• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn PITBULL mới sinh nhà DIAMOND

GA_DONG_TAO

Active Member
Sàn gỗ chú có lót gì không đấy? Hay để nằm lên gỗ? Chó nhà chú làm sao ấy, cứ nhè mùa hè mà đẻ, mệt bỏ m... đi được.
Thế là tốt chú àh... những nhiều lúc cũng phải chiến đấu, từng giai đoạn mà chiến đấu cho phù hợp. Mình yên lặng nó lại tưởng mình sợ nó hehehehehe. Chú có đổi pit lấy gà tre không? hahahahahahahaha.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sàn gỗ chú có lót gì không đấy? Hay để nằm lên gỗ? Chó nhà chú làm sao ấy, cứ nhè mùa hè mà đẻ, mệt bỏ m... đi được.
Thế là tốt chú àh... những nhiều lúc cũng phải chiến đấu, từng giai đoạn mà chiến đấu cho phù hợp. Mình yên lặng nó lại tưởng mình sợ nó hehehehehe. Chú có đổi pit lấy gà tre không? hahahahahahahaha.
Sàn nằm dưới em trải thảm nền nhà em anh ạ, nằm luôn sàn gỗ sợ cái mạt gỗ nó đâm vào người chó con,mùa này là mùa chó sinh sản mà anh.:D:D Em mới tặng chú HIển 1 đôi gà tre trưởng thành cách đấy 2 hôm khi mang chó sang VN cho em xong mà anh,chú ấy mang về nuôi bên trại bên TQ rồi, em không thể nuôi được mặc dù rất thích, mua mới được gần 1 tháng đôi gà đấy, khổ sở khi tờ mờ sáng nó đã gáy, cứ gáy là chó nó sủa em không tài nao ngủ được :(:)((

cocker.fan

Active Member
Hình ảnh đàn PITBULL 2 ngày tuổi của mình xin chia sẻ với mọi người, chó cha chó mẹ đều xuất xứ từ 1 trại PIT bên Trung Quốc, vượt qua hơn 500 KM về với mình chó mẹ đã sinh hạ được 11 bé 5 cái 6 đực , 3 đen còn lại màu cafe hết, hình ảnh chó bố mẹ mình sẽ cập nhật trong vài ngày nữa, cảm ơn mọi người đã ghé thăm đàn PIT nhà mình

Hình ảnh chó mẹ và đàn con thơ :D

Anh ơi bao giờ bọn ôn con mở mắt thế? cho bọn nó tắm nắng hấp thụ Vitamin D được chưa? :D

kubikubi

Member
mừng anh có 1 đội bóng Pitt, nhìn em nào cũng đẹp...........................................:))

Thêm ảnh Pitt cha bọn nhóc

Thêm vài hình Pitt cha bọn nhóc để mọi người chiêm ngưỡng, ảnh chụp tại Trại Thịnh Tây tháng 11/2010.

cocker.fan

Active Member
Nhìn con MA sung dã man.Mũi đỏ au rất là kết.Up ảnh abc của vợ chồng nó đi anh :D

_DIAMOND_1984

Nhìn con MA sung dã man.Mũi đỏ au rất là kết.Up ảnh abc của vợ chồng nó đi anh :D
Ảnh ...abc.. của bố mẹ đàn cún trong máy ĐT chú Hiển đang đợi chú Hiển gửi về qua mail cho anh rồi anh sẽ post lên ngay, hôm nọ chú ấy về mải trực chiến quá thành ra quên chưa copy về máy tính :)

cocker.fan

Active Member
Nhìn bọn cafe mà thích quá,hay đợt tới cho Nhở vs Moon sang TQ lấy chồng đi anh ơi :p

V BULLIES

Member
Chúc mừng a nha. Vui quá 1 đội bóng liền. cố gắng chăm sóc tụi nhỏ a nhé hjhjh

_DIAMOND_1984

Tùng coker fan : 2 tháng tới nóng bức rồi cũng muốn lắm nhưng nóng bức xa xôi nữa di chuyển mệt mỏi lắm em ạ ..
Vinh béo : Thanks em nhiều nhé .

chúc mừng a nha.nhìn bầy chó đẹp quá a ơi.kiểu gì thì kiểu a nhất định phải để cho e 1 con đấy nhé.

kakapham

Member
chó đẹp quá nhở,cho e đăng ký 1 suất nhé,đắt thì e mua cìn rẻ thì cho e xin,ok.....................chúc các bé hay ăn để còn xuất chuồng kaka

GA_DONG_TAO

Active Member
kakapham cứ chờ, biết đau sẽ được tặng...
Trưa nay định lừa chú phát.. những nghĩ trờ nắng quá nên lại thôi. Chứ giữa trưa mà chú đi thì chú ghét anh với KC quá... Hôm nào thuê anh xuống chụt hình chó cho, đảm bảo ko đẹp không lấy tiền.
Chú nhớ lời anh dặn nhé!

_DIAMOND_1984

kakapham cứ chờ, biết đau sẽ được tặng...
Trưa nay định lừa chú phát.. những nghĩ trờ nắng quá nên lại thôi. Chứ giữa trưa mà chú đi thì chú ghét anh với KC quá... Hôm nào thuê anh xuống chụt hình chó cho, đảm bảo ko đẹp không lấy tiền.
Chú nhớ lời anh dặn nhé!
Có khi bao giờ anh với ông KC bụng to xuống làm cho em vài kiểu cho đẹp mới được.....kakaka

GA_DONG_TAO

Active Member
Bọn anh chụp là có catxe... thường thì chụp đàn chó thì được tặng chó con mang vế... ok thì anh xuống.