• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tphcm q12 gà banh Quốc tịch Việt Nam

billbon

Member
GIA LAI có bầu ĐỨC , LONG AN có bầu THẮNG , Q12 có bầu DANH . Chắc kỳ này thành lập câu lạc bộ là dc rồi
công nhận anh DANH đầu tư banh dữ quá . Chúc căn cứ phát triển mạnh

------------------
SƠN CẦU BÔNG
0937772212<:p<:p<:p<:p<:p

Cám ơn các bạn nhiều nha,hôm nay có thêm 1 em banh đỏ và em banh tiger máy up lên cho đội banh nhà mình thêm đông vui

hienchim

Member
Cám ơn các bạn nhiều nha,hôm nay có thêm 1 em banh đỏ và em banh tiger máy up lên cho đội banh nhà mình thêm đông vui

thằng này nó bị khùng rồi chim này là gà pháp ở ngoài trường chinh bán 300/cặp, nó đăng lên tính lừa đảo nữa nè!

raymond

Member
Bán Chim Bồ Câu quận 8

Up Gà Banh đẹp khủng quá a Danh ơi, Trang trại cũng lớn quá A ơi.
01697612860 Minh.:-o

MR. KING

Quote" Nguyên văn bởi HiepTam
Đem con mái đỏ qua đây đi anh Danh đại gia ơi! sưu tầm toàn hàng hotboy và hotgirl không! ngưỡng mộ ngưỡng mộ!!
"Quote" Nguyên văn bởi ONGCONOITHANG DANHHOCMON
Thằng ang ca - mày là thằng danh hócmôn mất dạy. Mày định lên diễn đàn làm mưa làm gió , bêu xấu người ta để mày bán chim của mày hả thằng mất dạy. Anh em có chim cũng đừng bán hoặc mua của thằng này. Nó hám lợi , ham tiền làm cho phong trao nuôi chim bồ câu kiểng đi xuống và ảm đạm. Mày là thằng có tiếng " tỉa lông chim " . Tao cảnh cáo mày thằng anh ca - danh hóc môn mất dạy.

"Quote" Nguyên văn bởi ONGONGCA
Mày chết chắc rồi danh hócmôn ơi ! Nay ' ONGCONOITHANG DANHHOCMON ' cũng chỉ đích danh mày thì một trong 02 ông " Ông Cơ Quận 7, Ông Khánh Bình Dương ) cũng sẽ xử mày thôi. Xử cho bỏ cái trò mất dạy . ngu dốt của mày. Không kính trên nhường dưới. Xấc xược, không biết lễ độ . Chết tới nơi rồi con ! Thằng danh hócmôn mất dạy .

.
Tôi cũng ngưỡng mộ quá ........................... !

Mới nuôi mấy em bc gà này được hai tháng đã có được chim con up lên giao lưu cùng mọi người chơi.

Thêm 2 em kèn 9lông