xong đánh cho cái kêu đốp cái ý chứ ko phải vỗ bác đừng xót con ko là ko dạy đc nó đâu hehe