• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trung Hoa Ký Sự

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Dẫu chỉ có 1 tuần đến với đất nước Trung Hoa và được đặt chân thăm một số nơi nhưng chuyến đi đã để lại trong chúng tôi ( Dianmond_1984 , Truong_Anh ) những thành viên của Vietpet Hải Phòng rất nhiều ấn tượng, nhất là về mô hình các trang trang trại nuôi PIT, cũng như qui mô chăm sóc và huấn luyện PIT rất bài bản và đậm tính chuyên nghiệp,chuyến đi tuy có ngắn ngày cũng không đi được nhiều nơi nhưng mình cảm thấy rất bổ ích được mở mang tầm hiểu biết và mình cũng được học hỏi rất nhiều điều quí báu về cách nuôi , huấn luyện PIT của đất nước bạn.Xin giới thiệu với các bạn một số hình ảnh của chuyến đi:

Phần I: Thăm 1 số trang trại PIT ở Trịnh Châu, Nam Ninh
...:D

Cổng lên trại PIT của Chú Hiển

cocker.fan

Active Member
:love struck: nhìn ảnh mà thèm được sang đấy quá a ơi,a cho thêm ảnh đi,nhìn thích quá,mới thấy quang cảnh,chưa thấy pit nhiều.nhìn 3 con của con Ma phê quá,socola ơi chuẩn bị về nhà tao ở trọ nhé :))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bố con SITE này, các bác xem có giiống con SITE từ bàn chân cho đến mặt không , em nó sang tuổi thứ 6 rồi nhưng vẫn sung trong chuyên xxx..xxx lắm :D

cocker.fan

Active Member
Công nhận bên TQ,em nào cũng đầu to mõm to nhìn ngầu quá,mang được 1 em về chơi kéo lốp đu lốp thì còn gì bằng :-bd

my_lucky

Active Member
Híc, bố con site nhìn phê quá.Giờ mà được tận mắt xem 2 con này " vật " nhau mới gọi là đã mắt.Ka ka

Boy Hai Phong86

Active Member
Chuồng trại quy mô thật anh nhỉ , chó cũng đẹp nữa còn nhiều ảnh không anh, up tiếp anh nhé:love struck::D

đề nghị bác công an nào có mặt trong diễn đàn bắt ngay lão Tùng dám vượt biên trái phép, tội lớn nhất là đi mà không chịu dủ anh em nào đi cùng,lần sau có vượt biên cho em gửi ké 1 con đen kẻ vẽ với nha.=))