• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vanmieuhanoi

gaymoc

Member
BocauVanMieu có nhiều anh em tặng nhỉ tôi đọc bài viết về căn cứ của BocauVanMieu nhiều nhưng lâu rồi không thấy bạn up thêm hình về căn cứ của bạn xem hậu duệ phát triển thế nào? Mình cũng có sở thích giống bạn nhưng điều kiện thiếu thốn nhiều thứ quá nên cũng học hỏi dần xem qua căn cứ của bạn mà mê quá. Hôm đầu tháng 6 rồi mình qua căn cứ anh Tuấn HP chơi và anh ấy chia cho cặp xòe non đẹp quá mà thấy BocauVanMieu có nhiều xòe màu quá đẹp có phải bạn có phải là Dũng 01246 685 662 số máy mình là Kiên trên BG.

BocauVanMieu có nhiều anh em tặng nhỉ tôi đọc bài viết về căn cứ của BocauVanMieu nhiều nhưng lâu rồi không thấy bạn up thêm hình về căn cứ của bạn xem hậu duệ phát triển thế nào? Mình cũng có sở thích giống bạn nhưng điều kiện thiếu thốn nhiều thứ quá nên cũng học hỏi dần xem qua căn cứ của bạn mà mê quá. Hôm đầu tháng 6 rồi mình qua căn cứ anh Tuấn HP chơi và anh ấy chia cho cặp xòe non đẹp quá mà thấy BocauVanMieu có nhiều xòe màu quá đẹp có phải bạn có phải là Dũng 01246 685 662 số máy mình là Kiên trên BG.
Vâng em và anh đã nói chuyện rồi mà anh .
Em số đt đuôi 662 em bị mất rồi anh "không dùng số đó nữa "
Có gì anh gọi vào số 01666690400 nhé.
Anh thông cảm em ko biết gui hình anh à ,có gì vài hôm nữa em nhờ cậu bạn gửi hộ hình .
THANK .

gaymoc

Member
Đúng rồi mình cũng nghi là Dũng rồi nhưng thấy căn cứ của bạn đồ sộ quá cũng không dám thấy người sang bắt quàng làm họ. Thế vụ chim Bắc Hải đã về đủ chưa bạn, cậu thả tận đâu mà các chấu không về được hết thế hay gặp rủi ro trên đường về? Àh Dũng này cặp két của bạn vẫn sinh sản tốt chứ kì nào có chim non alo mình nhé. Mình mới tập chơi nên gây dần cũng cùng quan điểm với bạn tăng xin và mua thì tính toán chứ không chị em càu nhàu mỏi lắm. Mình thì thích bồ câu kiểng chưa ngâm cứu sâu về chim đua chim hội nên chưa hiểu mô tê gì hết. Bữa nào có dịp mình ra ngoài đó Dũng chia sẻ chút vốn kinh nghiệm nhé. Thân!

Đúng rồi mình cũng nghi là Dũng rồi nhưng thấy căn cứ của bạn đồ sộ quá cũng không dám thấy người sang bắt quàng làm họ. Thế vụ chim Bắc Hải đã về đủ chưa bạn, cậu thả tận đâu mà các chấu không về được hết thế hay gặp rủi ro trên đường về? Àh Dũng này cặp két của bạn vẫn sinh sản tốt chứ kì nào có chim non alo mình nhé. Mình mới tập chơi nên gây dần cũng cùng quan điểm với bạn tăng xin và mua thì tính toán chứ không chị em càu nhàu mỏi lắm. Mình thì thích bồ câu kiểng chưa ngâm cứu sâu về chim đua chim hội nên chưa hiểu mô tê gì hết. Bữa nào có dịp mình ra ngoài đó Dũng chia sẻ chút vốn kinh nghiệm nhé. Thân!
Anh à chim cò đồ sộ gì đâu anh "em vẫn còn đang học hỏi nhiều ".
Bắc hải em thả quanh nhà thôi "các em nó bay về chủ cũ "mới chỉ thả quang nhà mà đã thiệt hại rồi "em bắt chim già mà ".Do mình nôn nóng quá "đốt cháy giai đoạn nên............."
Két thì "đạp mái nhiều ,mà chưa thấy gì anh à "Lứa trước được 1 em nhưng bị trướng diều nên đã ra đi ".
Theo em mình chơi cái gì thì tốt nhất đừng ảnh hưởng tới gia đình "cả về vật chất lẫn tinh thần " là tốt nhất anh à .Có sao mình chơi vậy ."cuộc chơi còn dài mà " "động viên an ủi "
Hôm nào anh xuống HN, sms cho em trước nhé anh .
THANK.

ngocQuan

Member
Văn miếu có những từ ngữ sắc hơn dao luôn?Ngảy trước chắc môn văn ổng học tốt:))Ủa sao ko thấy kể Vụ Phở Bát đàn Cafe nhỉ.ngon thiệt:p:p:p:p

Văn miếu có những từ ngữ sắc hơn dao luôn?Ngảy trước chắc môn văn ổng học tốt:))Ủa sao ko thấy kể Vụ Phở Bát đàn Cafe nhỉ.ngon thiệt:p:p:p:p
Ông à có sao mình nói vậy thôi mà .
Mà ông không đi hoạt động bí mật được đâu. Có những việc cần nói và có những việc mình nên bí mật .hehehee:)):)):))

bocau hanoi

Member
anh Dũng à. bác xem có em mái nào đang thèm " Giai" thì cho em mượn.Con Xòe Nâu của em nó thèm lắm rồi cứ nhảy lên lưng mấy con trống non khác mà Phi chẳng thấy đỏ mặt,con mái bị chó nhà cắn cùng 2 con xòe non hôm trước đấy,bây giờ đau cánh nằm ẹp rồi.bác xem có thể thì cho em nó ngoại Tình 1 phát,mượn có lãi.đứa này 3 lớp đẹp giai to khỏe anh ạ.:D

anh Dũng à. bác xem có em mái nào đang thèm " Giai" thì cho em mượn.Con Xòe Nâu của em nó thèm lắm rồi cứ nhảy lên lưng mấy con trống non khác mà Phi chẳng thấy đỏ mặt,con mái bị chó nhà cắn cùng 2 con xòe non hôm trước đấy,bây giờ đau cánh nằm ẹp rồi.bác xem có thể thì cho em nó ngoại Tình 1 phát,mượn có lãi.đứa này 3 lớp đẹp giai to khỏe anh ạ.:D
Tôi chỉ còn con xòe trắng mái đang cặp với khủng long thôi à.
Mà xòe trắng .Bắc "đuôi 1 lớp lại còn hơi lệch mỏ ".Ông thích thì qua lấy về nhé .
THANK .

Fan hâm mộ xòe số 1 hn_vn
Dảnh qua tôi, nhớ mang làn bắt chim nhé .
Két nở rồi à :(:)(:)((
Nỗi đau của người này là niêm vui của người khác .%-(%-(%-(

bocau hanoi

Member
vỡ trứng két

đúng là chơi Xỏ nhau hả Mr Dũng? Két chiều nay bấm trứng giúp không may vỡ rồi,em tính sai ngày. Nhìn thấy em bé rồi mà không giữ được..=((

Ilovepigeon

Member
kiềng nào anh kiềng em đeo cho con xám lai đó hả lấy không em làm cho :D
à anh dũng ơi anh cho em 1 cái máng ăn tập thể được không :D

dexom888

Member
Vâng, cám ơn bạn đã hỏi thăm.Tất cả những bc ở căn cứ mình không phải mua ,các anh em giúp đỡ cho tặng thôi bạn à.
Mình mới nhớ.
Lần đầu tiên pot hình nên quyên mất không nói rõ.
Em thật sự xin lỗi anh Tuấn hải phòng.(Không bạn gái)
Em cám ơn anh Tuấn vì đã cho em những chú bồ câu.két đỏ.xoè trắng,xoè xám.bắc hải,khủng long.
Anh đã giúp đỡ tạo dựng cho em có được những thú chơi này.
Cám ơn bạn quang anh (bồ câu hà nội )xoè đỏ.
Cám ơn bạn mạnh (Acore.vn )vẩy cá.
Cám ơn bác Hoàng Hùng hải phòng và anh Vĩ (bigflowerhorn ).Đã tư vấn giúp em.
Bác thật có diễm phúc , thèm nuôi bồ câu kiểng mà chả bác nào cho :(:)(:)(:)(:)(( toàn bán dã mắc ak , tiết kiệm ky cóp mãi nửa năm trời mới mua được 2 cặp :(:)(:)((
Ko biết bác nào tặng em để em bổ sung vào bộ sưu tập nha 8->;)

water88

Member
Mấy bác có diễm phúc thật đó,mình ở trong nam,ráng để dành tiền mua chim.Đi mua con chim gần 2 triệu,giá đã mắc mà còn bị gạt.Con chim về mới 1 buổi mình thấy no ko ăn ko uống và miệng chảy nước vàng.hix.Lại ỉa chảy, toàn nước.:(

Ilovepigeon

Member
Bác thật có diễm phúc , thèm nuôi bồ câu kiểng mà chả bác nào cho :(:)(:)(:)(:)(( toàn bán dã mắc ak , tiết kiệm ky cóp mãi nửa năm trời mới mua được 2 cặp :(:)(:)((
Ko biết bác nào tặng em để em bổ sung vào bộ sưu tập nha 8->;)
em thấy anh xin chim nhìu nhỉ :D:D:D:D:D: . EM xin còn không ai cho nói gì đến anh

Ilovepigeon

Member
tặng để hoàn thành bộ sưu tập thì không có đâu anh. Anh phải "Có công kiếm tiền có ngày được chim" :)):)):)) anh xin thế không khéo lại bị nói đấy