• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh thổi lửa cho phong trào nuôi Great dane

gvtgtkB

Em rat ung ho bai viet cua bac. Bai viet rat hay, sau sac va nhieu thong tin.
Bac hay co gang tiep tuc viet nhung bai hay hon nua nhe.
Cam on Bac da dong gop cho dien dan cua chung ta.
Tran trong.

chichvn

Member
Puppy Hill Great Danes dinnertime! - YouTube
có khi bác Thắng làm quả bán ăn dư này có khi lại hay:)) mấy e này chân to mõm hộp nhìn tê quá. e xem toàn ăn hạt thôi:))
mấy bé đc huấn luyện lệnh từ bé trc khi xuất chuồng luôn hay quá có đói cũng ko dám lao ra, có lệnh mới dám ra ăn

chichvn

Member
mấy bác cho cho e list thức ăn của cún mới xuất chuồng e tham khảo với

Scoobydoo

Member
mấy bác cho cho e list thức ăn của cún mới xuất chuồng e tham khảo với
Bạn cứ bình tĩnh, người gây nghiện số 1 sẽ truyền đạt lại hết những gì anh ta biết. Nhiệm vụ của bạn là chờ và đợi=))=))=))

chichvn

Member
mỗi ng có bí quyết riêng các bác nuôi r đưa list riêng để e tham khảo chọn lọc;;);;)

Pham Thang

Member
Bạn cứ bình tĩnh, người gây nghiện số 1 sẽ truyền đạt lại hết những gì anh ta biết. Nhiệm vụ của bạn là chờ và đợi=))=))=))
Từ từ rồi mọi người sẽ chỉ dẫn cho E và nếu em yêu Great Dane thi chắc chắn E sẽ có 1 em Great Dane hoành tráng do những người xung quanh bình chọn :x;)>:D<

Pham Thang

Member
Vài hình giao lưu nhân ngày Quốc tế Lao động 1-5 :DVàng đang tìm cánh cởi rọ mõm để dễ dàng manh đông , còn Em rốt đang tranh thủ đánh hơi vùng ô nhiễm :-ss:)):)) còn đây là Bầu Thịnh cao kều đang trình diễn thời trang tại Nghĩa trang Văn Quán cùng Phan Tom Vàng mõm đen :)):))Trên bảo dưới không nghe vì không phải chính chủ 3:-O%-(%-:)))

Pham Thang

Member
Chia buồn: Chưa kịp chụp ảnh thì Em Great Dane Vàng cái gộc gạc hiếu động hậu duệ của Phan Tom vàng và siêu mẫu Bentley đã đột ngột ra đi ngày 30/4/2013, an táng cùng ngày - nguyên nhân trúng bả độc. Các ACE cẩn thận không để chó đi lang thang 1 mình xa chủ nơi bãi cỏ rộng:(:(

em Tun nhà mình

Đây là ảnh mới nhất của em Tun và mấy em xinh nhà mình

Đây là em Gấu ovcharka nhà mình 4 tháng nặng hơn 30kg rồi

Và đây là em kiss doberman có thể lấy giống đc rồi:

Khuyến mại thêm mọi người em Gấu 2 cũng 4 tháng hơn 30kg

Pham Thang

Member
Đây là ảnh mới nhất của em Tun và mấy em xinh nhà mình

Đây là em Gấu ovcharka nhà mình 4 tháng nặng hơn 30kg rồi

Và đây là em kiss doberman có thể lấy giống đc rồi:

Khuyến mại thêm mọi người em Gấu 2 cũng 4 tháng hơn 30kg

Toàn hàng khủng cả, hehe, Em tun chân dài ghê, E chịu khó thả cho nó chạy nhảy tự do nhé. Chúc mừng EM , hôm nào rảnh mang ra Văn Quán giao lưu nhé;)

chichvn

Member
toàn chó khủng thế này có mở cửa cả đêm ko a trộm nào dám vào :-ss:-ss:-ss

vâng hnao em sắp được thời gian em qua còn phải dạy ngồi xe máy nữa. Bạn chichvn ở nhà đã nuôi con chó nào chưa?

chichvn

Member
đây là lần đầu tiên có ý định nuôi chó tây :) trc h toàn nuôi chó ta
vì lớn đi làm có xèng mới có tiền nuôi chó tây đc <:p