• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zai làng, gái quê

ruồi bẹp

Active Member
post ảnh tiếp :D
Đầu tiên là em Bống :love struck: đẹp yêu kiều

nhưng mà lúc buồn ngủ thì cái yêu kiều chạy đi đâu mất, chỉ còn lại cái ngố tàu

Cái mông em hình trái tim :))

Bây giờ là Kem. Trèo lên cao để được cúi nhìn thiên hạ^:)^

Đẫy đà to béo, nằm đầy cả ghế

Rạng ngời trong nắng :party:

Cuối cùng là khác trọ Kem Lông Bông :D Ta đẹp trai không kém thằng Chăn Lợn, có phần hơn ấy chứ ;;)

Giờ ăn đến rồi, giờ ăn đến rồi, nào ta xơi, nào ta xơi

Xếp hàng đi vệ sinh

Này nói nhỏ tí, mày giống đứa nào mà xấu thế =))

Chơi bời nào

ruồi bẹp

Active Member
Chết ko chừa cái tật đi rón rén cong chân, rồi lại bị chê là "gầm thấp" :worried:
thấp thật mà :( thấy thằng Chăn Lợn nhảy lên nóc tủ rồi leo cửa sổ muốn bắt chước lắm mà ko nhảy lên được nên đành đứng dưới hát đấy :worried:

chị ruồi bẹp ơi, gái Bống nhà chị mấy tháng tuổi rồi? cho em hỏi nó nặng bao kg rồi ạ, em thấy nó to quá.. ôm chắc là phê lắm :">

ruồi bẹp

Active Member
chị ruồi bẹp ơi, gái Bống nhà chị mấy tháng tuổi rồi? cho em hỏi nó nặng bao kg rồi ạ, em thấy nó to quá.. ôm chắc là phê lắm :">
Bống nhà mình gần 8 tháng rồi mà cũng chắc được hơn 3 cân hơi :))
mình không cân nên ko rõ lắm, chỉ biết là con bé cũng kha khá nặng :D

linhlamhn

Member
Chết ko chừa cái tật đi rón rén cong chân, rồi lại bị chê là "gầm thấp" :worried:
Ruoibep ơi, ảnh cái đứa ngủ trên bát nước em post trong topic nhà Linh Lâm ấy, sao nó giống thằng Bông nhà này thế, nó là thằng Chăn Lợn à?

ruồi bẹp

Active Member
Ruoibep ơi, ảnh cái đứa ngủ trên bát nước em post trong topic nhà Linh Lâm ấy, sao nó giống thằng Bông nhà này thế, nó là thằng Chăn Lợn à?
là thằng Bông mà anh :D
hôm em mang bọn nhà em qua bên đó gửi thì thấy Bông nhà anh ngủ ngộ quá nên chụp lại rồi post lên tặng anh chị :))

ruồi bẹp

Active Member
ra tết 2 đứa giờ đây đã biến hình thành hai con lợn tao béo và hư đốn

Đố mọi người biết đâu là đầu đâu là đuôi :))

bị bắt và tự nguyện khoe hàng

Bống cũng thích ngủ cuộn tròn :D

giả bộ để chụp ảnh co kool :)), uốn éo là nghề của em nó

lululubu

Active Member
2 đứa chúng nó cuộn lại nhìn như 2 cục len, tròn tròn bông bông, xinh thế. Trộm vía chứ bh các cháu định làm bố làm mẹ đới???

ruồi bẹp

Active Member
@lulu: he he 2 đứa nhà mình chúng nó chưa lớn nên chưa làm bố mẹ được chứ mình cũng vẫn khuyến khích tự do yêu đương ;)

@Phú: ây chẹp!

@yêu chó ngoan: em đang đo cái chiều ngang của bụng và nhân tiện khoe luôn cái sự đồ sộ của tảng mỡ ;;)

be_meo

Member
Chị ruồi ơi, sao mèo của chị ngoan thế? Mèo nhà em thì trừ khi nó ngủ, nó nằm ngửa ra thì em mới có thể sờ bụng nó được còn ko thì :worried: Chân nó đạp liên tọi như kiểu đạp để tính công hay đạp kẻ thù ấy, tay lúc nào cũng có vết xước, vết cũ chưa kịp lên da non thì đã có vết mới :worried::worried:
bị bắt và tự nguyện khoe hàng [IMG nói:
http://i761.photobucket.com/albums/xx255/Kookyrant/cats/Kem/DSC03655.jpg[/IMG]
[/QUOTE]

[/QUOTE]
Em Bống có phải chị đón ở nhà cô Hồng ko? SaO nhìn giống Chồn hâm nhà em quá, để tối em tìm lại 1 cái ảnh cũ của nó chụp cũng góc chụp kiểu này, giống hệt ý :D:D

ruồi bẹp

Active Member
@be_meo: thằng Kem hôm ấy nó tự dưng hiền lành đấy chứ bình thường nó cũng ko cho mình sờ bụng đâu, cũng cào, cấu, cắn, đạp lấy công ấy :|

còn Bống thì mình vốn là ở nhà Fat, Bống là mèo lai, hình như Nga lai Anh thì phải. Nhưng mà công nhận là Bống giống bà Chồn lắm, cái kiểu vằn vằn giống mèo mướp ;))

be_meo

Member
@be_meo: thằng Kem hôm ấy nó tự dưng hiền lành đấy chứ bình thường nó cũng ko cho mình sờ bụng đâu, cũng cào, cấu, cắn, đạp lấy công ấy :|

còn Bống thì mình vốn là ở nhà Fat, Bống là mèo lai, hình như Nga lai Anh thì phải. Nhưng mà công nhận là Bống giống bà Chồn lắm, cái kiểu vằn vằn giống mèo mướp ;))
Chị gặp Chồn nhà em rồi à? Chồn bây giờ điệu và đỏng đảnh lắm, không ngoan như hồi ở nhà cô Hồng đâu :rolling eyes:

beheoxinhxan

Active Member
:))Thế thì Bông nhà chị đúng là hiền nhất quả đất. Chị cũng bắt chước em đè nó ra đo bụng, nó có dám cào cấu gì đâu :)). Càng nghĩ càng yêu Bông :p

ngavn89

Member
ơ thế thằng nô nhà tớ thì nó lại còn khuyến khích gãi bụng cho nó nữa chứ, chả bao giờ cào cắn tớ :)), đố dám giơ móng vuốt ra nhá. thấy tớ đi làm về là ra dụi dụi vào chân rùi nằm lăn ra =)), bắt mình gãi bụng vs gãi cằm:| bó tay thằng con mình .

ngudaymuon

Active Member
Chị ruồi ơi, sao mèo của chị ngoan thế? Mèo nhà em thì trừ khi nó ngủ, nó nằm ngửa ra thì em mới có thể sờ bụng nó được còn ko thì :worried: Chân nó đạp liên tọi như kiểu đạp để tính công hay đạp kẻ thù ấy, tay lúc nào cũng có vết xước, vết cũ chưa kịp lên da non thì đã có vết mới :worried::worried:
[/QUOTE]
Em Bống có phải chị đón ở nhà cô Hồng ko? SaO nhìn giống Chồn hâm nhà em quá, để tối em tìm lại 1 cái ảnh cũ của nó chụp cũng góc chụp kiểu này, giống hệt ý :D:D[/QUOTE]

Bống là Hot girl của Vp đó em, chị thích con bé này từ ngày nó bé tý cơ. Lúc nhỏ nó xinh hơn bây giờ nhiều, cơ mà cô chủ của Bống dạo này mải iu đương, có quan hệ phức tạp với cái tên nào đó là Quangphu90 nên lơ là, không chăm sóc Bống xinh yêu nữa, nên e nó đỡ xinh đi rồi đấy :)). Ruồi nhỉ, Phú nhỉ :D