• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
ôi trời , như này mà anh cứ lo con còi bé.......hic hic.....anh ơi nhìn thế này to hơn con vàng nhà em rồi anh ah :D bao giờ anh cho anh em nó gặp nhau anh Post ảnh anh nhé

trangphuong

Active Member
Đẹp quá đi Việt Anh, khi nào lớn chắc lại hoa khôi hà thành thôi, cứ yêu quý nó khác đền bù công sức mình em ạ, sau này nhất định có số đây.

cocker.fan

Active Member
Anh gửi tạm cái ảnh của cái cục đen sì trả lại Tùng nè..........

Mấy hôm nữa tròn 3 tháng tuổi của chúng nó, anh sẽ cho mấy anh em nó đang ở HN gặp nhau và sẽ cso ảnh mới cho em...:-bd
Để em sửa lại ảnh em nó ra to cho anh em dễ nhìn thấy luôn :D

_DIAMOND_1984

Con còi giờ bao nhiêu KG rồi anh??? anh cân thử chưa??? em thấy người nó dài ra nhiều

my_lucky

Active Member
Anh chưa cân thư em à, hôm 22 tơí này tròn 3 tháng.Anh sẽ cân và đo rôì báo cho em biêt sau nhé

vanglai213

Active Member
Anh chưa cân thư em à, hôm 22 tơí này tròn 3 tháng.Anh sẽ cân và đo rôì báo cho em biêt sau nhé

cô nàng này vừa xì bậy nhà mình hôm qua đây mà.^^ tí nữa bị đè ra chưa lúc chưa đến tuổi vị thành niên nữa=))=)) việt anh cẩn thận mai kia lại có pittmali haha...xinh gái quá

hungvu

Member
Ông nuôi khủng hoảng đấy. hôm tôi bắt về nhìn nó còn bé tí, còn còi nhất đàn. mà giờ to nhanh thế này rồi cơ à? về được 20 hôm chắc phải mất 10kg thịt bò cho nó rồi hả:D:D:D

my_lucky

Active Member
mắt....

Cu còi mắt đang bị đau hay sao đấy em, nguyên nhân từ đâu vậy?
cái vụ mắt này là do nó cũng vất vả quá anh à, vì phải đi theo em ra công trường suốt nên cũng " bụi bay vào mắt " lắm, lúc chụp ảnh cho nó là lúc nó và con mèo nhà em mới oánh nhau để tranh nhau khúc xương bò.Nhìn mặt nó buồn cười lắm.Còn về mầu mắt đỏ là do máy ảnh chụp bị thế, chứ mắt nó có mầu như thế đâu.:D

my_lucky

Active Member
cám ơn....

Ông nuôi khủng hoảng đấy. hôm tôi bắt về nhìn nó còn bé tí, còn còi nhất đàn. mà giờ to nhanh thế này rồi cơ à? về được 20 hôm chắc phải mất 10kg thịt bò cho nó rồi hả:D:D:D
Cảm ơn lời động viên của ông, mới hết có 5 cân bò vụn thôi còn đâu là cổ gà, xương bò, cơm và cơ man nào là rau nhai nát ông à.Hi vọng là nó bằng 8/10 anh chị nó là tôi thấy vui lắm rồi, hẹn gặp hôm 22 này nhé.Thân!:-bd

_DIAMOND_1984

Anh lucky khiêm tốn thế.....còn còi giờ không còn cái tên như thủa sơ sinh như em đặt cho nữa rồi.....:D:D