• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trung Hoa Ký Sự

cocker.fan

Active Member
Bên chợ này có nhiều loại rùa đẹp quá,mà hình như có cả rùa tai đỏ kìa? :-s

Sắp hết vốn chưa ông cháu, sao up nhỏ giọt thế:shame on you::shame on you::shame on you::shame on you::shame on you:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sắp hết vốn chưa ông cháu, sao up nhỏ giọt thế:shame on you::shame on you::shame on you::shame on you::shame on you:
Vốn có lẽ gần cạn rồi chú ơi,,,còn tý gọi là nhỏ giọt chú ạh, chú hộ cháu 1 tay đi.....:D:D

_DIAMOND_1984

Em kết mấy em rot này quá mà không sao được chán thế, chắc ra tết phải làm chuyến đi du lịch rồi bắt chó thôi ah;;)
2 em ROT khủng này là 2 trong 3 em còn lại mà trước kia bác Kỳ Cầu Gỗ post rồi đấy em, 1 em về VN ở trại nhà Đức Phạm chính là em Rambo đây em, nhìn thích nhỉ, thôi hè có thời gian thì làm chuyến mở mang đầu óc cũng hay em ah ..:)

Boy Hai Phong86

Active Member
2 em ROT khủng này là 2 trong 3 em còn lại mà trước kia bác Kỳ Cầu Gỗ post rồi đấy em, 1 em về VN ở trại nhà Đức Phạm chính là em Rambo đây em, nhìn thích nhỉ, thôi hè có thời gian thì làm chuyến mở mang đầu óc cũng hay em ah ..:)
Ngoài việc mở mang đầu óc em còn muốn bắt về một em nữa anh ạh

meonho124

Member
Ảnh thì đẹp nhưng nặng quá ạ , load quá chậm lâu khủng luôn , anh có thể dùng vài trình sửa ảnh cho nhẹ bớt mà chất lượng vẫn khá tốt xem rõ mà .

Hình như không có cún Saint bernard , niềm ao ước của em , Nam Ninh với Qchâu chắc các anh đi đường bộ từ LS sang đó , nhà em ở Tp LS khá gần tp Nam Ninh TQ thấy nhiều tiểu thương qua 2 tp này như cơm bữa luôn , có lẽ bao giờ có điều kiện xin đi ké mất thôi

cocker.fan

Active Member
Ảnh thì đẹp nhưng nặng quá ạ , load quá chậm lâu khủng luôn , anh có thể dùng vài trình sửa ảnh cho nhẹ bớt mà chất lượng vẫn khá tốt xem rõ mà .

Hình như không có cún Saint bernard , niềm ao ước của em , Nam Ninh với Qchâu chắc các anh đi đường bộ từ LS sang đó , nhà em ở Tp LS khá gần tp Nam Ninh TQ thấy nhiều tiểu thương qua 2 tp này như cơm bữa luôn , có lẽ bao giờ có điều kiện xin đi ké mất thôi
Có 1 chú saint berneard nhỏ ở trong đống ảnh đó bạn,chắc bạn không xem ảnh load hết rồi :D

@ A.Diamond: a ơi,có cái con màu vàng cắt tai nằm trong lồng kia là giống gì thế?? nhìn lạ quá,có phải pit không :-??

_DIAMOND_1984

chào bạn ! cho mình mạn phép hỏi bạn .. bạn đi tỉnh nào và chợ nào ở trung quốc vậy ? vì mình sắp có dịp qua đó để tuyển em rottweiler về ! xin cảm ơn
Chợ mình vừa rồi sang là chợ to nhất Quảng Châu bạn ah, chợ Đại Lực hay Đại liên gì đấy mình không nhỡ nữa :)

_DIAMOND_1984

Có 1 chú saint berneard nhỏ ở trong đống ảnh đó bạn,chắc bạn không xem ảnh load hết rồi :D

@ A.Diamond: a ơi,có cái con màu vàng cắt tai nằm trong lồng kia là giống gì thế?? nhìn lạ quá,có phải pit không :-??
Con đấy hình như chắc cũng phải mấy tháng chưa tắm hay sao ấy em ạh đứng xa mấy mét mà mùi hương ngột ngạt quyến rũ ghê ...kakaka.....con đấy không phải PIT đâu em mà Bulmastis Anh thì phải anh cũng ko rõ nữa :)

_DucPham_

Vietpet sponsor
E hèm,có cần em up ảnh phụ không,kaka :D, chuyến này đi chơi sướng nha, tậu được mấy em Pit mà không thấy rửa hàng gì hết ak :D

_DIAMOND_1984

E hèm,có cần em up ảnh phụ không,kaka :D, chuyến này đi chơi sướng nha, tậu được mấy em Pit mà không thấy rửa hàng gì hết ak :D
Hôm qua định đợi em rồi mấy anh em đi rửa mà có thấy ra đâu, mà hôm qua chú lặn đâu mà không thấy ra thế.....thế mới tài cả 2 cha con :D:D