• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 25-9

To Boy 92: Con Rể con có nhìn thấy cái thằng mặc áo xanh đang châm thuốc không.Hôm qua lúc liên hoan,nó thấy Bố say nó cứ đòi đưa con gái Bố về...Nhưng nhìn mặt nó không có bảo hành...Nên Bố phải gọi tatxi đưa E nó về đấy.Con phải cẩn thận đấy nhé...Bố già rồi hihihi!!!!!!!!!!!!!!!
biết vậy lên hôm qua con phải ngồi thương lượng mãi đấy,hihi mà trong ảnh có dáng người quen quen bố vợ ah..."cảnh khuya như vẽ người đang ngủ,đang ngủ vì lo nỗi nước nhà";)

Phi Anh

Member
Lão này tự nhiên thấy chân mình trắng như con gái nên quay sang chê tay nghề của chú Hoàng Anh =))=))=))

tee

Member
sang tháng họp tại công viên thôi mấy sếp ơi, chứ ở BĐ vắng vẻ quá, toàn thấy người với xe chả thấy chó đâu, nhất là trong ***g toydog, 2 đứa nhà em toàn tự chơi với nhau :-??

Hoàng Anh ơi kiểm tra lại tay nghề đi nhé!Súng xịn mà chỉnh kiểu gì mà màu sắc A trông có vẻ không thật lắm!
ok anh! can bản ra muộn nên em không tets máy anh ạ.. chụp được có vài tấm rồi về, lần sau sẽ cẩn thận hơn! cái máy này không phải cứ dơ lên là chụp =))

Mấy AE vừa ngắm một chỗ có thể offline lâu dài được,vườn hoa phía Đông Nam Cường.Địa điểm này có hội tụ đủ cả nhiều cây xanh chung quanh nhiều biệt thự đẹp,xe pháo đỗ thoải mái...Vậy rất mong AE tranh thủ đảo qua rồi cho ý kiến!Thanks!
P/s:địa điểm là bên này Cầu Cong,hai bên có 2 vườn hoa,mình tính là bên tay phải.Chỉ cần dọn dẹp một chút,là CLB có thể offline lâu dài.

Mấy AE vừa ngắm một chỗ có thể offline lâu dài được,vườn hoa phía Đông Nam Cường.Địa điểm này có hội tụ đủ cả nhiều cây xanh chung quanh nhiều biệt thự đẹp,xe pháo đỗ thoải mái...Vậy rất mong AE tranh thủ đảo qua rồi cho ý kiến!Thanks!
P/s:địa điểm là bên này Cầu Cong,hai bên có 2 vườn hoa,mình tính là bên tay phải.Chỉ cần dọn dẹp một chút,là CLB có thể offline lâu dài.
Bác xem chỗ đấy rồi hả? Ngay chân cầu, có một cái như kiểu dàn hoa bằng bê tông, chỗ đấy mà treo phông là cũng ok đấy. Đợt tới này chuẩn bị đến ngày offline bác hỏi xem tình hình thế nào, xem thuê dọn cỏ đi là cũng ok đấy. Em với bác Dự cũng ngắm qua địa điểm đấy rồi, nhưng anh em cứ xem xem còn địa điểm nào ổn hơn nữa không thì tính nhé.

trungcs

Member
em không phải dân Hải Dương nhưng cũng biết chỗ đó...chỉ cần em đang có mặt ở HD, đúng hôm các bác off là em phi ra ngay!vietpet HD phát triển ác thật!:D

em không phải dân Hải Dương nhưng cũng biết chỗ đó...chỉ cần em đang có mặt ở HD, đúng hôm các bác off là em phi ra ngay!vietpet HD phát triển ác thật!:D
Cảm ơn E!Đã theo dõi từng bước tiến của AE HD & Đặc biệt hơn nữa là Chú lại còn yêu mến đất & con người HD hơn!!!hihihi

Phi Anh

Member
Bác xem chỗ đấy rồi hả? Ngay chân cầu, có một cái như kiểu dàn hoa bằng bê tông, chỗ đấy mà treo phông là cũng ok đấy. Đợt tới này chuẩn bị đến ngày offline bác hỏi xem tình hình thế nào, xem thuê dọn cỏ đi là cũng ok đấy. Em với bác Dự cũng ngắm qua địa điểm đấy rồi, nhưng anh em cứ xem xem còn địa điểm nào ổn hơn nữa không thì tính nhé.
Chỗ này có quán trà đá hay mía đá gì chưa? Nếu chưa thì để tôi bố trí làm cái quán nho nhỏ để phục vụ anh em...=))=))=))

Chỗ này có quán trà đá hay mía đá gì chưa? Nếu chưa thì để tôi bố trí làm cái quán nho nhỏ để phục vụ anh em...=))=))=))
Ông ơi có khi ông mở luôn cả quán bia luôn đi, anh em cứ uống, xong rồi khi thanh toán thì coi như là ông ủng hộ cho clb Vietpet HD là được. khà khà :)) :)) :)). Để tôi để nghị với BCN CLB bảo bác vũ cho vào danh sách là đông chí phi anh ủng hộ... khà khà :D :D :D. Lần nào offline cũng thế là chẳng mấy quán ông phát triển mạnh đấy. khà khà! Có khi việc này ông cho tiến hành luôn đi là vừa. khà khà :)) :)) :))

Phi Anh

Member
Ông ơi có khi ông mở luôn cả quán bia luôn đi, anh em cứ uống, xong rồi khi thanh toán thì coi như là ông ủng hộ cho clb Vietpet HD là được. khà khà :)) :)) :)). Để tôi để nghị với BCN CLB bảo bác vũ cho vào danh sách là đông chí phi anh ủng hộ... khà khà :D :D :D. Lần nào offline cũng thế là chẳng mấy quán ông phát triển mạnh đấy. khà khà! Có khi việc này ông cho tiến hành luôn đi là vừa. khà khà :)) :)) :))
Khà khà...để chiều nay ra khảo sát địa hình xem sao đã...khà khà...:)):)):))
Ơ nhưng mà mở quán beer, có người đang uống lại bỏ trốn về trước thì xử lý thế nào nhỉ? :D:D:D:)):)):))

aladin255

Member
Xem chừng làm theo phương Án kinh doanh của Anh Long là rất đắt hàng đấy :)) :)). Bác PhiAnh cứ gọi là bội chi khà khà . . .

tee

Member
Tổ chức luôn gần chân cầu cong cũng đc mấy đại ca ạ, đường đấy làm đường đi bộ rộng thênh thang ngay cạnh sông ấy, quá ok:D