• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bean đẹp zai nhà mình

HongMy29

Member
con vidic nhà anh giang cũng zip mà :)) bác vỗ thì ăn thua gì quát mạnh vào xong đánh cho cái kêu đốp cái ý chứ ko phải vỗ bác đừng xót con ko là ko dạy đc nó đâu hehe
mỗi con có 1 cách áp dụng khác nhau đấy. Đừng có lấy a ra làm ví dụ không đến lúc có làm sao lại:-w

Darkstar

Vietpet sponsor
Giang nó toàn cầm dao đuổi theo chém chó chứ đánh đâu mà đánh >:/3:-O3:-O3:-O3:-O

Bean Cu

Member
con vidic nhà anh giang cũng zip mà :)) bác vỗ thì ăn thua gì quát mạnh vào xong đánh cho cái kêu đốp cái ý chứ ko phải vỗ bác đừng xót con ko là ko dạy đc nó đâu hehe
E mà oánh thì cũng đau lắm nhưng "Bean thối" nhà e lì đòn lắm, oánh xong mặt nó lại nhơn nhơn ra ấy:-??

kid1989

Active Member
@anh Giang: em lấy anh ra làm ví dụ đâu em bảo anh đi fly giống ông ý thôi mà :))
@Nam: Em đồng ý với ý kiến của anh :))
@Bean: Thế thì cũng chịu thôi cho nó ở nhà vậy con nhà bác thuộc loại bất trị rồi ko thì bác lấy dây thừng chói 4 chân nó vào rồi quăng lên xe mà đi :))

Bean Cu

Member
@Bean: Thế thì cũng chịu thôi cho nó ở nhà vậy con nhà bác thuộc loại bất trị rồi ko thì bác lấy dây thừng chói 4 chân nó vào rồi quăng lên xe mà đi :))[/QUOTE nói:
Đang định cho nó "1 liều đá" rùi cho lên xe chở đi=))

Đang định cho nó "1 liều đá" rùi cho lên xe chở đi=))
chắc ông bạn phải làm đủ cách rồi mới cho bean thối ra được.có kia ra vài lần là quen ấy mà:-w:-w:-w cố gắng kiên trì đẻ cho nó được giao lưu với đồng loại nhé.chúc cho ông bạn sớm tìm được cách

Bean Cu

Member
chắc ông bạn phải làm đủ cách rồi mới cho bean thối ra được.có kia ra vài lần là quen ấy mà:-w:-w:-w cố gắng kiên trì đẻ cho nó được giao lưu với đồng loại nhé.chúc cho ông bạn sớm tìm được cách
Vâng. ko có cách nào khác thì thuê taxi cho chó đi chơi vậy ạ.
Bean nhà e bựa lắm cứ mở cửa ô tô là nhẩy lên ngồi trướcx-(

Vâng. ko có cách nào khác thì thuê taxi cho chó đi chơi vậy ạ.
Bean nhà e bựa lắm cứ mở cửa ô tô là nhẩy lên ngồi trướcx-(
nhưng taxi cũng ít khi học trở cún lắm.hóa ra cu bean này khôn ra phết chỉ thích đi taxi chứ không chịu đi xe máy.;);););)

kid1989

Active Member
Tuổi rưỡi rồi thì thôi cho ở nhà :)) ko cho ra con nadal nó thịt luộc đấy :))

kid1989

Active Member
Bác không tin cho ra thử cái biết ngay :)) em chỉ cảnh báo bác trước thế thôi con nadal no 35kg đấy nó côn đồ nhất ở đấy bean nhà bác mà thắng thì bean nhà bác lại lên làm đại ca :))

Bean Cu

Member
Bác không tin cho ra thử cái biết ngay :)) em chỉ cảnh báo bác trước thế thôi con nadal no 35kg đấy nó côn đồ nhất ở đấy bean nhà bác mà thắng thì bean nhà bác lại lên làm đại ca :))
Thế hôm nay về cho Bean tập thể hình cho lên cùng hạng cân rùi mới cho đi=))

Bean Cu

Member
Bean thối trông vậy thôi chứ nhăn nhở lắm! Chỉ dữ với cún đực thôi, hay oánh nhau lém!x-(

kid1989

Active Member
Bọn đực trưởng thành bao giờ cũng thể :) thể hiện quyền làm chủ ý mà :)) thế mới bảo bác ko cho ra ko lúc cắn nhau lại khổ hôm trước cũng vừa có con hus bị nadal làm miếng thịt xog thế nên em mới bảo bác ko nên cho ra :D với cả ở đấy là có đội rồi nadal mà cắn thả nào cũng 2,3 con nhảy vào cắn cùng :)) bọn nó kinh lắm :D