• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Wellcome to : CLB Pitbull Đất Cảng

futhuy

Member
Nói chung là Half Line em chưa chơi giấu nghề tý thội chứ đã chơi em chấp anh Khánh với anh Hoàn với Sụchin, Chicun nửa máu luôn, hay là vào chợ bắn nhau tý nhỉ ??? 8->:p:D:p
Tập bắn đi em ơi ,vui chơi giải trí cũng là 1 phần hoạt động của a e trong CLB đấy , còn mấy môn thể thao hạng nặng chưa được đưa vào quy chế của CLB đâu :))
Hôm nào a qua thăm mấy chiến binh của chú nhé ? có hàng đẹp cứ ủ 8->
Ah quên , chú mà bắn half life thì chỉ làm mồi cho Chi Cun thôi 8-x8-x8-x

Konica.dog

Member
Nói chung là Half Line em chưa chơi giấu nghề tý thội chứ đã chơi em chấp anh Khánh với anh Hoàn với Sụchin, Chicun nửa máu luôn, hay là vào chợ bắn nhau tý nhỉ ??? 8->:p:D:p
Chú Tùng còn trẻ mà không khiêm tốn với người già như bọn anh gì cả. Đêm hôm trước bọn anh vừa độ 4 bắn 4 = 10 củ đấy. Bắn xong cả bọn đập phá te tua (Hoàn lỗ 260k):)):)):)):)) . Lúc nào Tùng ra chợ nộp học phí cho bọn anh nhé :)) anh chỉ cần cử em gái Suchjn bắn với em thôi =))=))=))
Up cho sáng ngày mai đẹp trời nào. Kế hoạch off đã được duyệt..........

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
;;)
Tập bắn đi em ơi ,vui chơi giải trí cũng là 1 phần hoạt động của a e trong CLB đấy , còn mấy môn thể thao hạng nặng chưa được đưa vào quy chế của CLB đâu :))
Hôm nào a qua thăm mấy chiến binh của chú nhé ? có hàng đẹp cứ ủ 8->
Ah quên , chú mà bắn half life thì chỉ làm mồi cho Chi Cun thôi 8-x8-x8-x
Ok em lúc nào cũng sẵn sàng rộng cửa để đón tiếp vợ chồng a phủ sang chơi, hàng đẹp gì đâu anh, em chuyển hết đi mỗi người nuôi 1 con rồi, em giờ dành tâm chí nuôi thằng Sát thủ thôi.:D
Chú Tùng còn trẻ mà không khiêm tốn với người già như bọn anh gì cả. Đêm hôm trước bọn anh vừa độ 4 bắn 4 = 10 củ đấy. Bắn xong cả bọn đập phá te tua (Hoàn lỗ 260k):)):)):)):)) . Lúc nào Tùng ra chợ nộp học phí cho bọn anh nhé :)) anh chỉ cần cử em gái Suchjn bắn với em thôi =))=))=))
Up cho sáng ngày mai đẹp trời nào. Kế hoạch off đã được duyệt..........
Nói chung là là bao giờ anh em mình vào chợ bắn nhau cho vui, suchjn bắn làm sao được em, mà này nhé hafl line không biết bắn có xanh chín ko chứ như bác trọng tài của trận Derby cột cờ hôm thứ 5 vừa rồi trọng tài thiên vị quá..;;):D.nhưng nói chung là vui, anh em cột cờ vui thật .hehhehhe :p:p

futhuy

Member
;;)
Ok em lúc nào cũng sẵn sàng rộng cửa để đón tiếp vợ chồng a phủ sang chơi, hàng đẹp gì đâu anh, em chuyển hết đi mỗi người nuôi 1 con rồi, em giờ dành tâm chí nuôi thằng Sát thủ thôi.:D

Nói chung là là bao giờ anh em mình vào chợ bắn nhau cho vui, suchjn bắn làm sao được em, mà này nhé hafl line không biết bắn có xanh chín ko chứ như bác trọng tài của trận Derby cột cờ hôm thứ 5 vừa rồi trọng tài thiên vị quá..;;):D.nhưng nói chung là vui, anh em cột cờ vui thật .hehhehhe :p:p
Chú chỉ được cái nói đúng , FIFA đang xem xét án kỷ luật trọng tài bắt trận derby vừa rồi thiên vị quá rõ ràng , chú thấy anh bắt trọng tài dù trái tim a ở 1 đội nhưng a vẫn phải bắt đúng cái tâm người cầm còi , như vậy a e mới phục , còn trọng tài bắt trận vừa rồi thì 8-x8-x8-x . . . .
Dù sao cũng chúc mừng anh Khánh , Vinh gà và toàn thể a e bên đấy đã làm hết sức mình để dành được 1 điểm trong trận đấu vừa rồi $-)$-)$-)

Konica.dog

Member
Anh là bắt hơi bị chuẩn đấy nhưng có lúc cuồng nhiệt quá không chịu được nên mọi người tưởng vậy thôi :)):)):)):))
Hôm nào lại để anh bắt lần nữa xem ;;);;);;);;);;);;)

Konica.dog

Member
;;)

Thế em xếp lịch đi, dạo này anh thấy Chi Cún làm sao ấy. Chắc có lẽ không thấy em đến chơi :))

_DIAMOND_1984

Chú chỉ được cái nói đúng , FIFA đang xem xét án kỷ luật trọng tài bắt trận derby vừa rồi thiên vị quá rõ ràng , chú thấy anh bắt trọng tài dù trái tim a ở 1 đội nhưng a vẫn phải bắt đúng cái tâm người cầm còi , như vậy a e mới phục , còn trọng tài bắt trận vừa rồi thì 8-x8-x8-x . . . .
Dù sao cũng chúc mừng anh Khánh , Vinh gà và toàn thể a e bên đấy đã làm hết sức mình để dành được 1 điểm trong trận đấu vừa rồi $-)$-)$-)
Anh là bắt hơi bị chuẩn đấy nhưng có lúc cuồng nhiệt quá không chịu được nên mọi người tưởng vậy thôi :)):)):)):))
Hôm nào lại để anh bắt lần nữa xem ;;);;);;);;);;);;)
Thế em xếp lịch đi, dạo này anh thấy Chi Cún làm sao ấy. Chắc có lẽ không thấy em đến chơi :))
Nói chung là trọng tài như thế là ko được, như anh Hoàn nói mới chuẩn, trái tim âm thầm dành cho 1 đội nhưng trọng tài là cha là mẹ cầm còi nảy mực nên phải bắt vô tư, chuẩn, chứ như trọng tài khánh T&T bắt trận vừa rồi như thế là đáng treo còi vĩnh viễn....:)):))

P.S ACE CLB PITBULL Đất Cảng:
Xin lỗi ACE vì mai ko thể tham gia buổi OFF đầu tiên và cũng rất quan trọng cho sự phát triển cho phong trào nuôi PIT của ACE HP nhà mình được, cũng xin cáo lỗi với anh em và hẹn gặp anh em vào buồi OFF lần tới, xin chúc cho buổi OFF đầu tiên của CLB PITBULL Đất cảng thành công tốt đẹp, nhiều cún đẹp tham gia và luôn có 1 định hướng đúng đắn cho PIT HP lên 1 tầm cao mới, phương trâm đoàn kết cùng nhau chơi, cùng nhau phát triển, qui chế và BCH anh em cứ họp rồi tinh thần như nào anh em cứ truyền đạt lại sau cho em.Chúc anh em có 1 ngày CN vui vẻ

Konica.dog

Member
Sau nhiều ngày chuẩn bị, CLB Pitbull Đất Cảng đã có buổi off ra mắt thành công tốt đẹp. Sân chơi của CLB mang đậm yếu tố giải trí, vui vẻ, tình cảm và đoàn kết. Tất cả các anh em tham gia CLB đều góp một phần công sức của mình để phát triển CLB ngày càng vững mạnh. Đến với CLB để gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ buồn vui và sống hòa hợp trong một sân chơi lành mạnh. CLB đã xây dựng được một quỹ riêng để quan tâm đến các hội viên trong những lúc vui buồn.
Dưới đây là những bức hình kỉ niệm trong buổi off ngày 13.11.2011

_DIAMOND_1984

Anh ơi còn ảnh nữa cho nốt lên đi, sao nhìn thành viên toàn của FC Cột Cờ thế này, ko thấy có thành viên quen thuộc nào khác mấy nhỉ ??? Có khi phải đổi tên thành CLB PITBULL Cột Cờ cũng nên....heheheh :p:p, clip chiến của Kaka có anh post sang bên Pitbullvn.com anh nhé

futhuy

Member

Anh ơi còn ảnh nữa cho nốt lên đi, sao nhìn thành viên toàn của FC Cột Cờ thế này, ko thấy có thành viên quen thuộc nào khác mấy nhỉ ??? Có khi phải đổi tên thành CLB PITBULL Cột Cờ cũng nên....heheheh :p:p, clip chiến của Kaka có anh post sang bên Pitbullvn.com anh nhé
Ah đây là số a e tâm huyết và trong tương lai sẽ là trụ cột của CLB , còn 1 số a e sau khi off xong và xem xong trận trình diễn của ka và jay đã về trước , không ở lại chụp ảnh cùng a e , còn một số a e khác còn bận đi giao lưu với tỉnh khác e ah <:p<:p<:p

futhuy

Member
Đẹp đấy a Khánh ah , nhưng đề nghị từ lần off sau bác chủ và bác phó phải vận vest nhé , đầu tóc lúc nào cũng phải giống super " vai dơ " Thái chân thối kia kìa :D

Sau nhiều ngày chuẩn bị, CLB Pitbull Đất Cảng đã có buổi off ra mắt thành công tốt đẹp. Sân chơi của CLB mang đậm yếu tố giải trí, vui vẻ, tình cảm và đoàn kết. Tất cả các anh em tham gia CLB đều góp một phần công sức của mình để phát triển CLB ngày càng vững mạnh. Đến với CLB để gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ buồn vui và sống hòa hợp trong một sân chơi lành mạnh. CLB đã xây dựng được một quỹ riêng để quan tâm đến các hội viên trong những lúc vui buồn.
Dưới đây là những bức hình kỉ niệm trong buổi off ngày 13.11.2011

aơi. kia có phải tài thầu k a.và e vện kia có ở trong đàn bullymaf e bắt k:D

HHH2302-hp

Member
Anh Khánh ơi!
Cho em hỏi anh không up đoạn video anh đọc điều lệ của CLB PITBULL Đất Cảng vậy anh?
Hôm off trời nắng đẹp và rất thành công, có trận đấu mở màn cho CLB rất hay, rất ấn tượng, anh up lên để anh chị em khác còn xem được không anh!
Chúc CLB luôn luôn đoàn kết, sáng tạo, phát triển lớn mạnh hơn nữa!
Phan Quốc Huy

futhuy

Member
Anh Khánh ơi!
Cho em hỏi anh không up đoạn video anh đọc điều lệ của CLB PITBULL Đất Cảng vậy anh?
Hôm off trời nắng đẹp và rất thành công, có trận đấu mở màn cho CLB rất hay, rất ấn tượng, anh up lên để anh chị em khác còn xem được không anh!
Phan Quốc Huy
Chú xem thế nào ổn định công việc rồi khiêng 1 em về luyện thôi chứ hả , chứ để chú béc giê bị mất chú chó ta cứ bắt lạt như thế thì chết =))=))=))
ah mà cố thuyết phuc vợ cũng thích nuôi cún vào nhé .

futhuy

Member
Anh Khánh ơi!
Phan Quốc Huy
Hôm đấy a Khánh đọc bài " HỊCH TƯỚNG SĨ " dài 5 trang làm a e CLB ngất ngây con gà tây nhất là ông Quang đô và ông Hải bí mắt mũi cứ đờ ra , mồm thì lạp " pin " liên tục .
to a Khánh : còn ảnh ở phần đập phá đâu sao anh không up nên , ở phần đấy có mấy thành phần khói lửa của CLB ngồi mút chân gà với nhau hay lắm mà ?