• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TOPIC thành lập hội ENGLISHBULLDOG tập 2!!

:nerd::nerd: hoan hô!! được 5 mem rồi nhé!:
1/bulldogFAT
2/1stlady
3/centimet
4/nguyenhoainam00
5/tuancondor
6/....bác nào vào báo danh luôn đi chứ ạ!!:-bd:-bd hôm nay thứ năm 4/9 rồi ạ!!??
_ tới sang ngày mai em sẽ đóng topic ạ bác nào báo danh lẹ lẹ cái đi đông vui!!Dog EyeDog Eye
_còn về thời gian thì sáng thứ bảy ngày 6/9 đúng 8g sáng đi ạ anh em mình có măt ở cổng công viên lê văn tám nhé (đường hai bà trưng)
_ah` còn cái vụ "phó nhòm" bác nào cảm thấy mình chụp hình đẹp thì hôm ấy mang theo máy ảnh nhé....em chụp dở ẹt àh:D:D
không biết còn thiếu gì không nhỉ?? các anh em góp ý cho em cái...sắp tới ngày off rồi:nerd::nerd:

mỗi lần post bài là muốn vật vã ra ......^:)^^:)^ 4forum này không hiểu sao bị gì ấy post bài lên mấy lần không được bực mình quá!!!
_:nerd::nerd: tính đến thời điểm này thì được 5 member rồi các bác ạ:
bulldogFAT,1stlady,centimet,nguyenhoainam00,tuancondor
_gần 6/9 rồi ạ: bác nào vào báo danh lẹ lẹ...hôm ấy đi đông vui >:D<>:D<
_bác centimet hôm ấy làm phó nhòm nhe...thấy bác chụp hình gut lắm..chứ cái khoản này em chịu!!
_vậy ngày 6/9 đúng 8g sáng anh em mình gặp nhau ở cổng công viên đường hai bà trưng nhen!
không biết còn thiếu cài gì nữa không đây!!??:worried::worried:

BulldogFat ơi, 8g sáng thì sớm quá! Mình thấy là bên hội chó PQ và Chó lớn người ta cũng off thứ Bảy 6/9 luôn đó, nhưng 9g lận! Mình nghĩ 9g thì good hơn ^^ hihihi mắc công sớm quá, chủ xị ngủ quên nữa thì khổ...hehhehhehhehehe ^^
Mấy bé Bull rất dễ mệt, nếu lại sớm quá thì không tốt cho tụi nó!

Sao ACE lại offline ngày thứ 7 nhỉ, mà không là ngày chủ nhật. Vì ngày chủ nhật ai cũng rãnh có lẽ off sẽ đông vui hơn
Thân

CENTIMET

Member
Cent cũng mong được off ngày chủ nhật, thu xếp gia đình thuận tiện hơn rất nhiều ...

Centimet.

Sao ACE lại offline ngày thứ 7 nhỉ, mà không là ngày chủ nhật. Vì ngày chủ nhật ai cũng rãnh có lẽ off sẽ đông vui hơn
Thân
Cent cũng mong được off ngày chủ nhật, thu xếp gia đình thuận tiện hơn rất nhiều ...

Centimet.
tại vì ngày đó là có hội Chó Lớn và chó PQ tham gia, đồng thời anh Ly-Giang và bạn ảnh cùng với những chú cún cũng góp mặt. Nên sẽ đông vui hơn, chúng ta có dịp trao đổi và học hỏi kinh nghiệm từ những lão làng trong giới Bulldog ==> mình nghĩ như vậy sẽ tốt cho hội Bulldog sau này hơn :p
2 bác cố gắng thu xếp tham gia nhé :blusshing:
@ To All : ngày thứ 7 anh em nhớ dẫn theo mấy Bé HEO theo nhé ( ai không dẫn bi phạt trả tiền cafe :D:D )
@ to A.ThéQuang: ủa sao ko thấy anh đăng kí đi vậy? Tuần trước Willy đoạt giải chó đẹp, lần này anh nhớ dẫn theo nhà VÔ Địch theo nhé :party:

TheQuang

Member
tại vì ngày đó là có hội Chó Lớn và chó PQ tham gia, đồng thời anh Ly-Giang và bạn ảnh cùng với những chú cún cũng góp mặt. Nên sẽ đông vui hơn, chúng ta có dịp trao đổi và học hỏi kinh nghiệm từ những lão làng trong giới Bulldog ==> mình nghĩ như vậy sẽ tốt cho hội Bulldog sau này hơn :p
2 bác cố gắng thu xếp tham gia nhé :blusshing:
@ To All : ngày thứ 7 anh em nhớ dẫn theo mấy Bé HEO theo nhé ( ai không dẫn bi phạt trả tiền cafe :D:D )
@ to A.ThéQuang: ủa sao ko thấy anh đăng kí đi vậy? Tuần trước Willy đoạt giải chó đẹp, lần này anh nhớ dẫn theo nhà VÔ Địch theo nhé :party:
chào tuancondor cùng các ae viẹtpet.xin lổi các ae thứ 7 này mình đi cùng các bạn không được rồi,vì mình bận thi đấu chim chích chòe than bên hội chim cảnh rồi,xin hẹn các ae lần khác nhé
thân

;;);;) thôi thì thứ 7 cũng có lễ hội sinh vật cảnh...bác nào đi được thì đi cho đông vui nhé,giao lưu và học hỏi kinh nghiệm
bác nào không đi được thì cố gắng sắp xếp công việc,nếu đi được thì càng đông vui ạ
em thấy tình hình này chắc thứ 7 chỉ có mấy người...:praying::praying:không biết sao nữa đây:worried::worried:

;;);;) thôi thì thứ 7 cũng có lễ hội sinh vật cảnh...bác nào đi được thì đi cho đông vui nhé,giao lưu và học hỏi kinh nghiệm
bác nào không đi được thì cố gắng sắp xếp công việc,nếu đi được thì càng đông vui ạ
em thấy tình hình này chắc thứ 7 chỉ có mấy người...:praying::praying:không biết sao nữa đây:worried::worried:
đừng lo mà BulldogFAT, tuần trước chỉ có 3 chú Bull mà đã thấy rất vui rồi. Lần này theo danh sách thì có 4 người đi, mỗi người dắt theo 1 bé là ok rồi ( chưa kể hình như anh Vân dắt theo 2 chú Rose và Rosy theo thì phải :blusshing: )hehhehhehehe :D:D:D

;;);;) ái chà...chắc thứ 7 em mang một con đi thôi...mang 2 con không biết chở theo làm sao...mà cái giống này nó lại lì lợm và nghịch..hãi hùng lắm!!:D:D
ac ac...không biết ông vân vừa chở vợ vừa chở theo 2 con chó nữa...không biết chở làm sao.tài thật...pó tay cha này:D luôn hehehe:D:D

1stLady

Member
Tình hình rất là tình hình - sáng mai bà xã phải đi họp. Có thể 1st sẽ đến muộn cùng bx với 2 em hoặc đến sớm 1 mình thôi. Em Rosy chẳng hiểu sao sáng sớm này bỏ ăn, người lừ đừ trông như ốm - đang lo đây - hix.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
HI Fan Bulldog,
Anh thấy mọi người đều có vẻ bận thứ bảy, nên chúng ta cứ dời qua chủ nhật cho mọi người cùng tham gia (anh đã đề nghị các anh em khác dời rồi), 7/9 là ngày cuối của lễ hội có tổ chức thi (anh đã hỏi). Đây chỉ là cuộc chơi, nên mọi người hãy thoải mái, hãy cố gắng sắp xếp ra chơi. THời gian là 9h nhé.

Tất cả vì phong trào chung nhé.

To: Bubba tranh thủ ra nhe em.
To: Kiên tranh thủ ra làm phó nháy nhé.

Thân,

vậy là CHỦ NHẬT ngày 7/9 vào lúc 9g sáng tai CV LÊ VĂN TÁM nha anh em! Mong là mọi người và "các bé" đi đông đủ ^^ ai hông đi : bo bo ..xì...nghỉ chơi luôn ,,,hihihihihi just kidding ^^

Quá tuyệt, nhất trí với ý kiến của A Sơn_Ly Giang.Chúng ta hẹn nhau lúc 9h ngày chủ nhật nha, tại công viên Lê văn Tám:blusshing:

1stLady

Member
Quá tuyệt, nhất trí với ý kiến của A Sơn_Ly Giang.Chúng ta hẹn nhau lúc 9h ngày chủ nhật nha, tại công viên Lê văn Tám:blusshing:
Chữ ký và cá avatar của anh khiến em đoán anh chạy moto phân khối lớn? Anh chơi trong hội nào thế?

:):) anh sơn đã có lời thế các bác cố gắng sắp xếp đi cho vui nhé:):)
vậy chúng ta nhất trí ngày chủ nhật tới nhé,9g sáng...

Chữ ký và cá avatar của anh khiến em đoán anh chạy moto phân khối lớn? Anh chơi trong hội nào thế?
Mình rất thích xe PKL mà chưa đủ điều kiện để chơi, chiều cao 1m62 áh^:)^ Hẹn gặp nhau tại buổi off nha:beer

CENTIMET

Member
Danh sách tv CLB Bull tham gia họp mặt ..được cập nhật :

stt:

1/ Anh SOn_LG : Cùng 1 Bully

2/ Anh Son Nguyễn : Cùng 1 E Bull <== Sơn_nguyễn có nuôi bull dog á ...bất ngờ thiệt!

3/ Anh 1stlady + Bx : Cùng 1 hoặc 2 E Bull

4/ Tuấn Condor : cùng ?

5/ BulldogFat: cùng ?

6/nguyenhoainam00 : cùng ?

7/ Centimet : Cùng E bull

8/ Đam mê chó đẹp : Cùng ?

9/ KelvinVu : cùng?

10/.....?
11/.....?

Mọi thắc mắc có thể liên lạc với anh Anh Sơn_LG : dt: 0907 373 680
................................................... bulldogFAT : dt: 0902 006 008

Thời gian : 9 giờ sáng.
Địa điểm : Công viên Lê Văn Tám

Mời tiếp tục đăng kí , hoặc bổ sung thông tin... có thể còn thiếu vài anh chị ....

Khách mời từ anh Son LG : Buba , Dob 207...

Thân ái
Centimet!

Tuancondor dẫn theo 1 em E Bulldog Mập ú như trái banh =)) tuần trước đi anh 1stLady có chụp hình mà :((