• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

my_lucky

Active Member
giọng điệu.......

........................................................................................................................................................................................................

my_lucky

Active Member
nghe là lạ.........

Chú đen này hình như top 3 to nhất đàn. Các bác HN xem có nên cho em nó nhập tịch ko?

Nếu các bác ko cho nhập khẩu HN, em sẽ...... chạy trọt cho nó về.hêee... Nhưng giá mà em nó có một cô em gái đi cùng thì hay hơn.:love struck::praying:>:D<:)]
Bác Cư định chạy trọt cho em gái nào về Hà Nội thế ạ???? hay bác chuẩn bị chuyển công tác từ Quảng Ninh về Hà Nội ???>:D<

cocker.fan

Active Member
uầy,trông bọn nó cứng cáp quá rồi anh nhỉ? thế này thì chỉ nửa tháng nữa là xuất chuồng hết! :D trông con socola của anh Tungkon kháu quá! :-bd anh Tùng chụp ảnh Phantom vs bentley post em xem đi :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
uầy,trông bọn nó cứng cáp quá rồi anh nhỉ? thế này thì chỉ nửa tháng nữa là xuất chuồng hết! :D trông con socola của anh Tungkon kháu quá! :-bd anh Tùng chụp ảnh Phantom vs bentley post em xem đi :D
Quí hoá quá chú em ơi, chú đặt tên cho 2 em vàng mũi đỏ của anh mang cái tên của 2 siêu xe....hic hic anh cảm động quà, xin khất đến mai anh sẽ chụp từng bé 1 rồi cập nhật cho mọi người cùng xem nhé:-bd:-bd

cocker.fan

Active Member
Quí hoá quá chú em ơi, chú đặt tên cho 2 em vàng mũi đỏ của anh mang cái tên của 2 siêu xe....hic hic anh cảm động quà, xin khất đến mai anh sẽ chụp từng bé 1 rồi cập nhật cho mọi người cùng xem nhé:-bd:-bd
hehe,anh nhớ post lên sớm nhé! 2 em nhà a là phantom vs bentley rồi.e đang định đặt cho con pit a cho em nuôi giùm là Hummer đây! siêu xe hết luôn :-bd

cocker.fan

Active Member
Hôm nay được ngày nghỉ,trời lại râm mát đẹp quá nên đến nhà anh Diamond chơi với bọn cún và bà mẹ Bun,hehe,hôm nay thì đã quen con Bun lắm rồi. Có chụp ít ảnh post lên cho anh chị em xem đàn cún nhà anh Diamond :D
Đấu tiên sẽ là hỉnh ảnh em Bun,hôm nay em nó rất ngoan :-bd

Tiếp theo là ảnh mấy em cún

_DIAMOND_1984

ngày mai là bé socola đã về nhà mình rồi,hihi.
Chú phải nghe anh, chưa cho em nó về nhà mới được đâu, để cứng cáp hẳn đã nhé , đàn cún đẻ hôm 22 tính đến nay mới được 31 ngày tuổi mà , vẫn còn quá sớm:):)

my_lucky

Active Member
Cún con tốt nhất là nên chờ trên 60 ngày tuổi hãy tách mẹ.Vội thì ai cũng vội, nhưng cũng phải từ từ đã chứ Tùng kon....ka ka

cocker.fan

Active Member
híc,mới có 4 ngày thôi mà nhớ con Bun với bọn nhỏ quá anh Tùng ơi,trưa đi làm về anh chụp ít ảnh mẹ con nó chăm nhau cho em ngắm nhé! :-bd

_DIAMOND_1984

hic..... hic...... anh đang khổ sở với chúng nó đây em này, chứng nó nghịch ngợm phá pháck lắm em ah, anh nhốt trên gác mà trưa đi làm về mà thấy như bãi chiến trường

yoko1910

Member
hí hí trông cái em màu socola có cái vệt trắng ở mặt với mây em mũi hồng hồng nhìn yêu thế :love struck::love struck::love struck:

cocker.fan

Active Member
hic..... hic...... anh đang khổ sở với chúng nó đây em này, chứng nó nghịch ngợm phá pháck lắm em ah, anh nhốt trên gác mà trưa đi làm về mà thấy như bãi chiến trường
hê hê,thế mới là pitbull chứ anh,em là em cổ vũ cho bọn nó nghịch thật mạnh vào! càng nghịch càng chứng tỏ máu chiến,cá tính mạnh :-bd

cocker.fan

Active Member
hí hí trông cái em màu socola có cái vệt trắng ở mặt với mây em mũi hồng hồng nhìn yêu thế :love struck::love struck::love struck:
Hì,em đó là của anh TungKon trên forum mình đấy Hải ạ! em nó là con đẹp và nổi bật nhất đàn mà :-bd

DucTuan

Member
Khổ ko em? khổ thì chuyển hết đây anh nhờ người nuôi hộ cho:)):)):)):)):)):)):))

DucTuan

Member
Nhanh chuyển sang nhà mới đi e à, cho chúng nó có cái sân rộng để nô nghịch ok

mewmeo

Member
bao giờ đàn nhóc mà nó đủ bản lĩnh thế này thì không cần phải bàn nữa rồi

_DIAMOND_1984

To Dương : công nhận chú em sưu tầm được nhiều hình độc thật, đàn PIT bé thế mà tính chiến đấu đã như vậy không biết lớn lên sẽ còn như thế nào ....
Việc anh nhờ chú có tin tức gì chưa ???? lâu lâu anh ko thấy chú nói gì anh sốt ruột quá .....:D:D