• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 25-9

Phi Anh

Member
bố vợ chạy nhanh quá nhỉ...8-> về tới hải dương thì k kịp...ôi cái cuộc đời..........8-|8-|8-|[/QUOTE]

Lần sau chú lên từ hôm trước, ngủ nhà bố vợ, rồi hôm sau đi ọp cùng bố vợ chú, đảm bảo sẽ kô bao giờ muộn...=))=))=))

tran van hoan

Active Member
Chào Phi Anh .

Bạn Phi Anh mang malinois về nuôi rồi à . Có ai hỏi là chó lai Bec không . ? Ai hỏi mình mình bảo chó Lai cho đỡ phải trả lời nhiều .

He he....cố gắng huấn luyện em mới này được như Ali nhé . Hôm nay ali biểu diễn cho mọi người xem ra trò đấy . Bọn này thông minh cực kỳ dễ huấn luyện . Đã xem cái Clip Ali đốn cây chuối chưa Phi Anh ?

Thân .

tran van hoan

Active Member
Lại quên mất . Xin chúc mừng chủ mới của chú Malinois nhỏ này . Chú này trông nhìn đẹp quá , có lẽ là đẹp nhất đàn theo cảm nhận của mình . Chú bé này lớn lên sẽ rất khôn đấy !!

bố vợ chạy nhanh quá nhỉ...8-> về tới hải dương thì k kịp...ôi cái cuộc đời..........8-|8-|8-|
Lần sau chú lên từ hôm trước, ngủ nhà bố vợ, rồi hôm sau đi ọp cùng bố vợ chú, đảm bảo sẽ kô bao giờ muộn...=))=))=))[/QUOTE]

hihi được vậy thì còn gì bằng ạh..:)

my_lucky

Active Member
Chúc mừng anh em HD nhé, off rất đông vui...hôm nay hẹn với các anh nhưng em ko về được vì bận làm quân xanh ở HN mất rồi.Nhìn anh Vũ có cái" bao tay" nặng thế, có cần lần sau em về em cho mượn bao tay ngon ko...ka ka>:/=))

Giờ mới tỉnh....khà khà!!!Cảm ơn Phi Anh đã không quản vất vả đã sớm post bài!Tối qua đt hỏi thì trả lời:"Bác đợi E tý,hai tay hai đứa..."thế mà sáng nay đã nhiều ảnh vậy rồi.thanhs!
Nhân đây cũng thay mặt AE HD xin ghi nhận những tình cảm của AE gần xa,đã luôn theo dõi & cổ vũ động viên CLB vietpet HD.Xin chân thành cảm ơn!!!!!

Phi Anh

Member
Chào Phi Anh .

Bạn Phi Anh mang malinois về nuôi rồi à . Có ai hỏi là chó lai Bec không . ? Ai hỏi mình mình bảo chó Lai cho đỡ phải trả lời nhiều .

He he....cố gắng huấn luyện em mới này được như Ali nhé . Hôm nay ali biểu diễn cho mọi người xem ra trò đấy . Bọn này thông minh cực kỳ dễ huấn luyện . Đã xem cái Clip Ali đốn cây chuối chưa Phi Anh ?

Thân .
Chào bác Hoan!

Con "bec lai" này e bắt cho thằng bạn em. Nó kô thích dòng này, nó chỉ thích GSD thôi. E bao nó cứ nuôi tạm đi, hôm nào e thiết kế cho con GSD đẹp mà nuôi. Nó mới nuôi con "bec lai" này được mấy ngày, thế mà nó nghiện luôn rồi. Bây giờ có mang GSD con của VA1 đến đổi con bec lai này nó cũng kô đổi đâu :D.

E xem Ali đốn cây chuối trong vòng 30 giây rồi bác ạ. Rất ấn tượng =D>=D>=D>

Phi Anh

Member
Lại quên mất . Xin chúc mừng chủ mới của chú Malinois nhỏ này . Chú này trông nhìn đẹp quá , có lẽ là đẹp nhất đàn theo cảm nhận của mình . Chú bé này lớn lên sẽ rất khôn đấy !!
Vâng, hình như con này nhiều đen nhất đàn thì phải. E cũng thích những con nhiều mầu đen hơn là vàng...

To Boy 92: Con Rể con có nhìn thấy cái thằng mặc áo xanh đang châm thuốc không.Hôm qua lúc liên hoan,nó thấy Bố say nó cứ đòi đưa con gái Bố về...Nhưng nhìn mặt nó không có bảo hành...Nên Bố phải gọi tatxi đưa E nó về đấy.Con phải cẩn thận đấy nhé...Bố già rồi hihihi!!!!!!!!!!!!!!!

Tuy là địa điểm chưa được ổn đỉnh lắm. Nhưng tinh thần của đa số ACE vietpet Hải Dương mình là rất nhiệt tình và hào hứng. Để chuẩn bị cho buổi offline tới và sinh nhật của vietpet HD đề nghị BCN CLB và toàn thể ACE vietpet HD chúng ta hãy nhiệt huyết và cố gắng hơn nữa nhé.

Trong buổi offline lần này con pit của chú Tuấn là hơi đầu gấu đấy. Lần sau anh mang con win của anh lên gặm vỏ dừa thi cùng con pit của chú nhé. kà khà:D :D :D

Phi Anh

Member
Tuy là địa điểm chưa được ổn đỉnh lắm. Nhưng tinh thần của đa số ACE vietpet Hải Dương mình là rất nhiệt tình và hào hứng. Để chuẩn bị cho buổi offline tới và sinh nhật của vietpet HD đề nghị BCN CLB và toàn thể ACE vietpet HD chúng ta hãy nhiệt huyết và cố gắng hơn nữa nhé.
Khà khà. Đồng chí tỉnh rồi hử? Hôm qua có nhớ về bằng gi? về lúc nào kô? và về như thế nào kô? =))=))=))=))=))=))=))

Ông Vũ ày bị Ông Hữu cho chó cắn, chạy mất hết cả dép. khà khà. Lần sau phải tập chạy thể dục buổi sáng đi nhé, không là không chạy kịp đâu. Mà ông Hữu này chơi cũng ác cơ. khà khà! :D :D :D :)) :)):)).
Đề nghị ACE em vỗ tay tuyên dương 2 đồng chí này.

Khà khà. Đồng chí tỉnh rồi hử? Hôm qua có nhớ về bằng gi? về lúc nào kô? và về như thế nào kô? =))=))=))=))=))=))=))
Xin lỗi toàn thể anh em. Hôm qua phải trốn đấy đồng chí bạn à. Hôm qua về nhà rồi, nằm ngủ mà cứ tường mình đang trên đường về. khà khà. Lần sau có khi bàn với BCN LCB co khi offline vào buổi tối đi nhỉ, để ngủ luôn khỏi cần về. khà khà. :)) :)) :))
Say quá, phê quá! Không biết là về nhà bẳng kiểu gì nữa!!!!!!!!!!! khà khà

Mà đồng chí bạn ơi! Còn một số tấm hình độc chiêu nữa đâu nhỉ??? khà khà. Mình cứ tường bạn chưa chụp, định lấy máy ra chụp, thế mà.... khà khà. :)) :)) :))

Phi Anh

Member
Mà đồng chí bạn ơi! Còn một số tấm hình độc chiêu nữa đâu nhỉ??? khà khà. Mình cứ tường bạn chưa chụp, định lấy máy ra chụp, thế mà.... khà khà. :)) :)) :))
Những kiểu ấy là để cho riêng mình...=))=))=)):)):)):))................