• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 8-4-2012

up cho 1 cái cho nhanh chân nhanh tay đến ngày off nào. Như thế này mới là Pet Bắc Ninh chứ. Sôi động, nhiệt tình, tâm huyết và tình yêu dành cho cún.

VuDinhHieu

Member
Sao ACE up nhiều vậy nhỉ.Nào thì kém miếng khó chịu cũng 7UP cho sớm được gặp các tình yêu nào.Lên\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

VuDinhHieu

Member
Đêm khuya thanh vắng , up đến chủ nhật trời thật đẹp nào :x:x:x:x:x
Dạo này xuất hiện nhiều anh hùng núp quá.haha [-X

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

longtroc

Member
lên đầu cho anh em háo hức off nào chủ khỏe để chăm cún nào ....... nắng lến để cún khỏe nào :-*

Hiếu àh cũng nhận ra mình àh hihii. àh hiếu nuôi cún tốt tay quá có bí quyết gì bảo mình với để mình chăm cún nhà mình cho nhanh nhớn
A.Công ơi bí quyết làm cho e Bơ tăng cân vùn vụt của Hiếu là thế này.tình hình là nhà bạn ý bán hàng ăn nên bạn ý cứ thấy cái gì ngon,bổ là bạn ấy cho e Bơ ăn.bạn ý dã man lắm cơ bắt nó ăn ngày ăn đêm.có hôm 12h đêm rồi mà bạn ý bảo với e là vừa cho Bơ ăn 1 bát cháo tim cật+1 bát phở gà.thế nên 6 tháng rưỡi mà đã 27kg rồi.bây giờ thấy nó tròn giống quả bóng nên bạn ý cung biết sợ rồi đấy. keke :)):)):)):))
Hiếu ơi ko thấy bạn nói bí quyết vỗ béo e Bơ cho A.Công biết nên tớ trả lời giúp bạn đấy nhé ( đừng ghét tớ )=))=))=))=))

Thảo ơi anh Hiếu mới có xương bò còn anh Híu chì có xương gà thôi e ạ.:)):)) e nịnh nó xin cho Bin nhà anh 1 cục xương với nhé:)):))

Natalia

Member
Thảo ơi anh Hiếu mới có xương bò còn anh Híu chì có xương gà thôi e ạ.:)):)) e nịnh nó xin cho Bin nhà anh 1 cục xương với nhé:)):))
Bọn này dạo này liên thủ với nhau ghê gớm thật, mà nghe nói Nhà báo sắp có 1 đàn tam sắc chuẩn bị sinh có phải không vậy. Hix... có chó đẹp mà cứ găm hàng, khi nào đẻ thông báo để anh em còn đặt gạch nhé Nhà báo=))=))=))

Natalia

Member
Anh chị em hôm này cố gắng có mặt đông đủ nhé, lâu lắm rồi CLB chưa có buổi nào gặp mặt được đông đủ anh chị em cả.

hieuqua_bn

Member
Há há Cái đấy anh em mình nói nhỏ với nhau thôi. Đưa lên đây thế nào cũng bị ném đá hội đồng. ( Anh cà zốt thế ) =)) =)) =))
hơ, ném càng tốt, đang thiếu gạch dá xây nhà cho cún =)))

Không biết buổi off này có còn cún để tham gia cùng AE nữa không đây hay vẫn tay không tham gia off cùng AE.

Bọn này dạo này liên thủ với nhau ghê gớm thật, mà nghe nói Nhà báo sắp có 1 đàn tam sắc chuẩn bị sinh có phải không vậy. Hix... có chó đẹp mà cứ găm hàng, khi nào đẻ thông báo để anh em còn đặt gạch nhé Nhà báo=))=))=))
hix hix.tôi có găm hàng gi đâu.tôi nghĩ là k có đàn tam sắc đâu.vì từ hôm e Milo nhà tôi bị hấp diêm tính đến nay đc 45 ngày rồi mà bụng vẫn bt lắm.hehe

yeuhusky

Member
Hoho thế em Bin nhà anh dạo này răng cũng bị vàng à . Jacky nhà em dạo này toàn ăn kẹo lạc nên răng có hơi bị vàng, cũng vẫn may mồm chưa ... thúi =)) =)) =)) =))