• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Gia đình bé tí bé tẹo của Thằng Ball (ALN màu Himalaya) + nhỏ Milk

zorba_meow

Active Member
Ui, đề nghị em zorba up hình lên chị xem với, chị không biết mặt em, hihi ^^ Em có muốn xem mặt Anh Thuận và Lợi đẹp zai không thì để chị up lên cho 8->8->;;);;)
em có đi ọp ẹp đó chị :D bữa ý có ngồi kế em giai chị thì phải ;;) mà mẹt em đc trưng lên cái topic đi off ùi T T xí lắm, em không dám trưng lên nữa đâu. :-ss
mặt anh Lợi đẹp zai thì hình như em thấy rồi, bữa đi off thì là ng đến cuối cùng :D còn anh Thuận thì em chưa được dịp diện kiến dung nhan :D

vụ này vui nè.. bữa giờ khoe mèo không àh.. giờ mọi người cùng khoe mặt mình đi. tui mở hàng nha. khakha .. chụp lúc off mèo với Milk nè...

giờ đến lượt mọi người. up hình của mình lên đi.. hohoho

Em hameo ơi!chắc em hiểu nhầm Doanh_Doanh rồi!anh nhớ hôm bữa em Doanh có nói anh!là Bà Tâm bả nói em cái giọng tức vì tưởng được ăn giá hời...!Bả nói có con nhỏ nào đó ở Vietpet ba xạo trả 10tr rồi chùn luôn!:)):)) Anh với bé Doanh còn cười mà....!ý bé Doanh viết ra đây không phải bới móc gì cả!
Gặp anh ,anh cũng tìm cách trêu bà Tâm này thôi!bả giận mình thắng em à!:))
Chị Hameo oi. em nghĩ anh Thuận nói đúng đó. em nghĩ chị đừng quên chuyện đó như vậy,mà đi theo hướng tích cực đi.. để sau này DOanh và Chi gặp nhau còn dễ nói chuyện..hihi.. Doanh cũng vậy. nếu có nói gì thì dùng từ nhẹ nhàng thôi. giải thích cho người ta hiều.. nói vậy Lợi cũng muốn Quánh lộn với Doanh nữa đó :))

hameo2412

Member
Chị dễ giận nhưng cũng mau quên lắm em ơi! Chuyện vui thì chị nhớ lâu còn chuyên không đâu thì chị cũng chẳng bận tâm đâu. Cám ơn em nhé!!!:D:D:D

doanh_doanh

Member
em có đi ọp ẹp đó chị :D bữa ý có ngồi kế em giai chị thì phải ;;) mà mẹt em đc trưng lên cái topic đi off ùi T T xí lắm, em không dám trưng lên nữa đâu. :-ss
mặt anh Lợi đẹp zai thì hình như em thấy rồi, bữa đi off thì là ng đến cuối cùng :D còn anh Thuận thì em chưa được dịp diện kiến dung nhan :D
Em là cô bé áo đen búi tóc hả, phải không? :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

Bé xinh quá! Nhìn mãi không thấy chán! Hình như bạn đăng bé bên rao vặt phải không?
đúng rồi bạn ạh. mình đăng trên VP nè. mình đang gom kinh phí rước em hachi nhà a thuận về bạn ạh.. hihi

Nhìn em ý không rước không được em nhỉ......;;);;);;);;)
dza.. e ý xinh quá. không chịu nổi chị àh.. nhưng sáng nay a thuận lại nt.. thay đổi ý kiến. hjx. giữ hachi lại nuôi. không cho em rước về nữa.. huhuhuhu

bạn mà ở Hải Phòng là mình đáp 1 viên gặch rùi đấy ^^ , em nhà bạn đẹp quá, mình cũng có 1 em cái 3 tháng như vậy mà đang tìm 1 bé đực mà khó quá

hihi.. mình thì lại đang tìm thêm một đứa con gái làm vợ thằng Ball mà khó thật đấy.. haizz

ui bé Milk vàng nhà bạn giống BiBi nhà tớ thế,nhưng bé nhà tớ là đực,
màu đá hoa caro cũng giống nhà mình nữa.hic

lou_kute89

bạn ơi mình thích bé Ball của bạn lắm. Xinh wa'. Nhà mình có 1 e mèo ba tư đực rồi. Mình muốn kiếm e mèo cái về làm bạn. nếu bé nhà bạn đẻ thì bạn cho mình đặt gạch nhé ^^

vậy bạn rước rainy về làm vợ củ bé nhà bạn đi. mình đang tìm nhà mới cho rainy nè.. hihi