• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tuyển vợ cho Cộc H'mông từ sìnhồ

Có em H'mong này đang cần tuyển một em cộc Hmông đẹp để cùng phá...nhau. Xin nợ ảnh mai chụp sẽ post lên giới thiệu mặt hàng.:love struck:

Thưa bác nói có cũng đúng và chưa cũng đúng. Em beo của bác TV đã là vợ nó rồi đấy ạ, nhưng rốt cục cũng không ăn đc MBBG ấy,đành phải đợi lứa sau. Cháu nó vẫn còn non dù đã đủ 12 tháng.

yeulinhnhon

Đẹp quá chúc mừng bác! Trước em hỏi có bán không mãi đợi bác suy nghĩ không thấy hồi âm! Mong PM của bác.

mike1803

Member
Chú vện này đẹp quá bác ạh. Thế nhưng tình hình là "duơng quá thịnh âm quá suy" do bác nào băt chó về cũng chọn chó đực, nên "hot boy" nhà bác còn phải xếp hàng dài dài bác ạh :)):)):)):))

Đã đặt hàng một em cộc Hmông cái khoảng 15kg, chỉ còn đợi ngày chuyển về Hà nội. Nhưng cháu nó bí bách quá nên vẫn tìm để giải quyết tàu nhanh, tập rượt thuần thục không để xảy ra trường hơp như em Beo nhà bác Taivenh cho vào rồi mà vẫn còn tuột ra ngoài. Miếng ăn đến mồm còn để rơi-Cũng chỉ tại còn non quá!

hot_dog90

Member
Em đã đựoc chiêm ngưỡng chú mông cộc này rồi...công nhận là đẹp + giữ nhà quá tốt..!!

yeulinhnhon

Bác lừa em hả, không được thì nói là không làm cho em mất công tìm kiếm khi nào bác có chó con thì nhớ phần em một suất con nào tai vểnh như bác chứ tai cụp trông không đc đẹp cho lắm.
Bác nhớ em đấy !

Thấy mấy bác toàn Hà Nội. Thích H'Mông thế sao không làm "phát" núi rừng Tây Bắc nhỉ, gặp quả hền là có chó đẹp ngày mà :).

TaiVenh

Active Member
Thấy mấy bác toàn Hà Nội. Thích H'Mông thế sao không làm "phát" núi rừng Tây Bắc nhỉ, gặp quả hền là có chó đẹp ngày mà :).
Có vụ Hà Giang cuối năm đấy. Chú Vinh thu xếp ra không?

Về vụ Hmong cái, hôm trước có mấy con đen do KC mang về, biết thế gửi vào cho chú 1 con để làm bạn với chàng vện. Không nghĩ ra thật, tội lỗi tội lỗi :praying:

Về vụ Hmong cái, hôm trước có mấy con đen do KC mang về, biết thế gửi vào cho chú 1 con để làm bạn với chàng vện. Không nghĩ ra thật, tội lỗi tội lỗi :praying:
Có Anh, cho E xin đăng ký 1 chỗ ngồi, cảm ơn A nhiều nhiều :).

hoangthuy

Member

bác cho em xin 1 suất từ bây giờ nhé(đừng quên em mà tội nghiệp:worried:)

TaiVenh

Active Member
Khi có chương trình sơ bộ, sẽ PM cho các bác. Tuy nhiên cũng xin cảnh báo trước là "cuộc chơi" này khá tốn kém theo đúng nghĩa đen đấy ạ: Thời gian + sức lực và cuối cùng là ... tiền bạc.

Em phải báo trước luôn để các bác còn lường trước tình hình.

hoangthuy

Member
Khi có chương trình sơ bộ, sẽ PM cho các bác. Tuy nhiên cũng xin cảnh báo trước là "cuộc chơi" này khá tốn kém theo đúng nghĩa đen đấy ạ: Thời gian + sức lực và cuối cùng là ... tiền bạc.

Em phải báo trước luôn để các bác còn lường trước tình hình.
Em vẫn là sinh viên nghèo mà lại tỉnh lẻ nữa nhưng cái khoản tầm cẩu và du lịch thì phụ huynh của em cũng có tý ủng hộ:-bd,em chờ tin của bác.Em đang cố gắng truyền cái máu thích chó HMONG và BẮC HÀ vào mấy bác ở quê em(quê em các bác toàn chơi GSD và cũng có vài em rot)cho phong trào lên cao:party:

yeulinhnhon

Nhầm, phải đặt hàng bác Taivenh

Trời hoá ra nhầm chắc phải đặt hàng bác Taivenh chủ nhân đích thực của em Beo. Mà bây giờ không được thì đến bao giò mới đến lứa sau đây bác Taivenh ơi. Cho em đặt một suất chó con, bao giờ thì đến lứa sau bác Taivenh?:doh:

Đã đặt hàng một em cộc Hmông cái khoảng 15kg, chỉ còn đợi ngày chuyển về Hà nội. Nhưng cháu nó bí bách quá nên vẫn tìm để giải quyết tàu nhanh, tập rượt thuần thục không để xảy ra trường hơp như em Beo nhà bác Taivenh cho vào rồi mà vẫn còn tuột ra ngoài. Miếng ăn đến mồm còn để rơi-Cũng chỉ tại còn non quá!