• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tphcm q12 gà banh Quốc tịch Việt Nam

huytho_2012

Member
đẹp!_____________________________căn cứ thật hòanh tráng chúc căn cứ anh Danh ngày càng phát triển...............................!

Hôm nay đội gà banh nhà mình có thêm 3 thành viên mới một cặp đang đẻ và một con mái lẻ up lên cho mọi người xem chém nhẹ thôi nha các bạn

Mình cũng không biết nửa bạn ơi vì mấy con banh đỏ này của anh bạn chia lại cho mình chơi,cho đủ bộ su tập nên mình cũng không quan tâm tới giá.

Đầu tuần có vài cặp gà banh trắng mới gia nhập thêm vào căn cứ vho đông vui em up lên mọi người xem cho vui,mấy em đang tấm nắng.Rất hân hạnh giao lưu cùng các bạn

Banh vàng đang ấp

cả đàn gà banh víp.thật ngưỡng mộ .ước gì được như anh ấy ................................

ohm đẹp hơn cặp banh hôm trc Tâm bắt nha Danh .... chắc hốt đợt banh này của bạn hiền nữa quá:)):)):))