• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yorkshire Terrier - Cosa Nostra Bull VN

Super_Gà

Active Member
Xin giới thiệu với anh chị em trên diễn đàn những bầy chó con của trại mình.

02 bầy này được 5 tháng mấy, gồm 02 đực và 02 cái .. . . .

King of bulls

Vietpet sponsor
trời nhìn yêu quá đi anh ơi ! tụi này mà lông dài ra , cột nơ càng yêu hơn nữa!

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
@ Chinh : Còn 1 bầy 03 em mới sinh hôm qua, để tối anh up lên nha. hiiii hiiii đuối quá !! ^^
@ Nghĩa : Đúng rồi, cột nơ lên thì thấy ghét lắm .. hiiiiii hiiii

Cám ơn anh em nhiều.>:D<>:D<>:D<>:D<

meo ngocxjt

Member
ủa,3 đứa đen xì hả anh?hay bé wwa nhìn ko ra ,hi.chúc 3 nhóc khỏe mạnh,mau lớn nhé:p<:p<:p :x

Super_Gà

Active Member
ủa,3 đứa đen xì hả anh?hay bé wwa nhìn ko ra ,hi.chúc 3 nhóc khỏe mạnh,mau lớn nhé:p<:p<:p :x
Chào em, giống Yorkshire khi đẻ ra chỉ màu đen vá vàng lữa thôi, cho tới 3 tháng mới thay lông !
Cám ơn em nhiều.

Super_Gà

Active Member
Còn đây là bà mẹ xấu xí (vì mới bị sởn hết một mớ lông, cho gọn gàng) hihiiiihii

ai-armani

Member
trời dễ thương quá anh Dũng ơi...chúc mừng anh nhe.....chúc mấy bé mau bú chóng lớn nhé

medior

Hi anh, em có 1 chú Yorkshire T-cup. E muốn đưa đi tỉa lông nhưng ko biết địa chỉ ở đâu.Em ở Hà Nội, ai biết chỗ cho em xin địa chỉ nha :X

hoang_chelsea

anh oi anh bán nhiêu một em thế.em thích mấy em này lắm rùi.có gì anh cứ cho em cái giá vào số 01666959333. em cảm ơn anh nhìu

Super_Gà

Active Member
Chào cả nhà, mình xin giới thiệu bầy mới nhất của mình vừa sinh ngà 22-09-2011 , được 02 cái , 02 đực :

Ba và mẹ :

Và kết quả : hiiii hii

Super_Gà

Active Member
Mình xin cập nhật hình của bầy Yorkshire mới nhất (được 8 ngày tuổi)

Bé cái :

Bé đực và cái :