• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 8-4-2012

Máy cô nhà mình giờ mới nó mặt lên cho ngày off. Rất may là off vào ngày 8/4 chứ vào hôm 7/3 thì mình cũng phải kiếu AE.

cảm ơn bạn nhiều bạn và clb pitbull hà nội thu xếp công việc chủ nhật tuần sau về off giao lưu với anh em chúng tôi nhé ;)
Có gì đâu bạn ơi!!!!!Anh em Hà nội tôi như thế nào thì anh em Bắc ninh tôi cũng thế thôi!!Quan trọng là phải ĐẸP!=))=))=))=))=))=))=))

longtroc

Member
Có gì đâu bạn ơi!!!!!Anh em Hà nội tôi như thế nào thì anh em Bắc ninh tôi cũng thế thôi!!Quan trọng là phải ĐẸP!=))=))=))=))=))=))=))
chuẩn không cần chỉnh chủ yếu là phải ( ĐẸP ) ;);););););) up lên cho ngày nắng lên nào

Hix, lại phải khất với anh em nhà mình vậy. hôm đó e bận đưa CNV công ty đi Hạ Long du lịch chắc đến tối mới về được. A e mình vui vẻ nhé:(:)(:)((

VuDinhHieu

Member
Mùng 8 sao nhiều lịch thế này trời.Không biết hôm đấy có đi được không nữa.Uppppppp \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

ngoc hoan

Member
Mùng 8 sao nhiều lịch thế này trời.Không biết hôm đấy có đi được không nữa.Uppppppp \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

cố gắng đi cho vui em ơi.............................

longtroc

Member
anh em đâu hết rồi lên cho mọi người thấy nào , ngày gặp nhau sắp đến rồi mà mọi người im hơi nặng tiếng quá ! lên :x

VuDinhHieu

Member
anh em đâu hết rồi lên cho mọi người thấy nào , ngày gặp nhau sắp đến rồi mà mọi người im hơi nặng tiếng quá ! lên :x
Đây có ông em đây.Lên\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

longtroc

Member
Đây có ông em đây.Lên\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

được đấy anh đợi người hưởng ứng mãi lên cho anh em thấy nào chuẩn bị off ẹp vui vẻ rồi ! bay bay lên nào :-w

longtroc

Member
up lên cho anh em có khí thế đi off nào anh em nhà ta chuẩn bị cho một buổi họp đầy hứng thú nào :-h:-h:-h

VuDinhHieu

Member
Không biết hôm tới có đi off ẹp được không nữa.Xin cáo với anh em trước nha.Thời tiết đẹp quá lôi em Bơ ra tắm rùi cân.Hix em Bơ chưa được 6 tháng rưỡi mà nặng 28kg roài.Lên\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Bác cả dạo này mất tích hơi bị lâu đấy nhé. Tuần nay anh cố gắng ra động viên anh em nhé.
tuần trước con gái ốm, anh không tham gia được. tuần này okê rồi, mong ace có mặt đông đủ. lần sau anh nghĩ nên làm vào thứ 7 , buổi sáng đón nắng mới nó có ý nghĩa hơn.chơi cả ngày thứ 7, cn nghỉ. làm vào cn thứ 2 đi làm oải lắm, mong chủ nhiệm xem xét lại nhé.............:x:x:x:x:x:x:x

tranvancong

Member
Chào toàn thể ACE vp bắc ninh. Chúc ACE vp bắc ninh của chúng ta luôn mạnh khỏe để có sức chăm cún và đi off và đây là cún nhà em làm vài kiểu tập duyệt để chuẩn bị hôm này đi off