• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh thổi lửa cho phong trào nuôi Great dane

Pham Thang

Member
Xin mời các bạn chiêm ngưỡng hình ảnh khủng hoảng của Nam Vương đất Bắc cha của những puppy Great Dane tương lai của Siêu mẫu chân dài Bentley. Hy vọng Bentey sẽ cho ra đời những bé Great Dane thật to + đẹp + đáng yêu :x:x:-*:-*>:D<>:D<

Dob_nhaque

Chúc mừng A Thắng nhé, Bố Mẹ toàn hàng khủng thế này thì đàn con sẽ rất hứa hẹn đây. A chuẩn bị sơ tán khởi nhà sang nhà hàn xóm đi nhé ko gạch đá lại ném đầy nhà đấy.

Pham Thang

Member
Chúc mừng A Thắng nhé, Bố Mẹ toàn hàng khủng thế này thì đàn con sẽ rất hứa hẹn đây. A chuẩn bị sơ tán khởi nhà sang nhà hàn xóm đi nhé ko gạch đá lại ném đầy nhà đấy.
Hehe cám ơn em , A cũng đang chăm sóc chó mẹ thật tốt đẻ hy vọng có vài em đực khủng nuôi . ACE nào ghé thăm nhớ cho Thắng vài lời nhận xét nhé. Cám ơn tất cả ACE.
E đực này ở ngoài Bắc, thấy chủ bảo nhập khẩu về lâu rồi. <:p<:p<:p:D:D

mike1803

Member
he he he. Đúng là lâu ngày ko đc về HN nên em bỏ qua 1 tin HOTTTTTT quá : ).

Chúc mừng anh Thắng nhé, bao nhiêu công chăm sóc, bao nhiêu kỳ vọng đang dần dần trở nên cụ thể và thực tế hơn rồi :x

Bác đợt này phải tẩm bổ nhiều để có sức mà chăm sóc mẹ con Ben nhé. Chúc Ben sẽ mẹ tròn con vuông và có 1 vài nhóc đen ra đen; vàng ra vàng để chủ còn phấn khởi :)):)):))

thancau

Member
he he he. Đúng là lâu ngày ko đc về HN nên em bỏ qua 1 tin HOTTTTTT quá : ).

Chúc mừng anh Thắng nhé, bao nhiêu công chăm sóc, bao nhiêu kỳ vọng đang dần dần trở nên cụ thể và thực tế hơn rồi :x

Bác đợt này phải tẩm bổ nhiều để có sức mà chăm sóc mẹ con Ben nhé. Chúc Ben sẽ mẹ tròn con vuông và có 1 vài nhóc đen ra đen; vàng ra vàng để chủ còn phấn khởi :)):)):))
lão này đang mong có VỆN cơ a Tuấn ạ...=))

Pham Thang

Member
lão này đang mong có VỆN cơ a Tuấn ạ...=))
Cám ơn Tuấn và Thịnh ;;) hehe có công mài sắt có ngày nên Great Dane=))
A cũng hy vọng có vài em đực màu vàng hoặc đen, nếu có được vện thì tuyệt :)):)):)):-o:-o:-o:-o:-o. A cũng đang nâng cao thể lực để có sức chăm cún :))
Hôm nào chân dài đẻ xong sẽ gọi AE sang chiêm ngưỡng nhé;;)

thancau

Member
Cám ơn Tuấn và Thịnh ;;) hehe có công mài sắt có ngày nên Great Dane=))
A cũng hy vọng có vài em đực màu vàng hoặc đen, nếu có được vện thì tuyệt :)):)):)):-o:-o:-o:-o:-o. A cũng đang nâng cao thể lực để có sức chăm cún :))
Hôm nào chân dài đẻ xong sẽ gọi AE sang chiêm ngưỡng nhé;;)
khi nào đẻ thì a nt báo e... e biết đường để tắt máy nhé... ko a lại nhờ vả cho nó đi vsinh ngại lắm =))

Pham Thang

Member
=))
khi nào đẻ thì a nt báo e... e biết đường để tắt máy nhé... ko a lại nhờ vả cho nó đi vsinh ngại lắm =))
=))=))=)) lười biếng quá, cho chó đi vệ sinh là cách rèn luyện thể lực, thể dục tốt đấy=))=))=))

Pham Thang

Member
=))
nhất là cho GD đi vsinh a nhỉ =)) =))kéo cho phê phải biết =))
=)) Kéo thế mới khỏe và cơ bắp, cao gầy như cậu phải dùng Great Dane rèn thể lực mới hiệu quả:))
Tuần sau A sẽ up hình bụng to lên để ACE đoán thử xem đẻ được mấy nhóc :))