• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TOPIC thành lập hội ENGLISHBULLDOG tập 2!!

tình hình là thứ 7 vừa rồi 30-08 các bác off mà lại thiếu chủ topic,với lại có lẽ bác KELVIN VU hẹn ngày off sát quá làm anh em không sắp xếp thời gian đi được:)
em mạo muội kì này làm một cái off lại nhá!! được không bác cent(hôm ấy ngủ quên tí mới nói tí mà bác cent đã bắt nạt em rồi:D:D)
**danh sách MEMBERS VIỆTPET tham gia đăng kí họp mặt OFF-NAI ạ!!!! các bác báo danh ghi lại đầy đủ nhé::nerd::nerd:
1/bulldogFAT là em đấy ợ :D
-tên nam
-nick nammapbmw
-cellfone:0902006008
2/...............??? contin...
còn địa điểm và thời gian OFF thì có lẽ để các bác thấy chỗ nào tiện thoáng mát,và thời gian thật hợp lí thì thống nhất sau ạ!!!:):)
bác: VÂN,CENTIMET,ANH LONG(GOCPHOXUA),KU ÁI,TUANCONDOR....BÁC SƠN LY-GIANG...vào cho ý kiến hộ em phát!
____em dốt văn nên chỉ thế này :D:D
chào các cụDog Eye

hichic tập 1 thất bại giờ đóng tập 2 hả anh:)tập 2 này gần gần quận 7 thì dễ đi:(anh bulldogfat có xe BMW cổ àh=P~ khi nào đi off cho em ngồi lên làm kiểu xíu nha:pem mê chiếc này lắm:Dchúc thành lập hội bulldog tập 2 thành công hơn tập 1:D

1stLady

Member
Em đăng ký 4 vé: 2 vợ chồng và 2 em Bull :D

Nick: 1stLady
Yahoo: pharaohvan
Cell: 091 8007899
Dog: Benly & Rosy

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
tha`nh tha^.t xin lỗi các anh em - hôm đó có tới nhưng thấy cái công trình Cầu Công Lý nằm 1 đống .... lại ko thấy ai nên Kelv qua bên CV Lê Van Tám xem hội chợ ...hix . AE đừng giận và cho Kelv dc xin lỗi cùng toàn thể mọi người. :(
1 lần nữa thành thật xin lỗii
Kelv Vu

1/bulldogFAT
2/1stlady
3/...........bác nào nữa báo danh luôn đi chứ ạ!!!:(:)((
làm em thấp thỏm sáng giờ mới có 2 ngoe:worried::worried:

sax. còn em nữa!
đăng ký 4 vé 3 cha con và thằng ku bull nhà em:D!
yahoo: shoppocketbike008
tell: 01689511365,(08)2766244
Dog: Jon.

1stLady

Member
Sau lần đầu bể sô có vẻ anh em không còn mặn mà - hihi.
Không sao - có 2 người và mấy em ủn ỉn vẫn vui mà.

:D:D vâng vâng!! em nghi kì này 2 anh em mình off quá! mà không sao off xong ra nhậu luôn!
hehehe:D:D

CENTIMET

Member
4/ Centimet! ( 99% là đi được á..1% đi không đươc..vì ...abc hay xyz)
Dt: 0978 018 928.
5/?
6/?

Centimet!

=D>=D>=D>=D> được 4 ngoe rồi nhé các bác:
1/em:bulldogFAT
2/anh vân:1stlady
3/ku nam:nguyenhoainam00
4/bác centịmet
5/....bác nào đây????.............

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Tụi em hãy dẫn ra Công viên Lê Văn Tám đi, lúc đó còn lể hội mà, minh vô tư dẫn chó đi vào công viên mà chẳng có ai nói. THú bảy thì mới 6/9, Anh cũng đã hẹn sonnguyen (mấy con rott sẽ về 5/9) và mấy anh em khác đem chó ra, Anh sẽ dẫn con Heart Breaker đi, (vì Bulldog Anh chưa mang về). Hẹn gặp tụi em ngoài đó.

Thân,

:)ái chà .... lâu lâu anh sơn mới hồi âm,:):)quí hoá cho em quá:)
_như lời anh sơn nói: thì công viên lê văn tám đang tổ chức lễ hội sinh vật cảnh,và hội chợ nông nghiệp...
_vậy thì theo ý anh em thấy thế nào??:party::party:

CENTIMET

Member
thời gian, địa điểm cụ thể đi Nam...anh em có căn cứ điểm đàng hoàng... sẻ bố trí công việc..
Chủ xị phải mạnh dạn lên ...hi hi...

Centimet.

1stLady

Member
Có anh lygiang và các anh cựu trào tham gia thì là 1 cơ hội lớn cho anh em mình học hỏi. Tuyệt vời.
Trong CV LeVanTam co mấy quán cafe chòi ngay giữa bãi cỏ rất mát mẻ và xa những gian hàng hội chợ. Mình có thể tập trung ở đó và hàn huyên tâm sự.

Bực nhất là mới mua 1 bao A3 800k vô hội chợ nó "*** cao" còn có >500k. Hix

Có anh lygiang và các anh cựu trào tham gia thì là 1 cơ hội lớn cho anh em mình học hỏi. Tuyệt vời.
Trong CV LeVanTam co mấy quán cafe chòi ngay giữa bãi cỏ rất mát mẻ và xa những gian hàng hội chợ. Mình có thể tập trung ở đó và hàn huyên tâm sự.

Bực nhất là mới mua 1 bao A3 800k vô hội chợ nó "*** cao" còn có >500k. Hix
hahaha anh vân mắc lỡm rồi..em mua rẽ hơn nữa mà:D:D
vậy theo ý kiến anh vân đi nhá...6/9 này anh em mình tiện lễ hội sinh vật cảnh ở công viên lê văn tám..anh em mình off luôn chỗ ấy cũng được,trong công viên cũng có mấy quán nước trông cũng lãng mạn lắm ợ!! ( em tập thể dục ở đấy hoài 5g sáng đã mở cửa rồi)
_bây giờ chỉ còn thời gian là mấy giờ đây,và còn bác nào báo danh luôn đi ạ...cũng sắp tới 6/9 rồi
_không phải là gấp gáp gì mà tiện có cái lễ hội cũng hay,với lại có anh SƠN LY-GIANG mod của anh em mình...nhiều cái cần học hỏi lắm chứ nhẩy:D:D
chào các cụ!!!!
báo danh lẹ lẹ cái cho em nhờ...đi đông cái cho nó vui nhà vui cửa!!!:party::party:

1stLady

Member
bulldog club tập 1, thấy báo danh quá trời mà có ma nào đi đâu ^^ ^_^ ^_^
Chưa gì nản rồi em trai. Đi là đi cho chính bản thân mình và cún mình trước.
Có khi chỉ cần 1 mình với chú Cún + 1 bãi cỏ cũng vui rồi - gâu gâu.
Dog Eye

mình có ý thế này, ngày thứ Bảy 6/9 tới. Anh em cố gắng đi đầy đủ và nhớ đem theo mấy bé luôn! Sẵn tiện giao lưu và chụp hình up lên 4rum cho bà con cô bác biết hội Bulldog đã thành lập ^^ và mấy bé cũng có dịp vui chơi với nhau ^^ hihihi
Mong là lần này sẽ đông vui hơn !! húu......hú....hú.........huúu ...gâu...gâu ^^
p/s:ai biết số đt của các anh em khác nhớ gọi rủ đi chung luôn nhe ( mình sợ họ không biết về vụ Off lần này).
Ủa mà sao chủ xị chưa thông báo mấy giờ vậy????

các anh,em,cô,cậu,chú,bác,ông,bà,............ vào ủng hộ đăng ký cho hội bulldog thành lập tốt đẹp đi nào:))