• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
MEM của VP HP giờ có khi có đến cả 5 Tùng rồi đấy, ôi thật là nhiều Tùng :D:D

cocker.fan

Active Member
Anh Tùng sắp chuyển về nhà mới rồi phải không? thế thì chắc đàn cún khi nào chạy nhảy được tha hồ vui chơi sân rộng anh nhỉ? Khi nào anh chuyển thì pm em 1 tiếng nhé,em xung phong bê đàn cún cùng mẹ Bun cho anh! :D đến giúp anh để biết nhà luôn,hè được nghỉ lui đến thường xuyên chơi với bọn cún cho sướng! :-bd

kakapham

Member
đàn cún của a đẹp quá,hi vọng một ngày nào đó được đến coi,chúc các bé hay ăn chóng lớn nha

chúc mừng bác chủ topic nhé,chúc đàn cún hay ăn chóng lớn.

chắc bầy này có người đặt gạch hết rồi phải không bác?
bác bật mí 1 chút về giá của em màu đen( hình 8 male đen) vào trong hộp thư của em được không bác?

cám ơn bác nhiều

_DIAMOND_1984

đàn cún của a đẹp quá,hi vọng một ngày nào đó được đến coi,chúc các bé hay ăn chóng lớn nha
cảm ơn bạn đã quan tâm đến đàn PIT con nhà mình, bạn cũng ở HP rảnh bạn qua nhà mình chơi số ĐT của mình ở dưới phần chữ ký đấy, đến alo trước cho mình:-bd

Bọn này lúc bé trông na ná Labrador, trông xinh thật hehee... Nhưng đến lúc lớn thì..... :-s, vẫn nhớ hồi đến nhà bạn thấy con Pitbull nằm ngủ thôi mà cũng phát hoảng.

_DIAMOND_1984

chúc mừng bác chủ topic nhé,chúc đàn cún hay ăn chóng lớn.

chắc bầy này có người đặt gạch hết rồi phải không bác?
bác bật mí 1 chút về giá của em màu đen( hình 8 male đen) vào trong hộp thư của em được không bác?

cám ơn bác nhiều
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến đàn cún nhà mình,các bé nhà mình gần như là anh em quen biết đặt gạch bắt hết
rồi bạn thông cảm nhé.Thân

kakapham

Member
cảm ơn bạn đã quan tâm đến đàn PIT con nhà mình, bạn cũng ở HP rảnh bạn qua nhà mình chơi số ĐT của mình ở dưới phần chữ ký đấy, đến alo trước cho mình:-bd
cám ơn lời mời của bác,thế hôm nào rảnh e sẽ alo cho bác :D:D:D

cocker.fan

Active Member
Tuần sau được nghỉ hè rồi,em lại đến thăm bọn cún a nhé! hôm nào a ở nhà buổi sáng thì e đến,chơi cho nó được lâu! hôm trước đến tí bị bun ăn thịt,sợ quá! lần sau phải mang xúc xích đến làm thân vs nó mới được! :-bd

_DIAMOND_1984

Cuối tháng 5 em ơi, để đàn cún cứng cứng đã rồi anh cho đàn cún về nhà mới, giờ vẫn còn nhỏ quá chưa dám chuyển về sớm.

cocker.fan

Active Member
cập nhật hình ảnh bọn nhóc đi anh Tùng ơi,1 tuần rồi không được nhìn thấy bọn nó! không biết thế nào rồi? đến hôm nay chắc cũng được 1 tháng rồi nhỉ? chắc đi đứng vững hơn rồi :-bd

TungKon

Member
xem ra bạn cooker fan còn máu hơn mình nữa nhi?hehe,mình cũng mắu lắm rồi đây,chắc khi nào đón bé về mình phải tổ chưc tiệc đầy tháng cho nó quá,hihi,

cocker.fan

Active Member
xem ra bạn cooker fan còn máu hơn mình nữa nhi?hehe,mình cũng mắu lắm rồi đây,chắc khi nào đón bé về mình phải tổ chưc tiệc đầy tháng cho nó quá,hihi,
hihi,thế thì anh Tungkon cho Tùng em này làm bố đỡ đầu cho em nó nhé! :-bd

phamcpc

Member
T3 anh xuống HP, chú đưa anh đi xem mấy đàn pit, rot nhé.... Nghe nói ở Đồ Sơn có nhiều pit chiến lắm phải ko chú???Hehehhe... lvp

phamcpc

Member
Đàn chó con nuôi 29 ngày rất đẹp nhưng nổi bật nhất trong những bức hình không phải là đàn chó mà là cái.... Híc. Chú chụp ảnh góc rộng quá.
Nghe nói con đực đen, xọc mũi về HN rồi hả chú? Sao để em nó đi một mình thế, cho thêm em cái mũi hồng hay scl nhạt về cùng có phải hay ko? Nên thế chú nhỉ? Ở HN cũng có pit đực đẹp lắm....

my_lucky

Active Member
bầu sữa.......

CẬP NHẬT HÌNH ẢNH ĐÀN PIT NHÀ MÌNH ( 29 ngày tuổi )

Nhìn bầu sữa của chó mẹ cùng độ ham bú của chó con thế này thì về sau đàn con này chăm sóc sẽ dễ dàng đây.Hi vọng là sẽ có 2 nhóc trong đàn này sẽ về Hà nội giao lưu và cư trú để góp vui với những chú pit đang cso tại Hà nội.>:D<:-bd
P/S : Tùng ơi cố thu xếp thời gian show từng em một nhé, sẽ rất tiện để về sau này có thể theo dõi quá trình phát triển của từng cún từ khi lọt lòng đến khi trưởng thành em à.Thân!

phamcpc

Member
Nghe dân đồn em này đang làm thủ tục để nhập khẩu HN.

Chú đen này hình như top 3 to nhất đàn. Các bác HN xem có nên cho em nó nhập tịch ko?

Nếu các bác ko cho nhập khẩu HN, em sẽ...... chạy trọt cho nó về.hêee... Nhưng giá mà em nó có một cô em gái đi cùng thì hay hơn.:love struck::praying:>:D<:)]

_DIAMOND_1984

Chú đen này hình như top 3 to nhất đàn. Các bác HN xem có nên cho em nó nhập tịch ko?

Nếu các bác ko cho nhập khẩu HN, em sẽ...... chạy trọt cho nó về.hêee... Nhưng giá mà em nó có một cô em gái đi cùng thì hay hơn.:love struck::praying:>:D<:)]
Em gái đi cùng như bác nói là em gái nào thế ah??? rất tiếc và mong bác thông cảm cho em vì em không thể đáp ứng nguyện vọng của bác được ah..:)):))