• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giới thiệu 5 thành viên BULLDOG nhà mình đây

Nhật Duy

anh Doanh oi! em là thành viên mới,em đã đọc được bài post của a.nhưng bài post đã hơn 1năm rồi hjhj ^^!.bây giờ a còn bầy bull nào khác không?e đinh ẩm 1ku về,nếu a có a để cho e 1ku nha,và a cho giá luôn nha.để e chẩn bị hj hj

Nhật Duy

anh Doanh oi! em là thành viên mới,em đã đọc được bài post của a.nhưng bài post đã hơn 1năm rồi hjhj ^^!.bây giờ a còn bầy bull nào khác không?e đinh ẩm 1ku về,nếu a có a để cho e 1ku nha,và a cho giá luôn nha.để e chẩn bị hj hj

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào Nhật Duy,

Xin lổi vì đã trả lời bạn trể, hiện tại mình đang có 1 bầy bulldog ( 3 đực và 3 cái) vừa được 24 ngày tuổi , vài hôm nửa mình sẽ chụp hình và post lên diển đàn . Cám ơn bạn đã quan tâm.Thân chào.

cho em đăng ký một em cái được không anh, cho em địa chỉ để em qua nha anh, anh cho biết giá luôn nha để em còn biết mang tiền qua.

qweasd

Member
mình cũng đang quan tâm dòng này bạn cho mình xin cái giá để còn chuẩn bị để bế 1 e về nhé thank

doanhcauson

Vietpet sponsor
cho em đăng ký một em cái được không anh, cho em địa chỉ để em qua nha anh, anh cho biết giá luôn nha để em còn biết mang tiền qua.
cho minh biet dia chi lien lac cua ban nhe
may em bull dep wa
mình cũng đang quan tâm dòng này bạn cho mình xin cái giá để còn chuẩn bị để bế 1 e về nhé thank
Xin lổi vì đã trả lời thư trể đến các bạn.Hiện tại mình chưa có bầy bulldog nào , mong các bạn thông cảm . Bạn thử liên lạc với anh Sơn LyGiang xem vì bên anh Sơn vừa có thêm 1 bầy bulldog mới khoảng 1 tháng tuổi đấy.Cám ơn các bạn đã quan tâm . Thân chào