• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giới thiệu 5 thành viên BULLDOG nhà mình đây

doanhcauson

Vietpet sponsor
5 Thành viên Bulldog nhà mình hôm nay đúng 2 tháng tuổi ( Sinh ngày 27/11/2007)3 đực và 2 cái .Mời các bạn xem hình.

con nào trông cũng đẹp cả các bác nhỉ, em nghe nói bulldog đẻ hay phải mổ , thế còn em này có phải mổ không bác doanh cầu sơn?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào bạn duc_ha_tinh

Đa số Bulldog cái khi đẻ đều phải mỗ hết bạn ạ, chó cái mình cũng vậy. Cám ơn bạn đã có lời khen.

trantrunghau

mình đang có ý định nuôi một chú bulldog.ban cho minh xem cái anh ca me cùng đàn con của nó đi,va ban cho mình biết giá một chú là bao nhiêu,nếu được mình sẽ đến nhà,xem và bắt luôn

Phân phối cho AE chơi với bác ơi, nếu có thể bác cho cái giá mấy em Bull nhà Bác Maximum là bao nhiu? Thân!

duclinh87

Member
em hỏi khí không phải sao 2 tháng tuổi mà to dữ vậy em cũng có 1 con 3 thang tuổi nhưng cũng chỉ to bằng con của bác.hay tại em bắt sớm quá nó ko đc bú sữa mẹ nên gầy hơn nhưng con này

em hỏi khí không phải sao 2 tháng tuổi mà to dữ vậy em cũng có 1 con 3 thang tuổi nhưng cũng chỉ to bằng con của bác.hay tại em bắt sớm quá nó ko đc bú sữa mẹ nên gầy hơn nhưng con này
Cherry thấy bull 2 tháng như vậy là vừa không phải là quá to đâu, cả đàn bull nè đáng yêu quá luôn.:love struck:

doanhcauson

Vietpet sponsor
Bạn Cherry nói đúng đấy bạn duclinh87.Bulldog 2 tháng như vậy là đạt yêu cầu rồi không to lắm như bạn nghĩ đâu, trung bình mỗi em cân nặng khoảnng 4- 5kg. Thanks all.

haigsd

Member
nhìn đàn bull của bác thích thật đấy nhỉ.
chúc mừng bác vì có đàn bull đẹp tuyệt vời

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin lổi các bạn,mình xin đính chính lại bầy này cân nặng từ 5,5-6kg/1 con. Thanks.

cucthitheo08

chúc mừng bạn đã có dc 1 bầy bull baby,tất cả đều rất đặc sắc,xin hỏi bạn là hiện nay giá dao động của 1 chú bull 2 tháng là bao nhiêu ạ,vì mình cũng có hứng thú với bull đấy,thank ban

nhìn ủn ỉn dễ thương quá.....bạn có bán không vậy...nếu bán thì cho mình cái giá đi bạn....thanks

Thanh_arch

Member
Chúc mừng bác doanhcauson.
đàn bull đẹp và khoẻ mạnh thật, bọn nhóc cũng được 2 tháng rồi, bác phân phối cho ace đi, và cho biết giá cả trên này nhé để ace nào muốn mua còn biết dành dụm tiền chứ, bác giúp ace thoả mãn niền đam mê và làm cho họ nhà bull phát triển mạnh mẽ hơn nữa nhé

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thanks các bạn đã có lời khen . Bạn nào có nhu cầu thật sự thì vui lòng PM cho mình nhé. Thanks.

lovechihuahua

mấy nhóc này dễ thương quá! Em thích hình mấy bé ở trong chuồng nhìn về 1 hướng ấy. Trông yêu quá đi!!!
Chúc mừng chủ của các bé !

duyanhpt

Member
Cún dễ thương , mong các bé tìm được chủ tốt . Hôm nào vào SG có điều kiện sẽ ghé thăm các chú cún của pác Doanh nhé.

nab2195

Dịch giả Vietpet
Trông yêu quá là yêu! Nhà em chật chứ ko em cũng muốn đặt gạch với các bác lắm rồi! Mong các bé nhanh tìm đc chủ cưng, chăm chỉ đi offline nha :)

beckham175

bull nhà bạn đẹp quá!mình cũng muốn có 1 connhưng ko biết là giá bao nhiêu vậy.mình ở đà nẵng ko biết là có mua được ko.mong bạn chỉ dùm mình .xin cám ơn nhiều

namjerry

Member
bạn beckham có nhu cầu mua bull ko mình cưng là người đn nè ! Mình có 1 cặp bull khá đẹp nhưng còn khoảng 2 tháng mới salơ nếu đơi. đc thì mình sẽ để lại cho bạn 1 em.
Thân