• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy 2 tuổi màu đỏ cánh gián tại Hải Phòng!

Con đó là mua lại của damson82 đó, con đấy khảnh ăn, hiện tại nhà nhiều chó quá nên nó cắn nhau, để lại nhà đứa bạn đó nuôi. Con đó gấu lắm, chiến hết với mấy con to khác, không biết sợ là gì:-w:-w:-w:-w:-w Tương lai rất côn đồ!
Hôm đó em qua nhà a ấy, em xem con đó thích lắm, ngực nó sâu anh nhỉ? Anh có bán con chó xoáy 2 tuổi nhà anh không? Nếu được gọi em nhé, giá cả k quan trọng đâu.

choxoayhp

Member
Hôm đó em qua nhà a ấy, em xem con đó thích lắm, ngực nó sâu anh nhỉ? Anh có bán con chó xoáy 2 tuổi nhà anh không? Nếu được gọi em nhé, giá cả k quan trọng đâu.
ọc, con này a mới bắt, hôm đó đi cả cùng dũng voi lên Hà Nội, bắt mất bao công lao, trên ô tô còn ăn 2 phát rắm của nó. Cũng mấy người hỏi mua lại giá cao hơn lúc khi bắt nhưng a bán làm gì, để ngắm cho vui mà. Như anh em đến phối a cho nhảy khắp cả xóm làng luôn.
Còn nếu em chờ được a kêu Sơn Thanh Hóa để lại cho 1 con, sắp đẻ, con mẹ nó đẹp lắm, con bố cũng đẹp. Có gì cứ đặt hàng trước thôi em à. Không đặt khó nói được điều gì lắm!

ọc, con này a mới bắt, hôm đó đi cả cùng dũng voi lên Hà Nội, bắt mất bao công lao, trên ô tô còn ăn 2 phát rắm của nó. Cũng mấy người hỏi mua lại giá cao hơn lúc khi bắt nhưng a bán làm gì, để ngắm cho vui mà. Như anh em đến phối a cho nhảy khắp cả xóm làng luôn.
Còn nếu em chờ được a kêu Sơn Thanh Hóa để lại cho 1 con, sắp đẻ, con mẹ nó đẹp lắm, con bố cũng đẹp. Có gì cứ đặt hàng trước thôi em à. Không đặt khó nói được điều gì lắm!
Em biết rồi, nhưng con nhà anh nhìn chất quá, em kết cái là dáng nó đẹp với cả màu lông đỏ. Lúc nào anh không chơi thì để lại cho em nhé, em ngại nuôi chó con lắm, chúng nó đái ỉa bẩn không chăm được!

hahahahaha.làm phát ăn sổi luôn ah?
kết cái dáng và tính tình con đó, em qua chơi hàng ngày nhưng k thân thiện được với nó. Nó cực kỳ khó gần gũi. Đang gạ bác choxoayhp để lại, nhưng không được

choxoayhp

Member
kết cái dáng và tính tình con đó, em qua chơi hàng ngày nhưng k thân thiện được với nó. Nó cực kỳ khó gần gũi. Đang gạ bác choxoayhp để lại, nhưng không được
Anh nuôi chó đam mê, không kinh doanh, chỉ có cho hoặc xin, chứ đâu bán đâu. Con này anh nghịch nghịch mà đút túi khoảng chục củ tiền phối rồi:-w:-wMình k nhận tiền nhưng người ta cứ bắt lấy nên ngắm mắt mà chơi thôi:x:x

damson82

Member
Anh nuôi chó đam mê, không kinh doanh, chỉ có cho hoặc xin, chứ đâu bán đâu. Con này anh nghịch nghịch mà đút túi khoảng chục củ tiền phối rồi:-w:-wMình k nhận tiền nhưng người ta cứ bắt lấy nên ngắm mắt mà chơi thôi:x:x
Con chó cái nhà hàng xóm sao rồi hà ơi?Mà hà không cho nhẩy với chó ta đấy chứ hả?

damson82

Member
Vậy ah.sao vậy nhỉ?không biết bác thế nào chứ e mà ra đó chơi chỉ cần đúng 2 lần tiếp xúc là nó theo e luôn.
Hà có tin k?đôi khi chỉ cần đúng 1 lần mình có thể ôm nó dắt nó đi chơi và cho lên xe về thanh hóa luôn kekekeke

choxoayhp

Member
Con chó cái nhà hàng xóm sao rồi hà ơi?Mà hà không cho nhẩy với chó ta đấy chứ hả?
Con chó hàng xóm mới bị đánh bả chết cách 1 tuần. Sau đó 2 con chó nữa hàng xóm cũng dính luôn:-??:-??. Con này của Hà k ăn nên k dính, giờ cả xóm chỉ còn mỗi con này.>:D<>:D<
Chó nhà Sơn đẻ xong lúc nào rảnh Sơn mang cả 4 con về HP cho vui, rồi anh em mình giao lưu. Xong rồi qua 1 ngày xem dắt được con Bô Xỉn này về không nhé, dắt được Sơn mang về Thanh Hóa luôn cũng được, Sơn à:x:x:x

dòng này săn bắt giỏi vì nó là chó săn, còn thấy chó khác thì nó tấn công mạnh lắm, với người mà k dạy dỗ nó cắn như điên:D

dungvoi_hp

Member
Ông ẻm Huy bắt 1 con Xoáy đực tận miền trong ra đây đấy hà ạ, ông lập hội Xoáy thái đi đông ra phết đấy

huy.hp

Member
:)) hôm nọ 2 anh em đi giao lưu rồi anh dũng ơi :)) hôm nào em cho con sam xuống khu nhà anh giao lưu :D

damson82

Member
Anh em hp đông vui làm hội đi.trong tôi mới có 3 thôi chán quá.nếu lứa vừa rồi mà ok chắc cũng thêm ít nữa đấy.

choxoayhp

Member
Hà cho nhảy với con cái Red được 9 tháng hơn, nhưng hôm nay chưa dính, chắc con cái đau, con cái 28 kg=((, con này đẻ xong thì chắc dễ hơn 30 kg trở lên lắm!

Đứng cạnh con BoXin cũng to gần bằng nhưng màu lông không đỏ bằng

Con Red vẫn kiểu chó non, đang thay lông nhưng chưa hết, vẫn còn 1 đám lông cũ ở cổ...

Tình hình con Red vẫn chưa chịu, mặc cho BoXin quấy, nên đành để hôm khác:-ss:-ss, móa chó cái cứ như là chó đực, cứ nhảy lên chó đực giật... bó tay:-ss:-ss

Chán quá!!!!

Vài hôm nữa nhảy được hy vọng anh em Hải Phòng tha hồ có chó giao lưu!!

duhuonghp

Member
chó của bạn đẹp quá mầu đỏ lửa bạn ở chỗ nào vậy hôm nao qua ngắm chút bạn ơi

choxoayhp

Member
Mình ở ngã 3 Chùa Vẽ, lúc nào rảnh alo cho mình giao lưu, hiện tại vừa phối con kia nhưng k được nên mệt quá:D:D:D
Số của mình ở dưới chữ ký đó!
Thân!