• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn PITBULL mới sinh nhà DIAMOND

trangphuong

Active Member
chi tiết cụ thể giá cả thế nào anh Phương ơi, có gì pm inbox cho em nhé! mà ông anh lâu lâu mới thấy ghé diễn đàn nha ;)
Mải đi kiếm tiền để nuôi cún em à, mệt lắm chi tiết như nào thì a lo cho anh hay hỏi cậu Việt Anh cũng ra mà, rổ giá không bàn ở đây loãng topic của chú Tùng..ka..ka...
Thân!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mải đi kiếm tiền để nuôi cún em à, mệt lắm chi tiết như nào thì a lo cho anh hay hỏi cậu Việt Anh cũng ra mà, rổ giá không bàn ở đây loãng topic của chú Tùng..ka..ka...
Thân!
Có gì mà loãng đâu anh ơi, cứ bàn tán cho nó rôm càng đông càng vui thì phong trao mới phát triển chứ anh, phương trâm và mục đích của em là chơi sao cho PITBULL thực sự bão hòa trên mọi phương diện mà anh, phương trâm sắp tới của em là cho về vườn hết những ông đang , đã, ấp ủ và có ý định nuôi PIT với mục đích để kinh doanh & để kiếm tiền anh àh....kakakaka :)):))

dgk_karate

Member
Có vài hình ảnh đàn pit 5 ngày tuổi gửi cho anh em xem :D

[/IMG]
Chú Tùng bé chịu khó tác nghiệp để anh em còn có anh xem nhé, theo dõi quá trình phát triển của các em:-bd. Chú năng qua thăm các em nó, để ý cho anh em nào gấu nhất đàn để anh mang về hà nội nhé;). đảm bảo chú được chầu bia bét nhé =))

cocker.fan

Active Member
Có gì mà loãng đâu anh ơi, cứ bàn tán cho nó rôm càng đông càng vui thì phong trao mới phát triển chứ anh, phương trâm và mục đích của em là chơi sao cho PITBULL thực sự bão hòa trên mọi phương diện mà anh, phương trâm sắp tới của em là cho về vườn hết những ông đang , đã, ấp ủ và có ý định nuôi PIT với mục đích để kinh doanh & để kiếm tiền anh àh....kakakaka :)):))
Anh ơi thế con Ma bao giờ anh khiêng em nó về VN thế anh, anh mang về đi vất xuống em nuôi cho, đảm bảo em chăm sức khỏe vô biên đủ chăm sóc 1 đàn chó cái, anh mang nó về VN đi anh :D

_DIAMOND_1984

Anh ơi thế con Ma bao giờ anh khiêng em nó về VN thế anh, anh mang về đi vất xuống em nuôi cho, đảm bảo em chăm sức khỏe vô biên đủ chăm sóc 1 đàn chó cái, anh mang nó về VN đi anh :D
Chú thích nó à ???????? :D:D nó là 1 trong những dự định lớn nhất của anh và anh sẽ sớm đem nó về VN trong 1 vài tháng nữa thôi em à, chú Hiển cũng muốn để nó đúc ra 1 vài đàn nữa đã rồi anh bắt về, thôi thích MA thì ngồi ngắm tạm clip này đi nhé, khi nào về VN anh alo cho chú xuống vuốt ve và cũng có thể cầm về nuôi cho anh
Dự định sắp hoàn thành đây này em http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=71887

my_lucky

Active Member
pitbull baby

Chú tùng nhỏ chưa vợ có khác, cứ máu " 1 anh nhưng lắm ả", khéo hại thận đó chú ơi:D

phương châm của chú rất hay, chú cứ cho đẻ hàng loạt, rồi tặng lại cho các anh em thực sự thích nuôi pit đi.Chỉ lấy tiền vía và tiền mua trứng vịt lộn thôi.Chứ tầm này mà lấy .....tiền/ 1con, thì lại giống ai đó buôn bán, lại mang tiếng thì chết.Thân:-bd

_DIAMOND_1984

Chú tùng nhỏ chưa vợ có khác, cứ máu " 1 anh nhưng lắm ả", khéo hại thận đó chú ơi:D

phương châm của chú rất hay, chú cứ cho đẻ hàng loạt, rồi tặng lại cho các anh em thực sự thích nuôi pit đi.Chỉ lấy tiền vía và tiền mua trứng vịt lộn thôi.Chứ tầm này mà lấy .....tiền/ 1con, thì lại giống ai đó buôn bán, lại mang tiếng thì chết.Thân:-bd
Ai nuôi chó đẻ thì khác biết nó mệt và vất vả như nào, thôi đàn sau anh chả dại, cứ 10 nhóc bán 5 tặng 5 là ok rồi.
Đợt này đàn nhà Tiến đẻ chú mang về nuôi cả đi rồi đem cho tặng, khuyến mãi...ka..ka...
@Đừng bao giờ bảo anh nuôi thêm nhóc pit nào của ai nữa, sợ vãi rồi..ka..ka...
Thân!
Phương trâm và tư duy nuôi chó của em rõ ràng cho anh em hiểu từ lâu rồi mà, nuôi chó là lấy nó nuôi chính lại nó, vừa có chó để chơi, số còn lại không nuôi hết bán hết lấy tiền tìm mua những con giống tốt hơn nữa về chơi nuôi cho sinh sản,1 qui luật sàng lọc để ngày càng có nhiều chó đẹp, dòng giống tốt về VN rồi cũng cái tiền đấy mua thức ăn cho chúng nó ăn hàng ngày, còn ai mới chơi chả phải mất tiền hả anh, mất đủ mọi lệ phí , em cũng vậy mà, mới chơi cũng phải bỏ ra khá nhiều tiền ra để mua chứ có ai cho mình đâu, vì thế để có ngày hôm nay với cái phương trâm em đề ra em thấy nó khá phù hợp và rất là hợp lý ''' Nuôi chó là dùng nó để nuôi chính nó '''mình chả mất gì .......kakakakak :-bd:-bd

cocker.fan

Active Member

Anh ơi,em thì " Vợ có thể không có nhưng chó không thể không nuôi" và nuôi nhiều a à :D Được cái người yêu em từ trước đến giờ nhỏ nào cũng yêu chó hơn em nên ok lắm :D

my_lucky

Active Member
pitbull baby

Em ạ anh Phương, vụ NT là em đã thấy chờn rồi, con pit cái mà đẻ thì phải bắt anh Tiến anh ý chăm chứ ạ, mùa này mà chăm chó đẻ thì mới....giảm eo được ạ,ka ka:D

Chú Tùng nhỏ nói mà anh ham quá, anh mới tìm thấy có 1 thôi mà đã hoa hết mắt rồi, chú lại còn....vài em, ngưỡng mộ ngưỡng mộ.:worried::worried:

Chú Tùng lớn, nói như vế sau của chú thì ai chẳng đồng ý, đến anh cũng thèm được như thế mà cũng chắc còn lâu mới có được.Chứ cái vế trước, chú nói, làm anh tưởng chú vì ham mê quá, cống hiến quá, bị tẩu hỏa nhập ma nên định bụng sẽ nuôi chó đẻ chỉ để cho, để biêu.Khiến những ai " kinh doanh chó" phải....chán nản và sạt nghiệp.
P/S: Người ăn ko hết kẻ lần không ra, anh thèm chăm chó ss mà chẳng có, híc.Chú có thừa con mẹ nào thì đưa anh mượn, thử sức phát cho máu:D

_DIAMOND_1984

Em ạ anh Phương, vụ NT là em đã thấy chờn rồi, con pit cái mà đẻ thì phải bắt anh Tiến anh ý chăm chứ ạ, mùa này mà chăm chó đẻ thì mới....giảm eo được ạ,ka ka:D

Chú Tùng nhỏ nói mà anh ham quá, anh mới tìm thấy có 1 thôi mà đã hoa hết mắt rồi, chú lại còn....vài em, ngưỡng mộ ngưỡng mộ.:worried::worried:

Chú Tùng lớn, nói như vế sau của chú thì ai chẳng đồng ý, đến anh cũng thèm được như thế mà cũng chắc còn lâu mới có được.Chứ cái vế trước, chú nói, làm anh tưởng chú vì ham mê quá, cống hiến quá, bị tẩu hỏa nhập ma nên định bụng sẽ nuôi chó đẻ chỉ để cho, để biêu.Khiến những ai " kinh doanh chó" phải....chán nản và sạt nghiệp.
P/S: Người ăn ko hết kẻ lần không ra, anh thèm chăm chó ss mà chẳng có, híc.Chú có thừa con mẹ nào thì đưa anh mượn, thử sức phát cho máu:D
Bác Còi này chán bác quá cơ, thằng em có đàn chó đẻ chả thấy chia sẻ chúc mừng toàn thừa thời gian bàn luận mấy cái chuyện trên trời rơi xuống ngoài lề không à, còn về phần em em không đi lên từ chó và cũng không xác định kiếm tiền hay làm giàu về chó nên anh nói cai vấn đề '' kinh doanh chó rồi phải chán nản và sạt nghiệp về chó '' nên nói với người khác chứ nói với em làm gì chứ,với em em không quan tâm anh ơi, bác lại chả chọn người mà nói gì cả ??? Em đi lên và có ngày hôm nay ngoài diễn đàn Vietpet này không phải vì chó đâu bác à, cái này nhiều anh em biết, đặc biệt ở HP :)):))
Còn bác Còi muốn bàn luận về vấn đề kinh doanh và vấn đề phá sản vì chó mời bác sang topic khác bàn luận thoải mái với những ông ngày đêm sống chết xây dựng gia đình dựa vào chó nhé.
Thân.

_DIAMOND_1984

Còn về vấn đề đam mê anh có dám mua chó như em không, đam mê là dám bỏ tiền , dám chơi dám chịu dám đầu tư , thành công thất bại mình chịu chứ chả dính dáng ảnh hưởng đến ai,thất bài mình âm thầm chấp nhận và tìm hướng đi khác,không dám kêu ai nửa lời,em thích là em mua, em nói là em làm,không bao giờ biết nói suông, đam mê là vượt lên tất cả, vượt đường xá xa xôi ngày đêm lần mò đi nhiều nơi xem chó, bác thấy em nói có đúng ko, với những gì em làm anh xem có phải ai cũng dám làm không nào, bàn luận về vấn đề đam mê tý cho vui ...hiihihihihih

Đúng ồi chơi chó chỉ là niềm đam mê thôi chứ đúng nghĩ chơi chó để kiếm tiền thì cũng không đúng lắm!

Có 1 anh có con Dalmatian 2 tuổi nhiều người hỏi mua không bán, nhưng thấy em thích anh ý tặng luôn em hỏi sao anh ý làm thế,anh đấy bảo là tiền không mua được lòng trung thành đâu em ơi, nhiều hôm em dẫn chó đi dạo có ông khách trả em 6 triệu, em chỉ nói là nếu ai hỏi mua con của chú thì chú có bán không? ông khách cười và đi luôn!

Mấy bạn teen bây giờ yêu chó thật đấy nhưng ai hỏi được giá thì bán luôn không thương tiếc!

Mấy bạn teen bây giờ yêu chó thật đấy nhưng ai hỏi được giá thì bán luôn không thương tiếc!

Có gì đàn pit saucho em đặt gạch nhé vì bây nhà em đang sửa lên cũng chưa tiện mua thêm nhóc pit nhóc pit nữa!

GA_DONG_TAO

Active Member
Chó con sao ròi chú Tùng? Bỏ ít time uống bia ra chụp chó cho anh em xem tý.
Chú còi với bác Trangphuong sao cứ bình luận chuyện cho tặng, giá cả bán chó ở topic này thế/. Em nghĩ chó bán hay tặng, giá cả sao là quyền của chú Tùng, mình nói vào đây làm gì???