• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xây Dựng Và Phát Triển Sự Nghiệp Gsd Việt Nam

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Tiến hành đi anh khiêm ơi ! Trà và nước mình lo tai wờ ??? anh Khiêm lo ! khà khà khà !Mình xin ủng hộ 1 chân vì sự nghiêp chó !ke ke ke !
Đề nghị bác locthovang kg viết khó hiểu thế nhé....hic...hic....:)),em CHẬM HIỂU bác ạ, ủng hộ 1chân là chưa được đâu bác ạ, cún 4chân thì bác ủng hộ hết 4chân=))=))=)) đi ạ.

* Em nhớ kg nhầm thì bác Cooky cũng nuôi Berger, vậy bác đăng ký là thành viên của CLB GSD VP MN đi ạ.....bravo bác trước ạ.

Đề nghị bác locthovang kg viết khó hiểu thế nhé....hic...hic....:)),em CHẬM HIỂU bác ạ, ủng hộ 1chân là chưa được đâu bác ạ, cún 4chân thì bác ủng hộ hết 4chân=))=))=)) đi ạ.
Thôi thì để dể hiểu mình xin ủng hộ hết chân ! ke ke ke ! Quá dể hiểu ! Ke ke ke !

dieuthuy

7. Kuppi
8. Dieuthuy
.................................................................................................................................................
Ối giời bác vào sửa nhanh tay, nhanh chân thế ạ??.....=))=))=)). Em làm sao chia nửa thân em cho 2CLB được hả bác? Bác nào có cách chỉ em với, nếu được em cũng LiỀU ạ....hê....hê.....

Em phục bác đấy.

Bắt đầu lập danh sách thành viên các bác nhé ! Mong rằng CLB GSD VP PHÍA NAM cũng sẽ có được nhiều thành viên như người anh em phía Bắc ! Em ..xung phong đi đầu ạ !

1 . Nguyễn Công Khiêm . Nick : KhiêmTN . ĐT : 0937 888 887
2 ...
Thành viên mới đam mê GSD ở PLEIKU-Phố núiTây nguyên có tham gia chơi ké được không anh Khiêm nhỉ? Thôi thì cứ mạo muội ghi danh nếu các bác không cho chơi thì em đứng ngoài ...ủng hộ.
Nick:Tuan.Pleiku
Địa chỉ: Pleiku-GiaLai
ĐT:0905672323
Emai:Tuan.Pleiku@yahoo.com.vn
Mong sao tất cả đều chung tay để xây dựng phong trào GSD Việt Nam sánh vai các... cường quốc năm châu.

Kuppi

Active Member
Keng...keng.keng!!!

Loãng...loãng..loãng...

Xin đừng làm loãng đề tài lập danh sách AE quan tâm GSD của A Khiêm!!!! Em biết ai chơi GSD sẽ chào mời ghé qua nhà này nhé!

Nhờ Mod xóa giúp bài của Kuppi, sau khi bác Locthovang và Chị dieuthuy ấn THANKS!keke...

Keng....keng...keng.....!(Gỏ thay anh Khiêm đấy nhé!)

Ối giời bác vào sửa nhanh tay, nhanh chân thế ạ??.....=))=))=)). Em làm sao chia nửa thân em cho 2CLB được hả bác? Bác nào có cách chỉ em với, nếu được em cũng LiỀU ạ....hê....hê.....

Em phục bác đấy.
Xin tam chia chân ...tới giờ chó dắt chạy bộ ! hẹn gặp lại !
PS : Mách nhỏ không cần chia nửa thân .....off line với CLBGSDVPHN tiền ủng hộ thì gởi cho CLB GSD MIỀN NAM ! ke ke ke !quá dể ! ke ke ke !

lehuybao

Member
mình cũng xung phong đi liên sau các ACE

mình nguyện sẽ cùng anh, chị, em đóng góp hết sức mình cho CLB GSD VP phía Nam! ngày một vững mạnh hơn để còn kịp bước với các AE phía Bắc chứ he.he
họ và tên: Lê Huy Bảo
mail: huybaocantho@yahoo.com
ĐC: 16/15 đg 30/4 -An phú- Ninh kiều- Cần Thơ
phone: 0945.203.868

dieuthuy

Xin tam chia chân ...tới giờ chó dắt chạy bộ ! hẹn gặp lại !
PS : Mách nhỏ không cần chia nửa thân .....off line với CLBGSDVPHN tiền ủng hộ thì gởi cho CLB GSD MIỀN NAM ! ke ke ke !quá dể ! ke ke ke !

Bác ơi em kg có TIỀN ạ.....em vẫn là người VÔ SẢN, kg nơi nương tựa đây ạ:(:)(:)((.....em chỉ xin ủng hộ bằng HIỆN VẬT, HIỆN THÂN...HAY HIỆN HỮU :D được kg ạ???$-);;):sleepy::p:-bd, các bác cứ chọn 1trong 3 kể trên ạ. Với điều kiện khi nào em được biết các bác TRONG BAN LIÊN LẠC CỦA CLB GSD VIETPET MIỀN NAM là ai đã ạ, chứ em kg muốn gửi trứng cho ác đâu ạ=))=)):-bd

Bác ơi em kg có TIỀN ạ.....em vẫn là người VÔ SẢN, kg nơi nương tựa đây ạ:(:)(:)((.....em chỉ xin ủng hộ bằng HIỆN VẬT, HIỆN THÂN...HAY HIỆN HỮU :D được kg ạ???$-);;):sleepy::p:-bd, các bác cứ chọn 1trong 3 kể trên ạ. Với điều kiện khi nào em được biết các bác TRONG BAN LIÊN LẠC CỦA CLB GSD VIETPET MIỀN NAM là ai đã ạ, chứ em kg muốn gửi trứng cho ác đâu ạ=))=)):-bd
Mọi hình thức kể trên đều ok , nhưng đừng chia thân ra làm 2 nha ! Em chả ......! dám nhìn ....!

CENTIMET

Member
Hiện thân là sao á?..Cent thắc mắc lắm lắm lun é..hi hi.. hong hiểu, hỏng hiểu...:sleepy::sleepy::sleepy:

Cho Cent tham gia 1 chân nha bác Khiêm...sẳn tiện xin bác cái hẹn , em nhớ bác quá..he he

Nick: Cm
Tên: Bùi tấn Phước
dt: 0978 018 928
Dc: Huyện HÓc Môn

tài sản chưa có em GSD nào...hic hic

thân ái
Cm

dieuthuy

Mọi hình thức kể trên đều ok , nhưng đừng chia thân ra làm 2 nha ! Em chả ......! dám nhìn ....!
Thế là em hiểu bác KG THÍCH SỰ ĐÓNG GÓP "HIỆN THÂN": TỨC LÀ CÓ CÁI MẶT MẸT CỦA EM KHI CÁC BÁC RA MẮT CLB GSD VP MIỀN NAM RỒI NHÉ.....:D,HIC...HIC.... tránh được 1bàn thua trông thấy=))=))=)), giải thích luôn cho chú Cent hiểu rồi nhé, chú đừng nghĩ QUÁ SÂU XA nhé........:-bd

Chắc bác chỉ còn muốn HIỆN VẬT và HIỆN HỮU thôi.....:-bd, EM GIẢI THÍCH LUÔN HIỆN HỮU tức là em sẽ nhờ bạn em ở đâu đó gần các bác có mặt thay em ạ:D:-bd

quydat82

Member
QUANG NICK : GSD ROCKY
TÊN Hàng Khương Quang -587 Thống Nhất - PhanRAng Tháp Chàm - Ninh Thuận .
NGÀY THÁNG NĂM SINH: 29-04-78 DIỆN THOẠI :0909141488
ĐẠT : NICK QUYDAT82
TÊN TRẦN QUÝ ĐẠT- 446 LÝ THÁI TỔ F10 QUẬN 10
NGÀY THÁNG NĂM SINH : 06-07-1982 - DIỆN THOẠI 0944115116

CENTIMET

Member
Thế là em hiểu bác KG THÍCH SỰ ĐÓNG GÓP "HIỆN THÂN": TỨC LÀ CÓ CÁI MẶT MẸT CỦA EM KHI CÁC BÁC RA MẮT CLB GSD VP MIỀN NAM RỒI NHÉ.....:D,HIC...HIC.... tránh được 1bàn thua trông thấy=))=))=)), giải thích luôn cho chú Cent hiểu rồi nhé, chú đừng nghĩ QUÁ SÂU XA nhé........:-bd

Chắc bác chỉ còn muốn HIỆN VẬT và HIỆN HỮU thôi.....:-bd, EM GIẢI THÍCH LUÔN HIỆN HỮU tức là em sẽ nhờ bạn em ở đâu đó gần các bác có mặt thay em ạ:D:-bd
àh..giờ hiểu rùi..hi hi

Chị
cứ hiện thật nhiều nhé ...hi hi..hân hạnh được đón típ va hứa kh0ng hiểu quá sâu xa..hi hi...ghẹo chút mà có vẽ dzận rồi..hic hic
hi vọng được gặp chị 1 lần trong miền nam này..

thân
Cm

dieuthuy

àh..giờ hiểu rùi..hi hi

Chị
cứ hiện thật nhiều nhé ...hi hi..hân hạnh được đón típ va hứa kh0ng hiểu quá sâu xa..hi hi...ghẹo chút mà có vẽ dzận rồi..hic hic
hi vọng được gặp chị 1 lần trong miền nam này..

thân
Cm

Ôi giời ơi, mời chú vào xem lại bài trong link này nhé:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=12440&page=2

Và link này:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=12817

Thế là chị em mình kg có DUYÊN gặp nhau rồi, he....he....khi nào ra HN thì alo cho chị sẽ đón tiếp Cent:wel:

CENTIMET

Member
Cent ít đi off , và ít ra đường...ở nhà riết quen rồi...thông cảm...cảm thông...hi i
...Nên không được gặp chị lần trước , cũng nuối tiếc quá xá...hi hi..
Rất mong trong tương lai gần được giao lưu với chị tại đất Thủ Đô..

Cm

:-bdDog EyeEm có một em nhỏ ( còn ô ri zin luôn,tại chỉ mới 10 tháng 24 ngày à , tính đến giờ này)
Em Dog Eyelai Becgie ( dĩ nhiên là cái ) Tuổi này em nó ra ngõ gặp mấy anh lớn thì tung tăng lắm ! :D:angel::love struck:
Sinh ngày 1/1/2008 .vậy có được tham gia hội không anh:beer:wel:

KHIEMTN

Member
Nhân nói vể việc xây dựng và phát triển sự nghiệp GSD ở VN , Em xin nêu lại ý kiến về việc mở thêm mốt số Topic " chuyên dụng " :
_ 1 . TIÊU CHUẨN GSD VÀ NHỮNG KIẾN THỨC LIÊN QUAN TỪ TÀI LIỆU NƯỚC NGOÀI : Topic này sẽ không có bài viết mà chỉ toàn nhừng bài dịch về tiêu chuẩn , những tài liệu tham khảo từ hiệp hội SV để mọi người đều có thể nắm rõ các tiêu chuẩn của GSD và tham khảo được những kiến thức bổ ích về giống chó này . Công việc này sẽ do một số ACE có đủ tài liệu và kiến thức đảm nhận .
_ 2 . NHỮNG CON GSD GIỐNG Ở VN :Topic này cần sự cộng tác của tất cả những người nuôi GSD .Đây là nơi chúng ta "đăng ký " những con chó của mình (kể cả những con không thuần chủng ) :
- Hình ảnh
- Tên- Tuổi- giới tính
- Nguồn gốc : Bố -Mẹ , Số xăm ... (nếu có )
- Thông tin về việc nhân giống , sinh sản .
- Thông tin về người chủ : Tên -địa chỉ -cách liên lạc ...
Với Topic này ,mọi người sẽ dể dàng tìm được những thông tin mình cần về các con giống , có thể chọn cho mình DÂU - RỂ phù hợp . Và vì ở đây cũng có thông tin về việc sinh sản nên cũng có thể tìm được những thông tin liên quan của cún con cần mua .
ĐÂY CÓ THỂ LÀ CƠ SỞ DỮ LIỆU CỦA VIỆC QUẢN LÝ PHẢ HỆ GSD Ở VIỆT NAM SAU NÀY
3 .KINH NGHIỆM NUÔI DƯỞNG - CHĂM SÓC VÀ HUẤN LUYỆN GSD : Đây là nơi mọi người chia sẽ cho nhau tất cả những kinh nghiệm về việc nuôi ,dạy ,phát triển đàn GSD của mình .

Kính mong được sự quan tâm , chia sẻ , đóng góp tích cực của tất cả người hâm mộ SGD ! Trân trọng !
[/COLOR]

thinh_sg

Member
thông tin này có cập nhất mới nhất ở trang chuyên về GSD www.gsdv.vn
Và ở trang web của gsdv các bạn còn có thể tham khảo nhiều thông tin liên quan đến GSD, Cảm ơn Quydat đã đưa thông tin này đến với nhưng thành viên đam mê GSD
Thanks again !