• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

UKON'S BEREGA TURI (Dòng dõi nhà MAMBO VON DER CROSSENER RANCH)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu với mọi người chàng trai trẻ từ NGA UKON's BEREGA TURI.Hiện nay UKON đã được 18 tháng nhưng đã mang vóc dáng của một con giống trưởng thành.....Xin phép MOD cho lập topic này để tiện theo dõi sự phát triển của UKON cũng như những hậu duệ của UKON trong tương lai.......

Mình xin up hình bản thân UKON đang tập SHOW và tập chạy (sau 1 tháng về VN) để mọi người dễ nhận xét khách quan và mình sẽ up một vài thành viên tiêu biểu trong gia phả của UKON sau..... Cảm ơn mọi người đã đọc tin.....

thang_Q5

Active Member
Bác An ơi ..... Bác làm 1 video lip về mấy con giống của bác cho mọi người xem thật hoành tráng đi bác ;) . Mong chờ 1 Video Lip hoành tráng của bác đấy nhé :)) .

daugagiamem

Vietpet sponsor
Bác An ơi ..... Bác làm 1 video lip về mấy con giống của bác cho mọi người xem thật hoành tráng đi bác ;) . Mong chờ 1 Video Lip hoành tráng của bác đấy nhé :)) .
Cảm ơn Thắng đã nhiệt tình góp ý mình đang thu thập hình ảnh các con giống để làm CLIP.......

kucut3

Member
cái vụ clip mấy con giống này hay nè :D chủ topic làm 1 clip cho ace vp chiêm ngưỡng

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin giới thiệu với mọi người chàng trai trẻ từ NGA UKON's BEREGA TURI.Hiện nay UKON đã được 18 tháng nhưng đã mang vóc dáng của một con giống trưởng thành.....Xin phép MOD cho lập topic này để tiện theo dõi sự phát triển của UKON cũng như những hậu duệ của UKON trong tương lai.......

Mình xin up hình bản thân UKON đang tập SHOW và tập chạy (sau 1 tháng về VN) để mọi người dễ nhận xét khách quan và mình sẽ up một vài thành viên tiêu biểu trong gia phả của UKON sau..... Cảm ơn mọi người đã đọc tin.....

[/url]
Chụp khi nó đang chạy nên để tốc độ cao lên trại chủ ơi, khoảng 1/ 125 đến 1/ 150 khẩu độ 4.0 hoặc thấp hơn một chút nữa là bắt dính mà không bị our nét.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi An,

Thằng "rể hụt" của anh hôm nay nhìn khác quá ha An, mới có 2 tuần không gặp mà trông thay đổi và đẹp ra nhiều quá :-bd. Thân chào

chanphuong

Member
Thứ 3 này vào SG phải ghé qua thăm trại An cho đã mắt....
Chúc mừng, chúc mừng....

ai-armani

Member
Anh An càng ngày càng hoành tráng nhỉ....toàn hàng đỉnh không....để rãnh rãnh em chạy xuống làm vài ván cờ với anh nhe.....hehehhe

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hi An,

Thằng "rể hụt" của anh hôm nay nhìn khác quá ha An, mới có 2 tuần không gặp mà trông thay đổi và đẹp ra nhiều quá :-bd. Thân chào
Thằng "rể hụt" của anh dạo này sung lắm chắc phải kiếm thêm vợ cho nó bớt sung lại quá.....em cho lấy vợ bên nhà anh THANTAI79 đầu năm hy vọng sẽ hên cả năm......:):).

To chanphuong: Nhớ ghé em nhé...lần trước chờ anh mãi không thấy đâu?????????:)HEKTO nhà anh chắc dạo này đã lắm rồi sao không thấy chụp hình mới lên vậy anh?????

To Ai-armani: Cảm ơn ÁI nhé.......bữa nào lên alo anh chuẩn bị cờ và mồi nhé.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up thêm một vài hình mới của UKON để giới thiệu tới ace VP........................

trantantai

Active Member
Ukon đứng show tự nhiên đẹp quá. Em này cần cho lấy vợ sớm thôi em nó goả quá rồi đó. Chúc em nó đắt vợ

trungcs

Member
ông chủ topic này thật tình, toàn post ảnh chó đẹp để anh em thèm nhỏ cả....ra thôi...

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up vài hình UKON tập nhảy xa....................

Sau khi chạy rượt banh khởi động.......

Vài tấm hình UKON đang nhảy qua chướng ngại vật ( dài 2,2m cao 1,2m)

Scoobydoo

Member
Dường như các chú cún về với trại RR ngày càng đẹp lên, từ Nex, giờ là UKON.

Hung.tinhyeu

Active Member

Nhìn rất đẹp trại chủ ơi, không bị our nét, chắc là để chế độ TV phải không vậy ?......................!

daugagiamem

Vietpet sponsor
To anh Hùng : Anh Sơn Li Giang chỉnh giúp em chế độ M em chỉ việc chụp thôi........em không rành mấy vụ này lắm.

thantai79

Member

chồng em pepsi hôm nay nhìn phong độ .xung quá chú an chăm sóc tốt thật :)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up vài tấm hình UKON đang tập cắn rất mạnh mẽ....RR đang làm thêm nhiều đồ chơi nữa để sân chơi được phong phú hơn....

trantantai

Active Member
Mấy tấm bay người cắn nhìn ngoạn mục quá, Ukon càng ngày càng có nét hoang dã hơn nhỉ, chắc chịu chơi quá nên mặt mũi cứ lấm lem. Có sân chơi thích thật. Lạc quan lên như Ukon nhé An.
Crystal của anh trông cậy vào em nhé, mai mốt có đẹp hay không cũng nhờ An thôi, hiện nay bị lệnh cấm chưa có cách để thông được. Mong rằng mai mốt về thì cũng có sân chơi như vậy.
Em cứ cho nó ăn cơm cháo như hiện nay thì tốt chứ đừng cho ăn thịt không như Misha mai mốt về anh bó tay luôn đó.