• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

UKON'S BEREGA TURI (Dòng dõi nhà MAMBO VON DER CROSSENER RANCH)

my_lucky

Active Member
Rott

Bác chủ topic làm chùm ảnh Rott cắn vật trên không này mà em cứ liên tưởng đến Putbull tập nhẩy cao cắn đồ, bay người đu lốp.Híc, cứ tạo những sân chơi và đồ chơi cho chó tập hàng ngày như thế này thì đến chó thuần viện cũng thành Lý Đức chứ đừng nói là Rott nhập.Chúc chủ và chó đều khoẻ mạnh vui tươi,thân!:-bd

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ RR.....Hy vọng trong tương lai gần RR sẽ có thêm nhiều trò chơi mới có ích hơn để tạo một sân chơi cho những người yêu thích những dòng chó WORKING này...................

ngocsamnb

Member
Nóng ruột quá anh An ơi . hihi cứ như thế này ai mà chịu được hả anh , em mong mỏi từng ngày đấy anh ak . Vượt qua mọi sóng gió anh nhé .

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear An,
Hôm nay được xem Ukon bay nhảy thật thích, rất nhanh nhẹn và mạnh mẽ. Em nên tìm hiểu những bài tập để huấn luyện nó có thể đáp ứng cuộc thi IPO ở Rott xem.

Thân,

viet-hong

Member
An ơi em này nhìn xấu hoắc à thế mà cũng mua thôi bán chịu em nó cho mình đi cho nó về thái bình bơi sông hồng thả sức luôn

thantai79

Member
An ơi em này nhìn xấu hoắc à thế mà cũng mua thôi bán chịu em nó cho mình đi cho nó về thái bình bơi sông hồng thả sức luôn
Ông bạn này nói đúng đó em này dạo này tập nhiều quá bay nhảy như chim kinh thật :-bd An nên chuyển hộ khẩu cho em về thái bình đẻ ông bạn này huấn luyện bơi sông hồng khi nào xong chuyển về lại heheheeheeee hhhhhhhhiiiiiiiiiii :love struck:

trantantai

Active Member
Mong rằng hậu duệ của nó cũng có được vóc dáng như nó. Bác Thantai79 chăm giúp nó tới ngày bye bye bác nhé

thantai79

Member
Tài yên tâm mình sẽ chăm em nó thật tốt cho đến ngày các gia chủ đón em nó về . phần còn lại tùy vào phần yêu thương của các gia chủ hhhhiiiiiiiiiiiii:cool:

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up vài tấm hình UKON tập nhẩy và tập cắn..............

Đầu tiên là nhảy qua "chướng ngại vật" cao 1,3m

Nhẩy vô rồi lại nhảy ra......................

bác HLV Khải pro thật!!!chắc phải để mấy em rott nhà mình cho Khải huấn luyện quá !!!! khi nào mở trường vậy KDF ??? nhớ khi đó hú mình ,mình đăng ký trước nhé .Thân !!

Hung.tinhyeu

Active Member
Tiếp theo là tập cắn bao bố................

Huấn luyện viên Khải Q4 mới tốt nghiệp một khoá huấn luyện cơ bản ngắn hạn bên trại của SIAM có khác. Kiểu này phải xin thọ giáo vài chiêu mới được, không biết huấn luyện vien có đồng ý không ta.

Khai.Q4

Member
Huấn luyện viên Khải Q4 mới tốt nghiệp một khoá huấn luyện cơ bản ngắn hạn bên trại của SIAM có khác. Kiểu này phải xin thọ giáo vài chiêu mới được, không biết huấn luyện vien có đồng ý không ta.
bác HLV Khải pro thật!!!chắc phải để mấy em rott nhà mình cho Khải huấn luyện quá !!!! khi nào mở trường vậy KDF ??? nhớ khi đó hú mình ,mình đăng ký trước nhé .Thân !!
Hehehe... SIAM đâu mà SIAM bác Hùng ơi!...
Tự nhiên hồi sáng em lên RR chơi thấy bao tập cắn lạ lạ nên đeo vô thử.... Ai ngờ Ukon nó rượt chạy toát mồ hôi hột luôn....[-O<[-O<[-O< Hú hồn.....

trung2t3c

Active Member
ông Khải cũng can đảm thiệt .... chắc đây là bài tập về nhà mới được giao ......... :D :D :D

Đến bao giờ mình mới có được một em Dũng Mãnh như Ukon này!!!!!Sân tập thích thật!!!

Boy Hai Phong86

Active Member
Đến bao giờ mình mới có được một em Dũng Mãnh như Ukon này!!!!!Sân tập thích thật!!!
Theo em bác thử hỏi bác An xem thế nào để đưa em nó ra HD hihi, nhìn thấy tập luyện như vậy mê luôn ý8->

Theo em bác thử hỏi bác An xem thế nào để đưa em nó ra HD hihi, nhìn thấy tập luyện như vậy mê luôn ý8->
Cũng mong lắm!!!Nhưng lại ngại rằng có đưa được về nhưng chưa chắc đã chăm sóc được bằng ở trại của An.Vì điều kiện chưa cho phép...khà khà!!!

Boy Hai Phong86

Active Member
Cũng mong lắm!!!Nhưng lại ngại rằng có đưa được về nhưng chưa chắc đã chăm sóc được bằng ở trại của An.Vì điều kiện chưa cho phép...khà khà!!!
HiHi cái j cũng phải thử thách chứ bác chứ có ai là hoàn hảo ngay được đâu ah, bác cứ đưa về đi, động viên thế mà, bao giờ đưa về thì ới em qua ngắm với nhé>:D<