• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

tuansilk

Vietpet sponsor
Đẹp rồi anh ơi.............nhà còn ít rượu táo mèo nào không thế anh???
Chú bỏ anh nên anh uốn hết một mình rồi. Hi...Hi..........

Sunny càng lớn càng đẹp trai, chúc mừng anh nhé!
Thanks em đã khen. Anh cũng chăm chút cho cháu nó lắm. Nhiều lúc cũng mệt nhưng vui.

Chúc mừng bác Tuấn! Nghe nói chàng Sunny vừa mới làm nhiệm vụ cao cả! :">:">:">:">:">
Nhanh thế. Hề...hề... Cám ơn em đã quan tâm. Tại anh rất thích câu:'' Thích thì chìu ".

tuansilk

Vietpet sponsor
Vừa cho Vasilisa đi dạo về anh em xem tiếp cho vui nhé. Cám ơn anh em iêu Rott.

trungcs

Member
Cập nhật ảnh Sunny 14 tháng. Một buổi chơi và tập luyện.
Có 1 mình chụp mà trời ko đẹp anh em xem cho vui nhé. Cám ơn.

Còn đây Vasilisa về VN đã được 3 tháng

Chà chà, hàng của chú Tuấn ngon lắm rồi đó, trông Sunny ngậm khúc cây như vậy nó có nhớ quê hương không nhỉ?, chú vẫn nhớ là cháu đặt chú cái gì đó nhé, chú mà quên là chết cháu...:D

tuansilk

Vietpet sponsor
Chà chà, hàng của chú Tuấn ngon lắm rồi đó, trông Sunny ngậm khúc cây như vậy nó có nhớ quê hương không nhỉ?, chú vẫn nhớ là cháu đặt chú cái gì đó nhé, chú mà quên là chết cháu...:D
Cháu yên tâm chú quên sao được. Chăm Amon cho tốt nhé. Rồi sẽ đến lúc đó thôi mà.

KimCuong

Active Member
Đẹp quá anh Tuấn ơi, mấy lần định đến anh mà toàn lỡ hẹn. Hì.

Nhất quyết hôm nào phi qua anh để anh em mình phê pha tý. :D

trungcs

Member
cháu post giùm chú Tuấn vài hình mới nhất của Sunny nhé,hy vọng Sunny càng lớn càng đẹp giai hơn nữa...

tuansilk

Vietpet sponsor
Đẹp quá anh Tuấn ơi, mấy lần định đến anh mà toàn lỡ hẹn. Hì.

Nhất quyết hôm nào phi qua anh để anh em mình phê pha tý. :D
Đúng quá rồi hôm nào qua anh đi. Chú cho anh bay mấy lần rồi đó.Chỉ 1 cú phone là anh đợi mà. Việc đời nhiều quá à?. :D

tuansilk

Vietpet sponsor
cháu post giùm chú Tuấn vài hình mới nhất của Sunny nhé,hy vọng Sunny càng lớn càng đẹp giai hơn nữa...

Cám ơn cháu nhé. Hẹn ngày nắng đẹp nhé. Rắng chăm Amon thật tốt vào. Theo chú bây giờ cho ăn tốt nên cũng được. Vì nó được vận động nhiều mà.

TRAN_THANG

Trông có tướng tá ghê !

phối được em nay cũng có đàn Rot đẹp đây ???

cho ACE xem gia phả của chó bố mẹ để mở tầm mắt nào ???=))

Bác để cho em 1 xuất phối với em nhà bác nhé !

thanks bác trước !

1234567891011121314151617181920

trantantai

Active Member
Thắng này bữa nay nhìn đẹp quá, ra dáng lắm. Sao chủ và chó đứng giống nhau thế nhỉ, chân đều chữ bát cả, dứt khoát hàng phải to nì..... hi hi. Chọc bác Tuấn tí nhé. Chúc cả nhà mạnh giỏi:D

trungcs

Member
Vài hình ảnh của Feres - cha của Sunny để bạn có thể tham khảo...

Bonus thêm tấm ảnh ông nội của Sunny:
:D

doberman

Member
Sáng nay em vừa về thì lão sếp già gọi,em không qua dc.hẹn anh sáng mai nhé.ah mà anh đi hộ em đôi giầy adidas vào cho nó đủ bộ nhé.;) sunny đẹp thật anh ah.chúc mừng anh nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.