• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

kubikubi

Member
Um, cám ơn cháu. Vậy Gấu chắc chắn rồi nhỉ. Tụi nhóc cũng giống bố thôi mà. :D
Gấu nhà cháu cũng chưa biết chắc hẳn, nhưng cũng thấy lười vận động, suốt ngày chỉ ăn với ngủ. Chắc khoảng nửa tháng nữa thì mới yên tâm chú ah! Chờ và hi vọng thành công8->. Chúc chú và gia đình mạnh khỏe

tuansilk

Vietpet sponsor
Alice

Alice- hot girl Tây hồ
Hôm nay cháu đã được 53 ngày tuổi rồi đó ạ. Có chú nào muốn biết rõ về cháu xin gọi theo số ĐT bên dưới ạ :

lucky_2901

Member
Anh ơi,cho em hỏi là thủ tục ship từ moscow về như nào ạ ? có rắc rối ko anh ?

tuansilk

Vietpet sponsor
cháu là Huy con bố Hải Minh Khai đây ạ,thỉnh thoảng cháu lên đây giao lưu và học hỏi kinh nghiệm bác nhé <:p
um. cháu chịu khó đọc nhiều và tìm hiểu kỹ để nuôi cún của mình cho đúng cách nhé. Chúc cháu thành công.

cháu thấy dáng con Bốp nhà cháu chạy rồi...2 chân sau nhoài ra như bơi ếch bác ạ,liệu có phải điều chỉnh không ạ

bác tuấn có nhớ lần trước ra bãi đá em rott của bác xử đẹp em dob của em không. Hôm nào em đến nhà giao lưu phải trả nợ em đấy nhé
:D

tuansilk

Vietpet sponsor
bác tuấn có nhớ lần trước ra bãi đá em rott của bác xử đẹp em dob của em không. Hôm nào em đến nhà giao lưu phải trả nợ em đấy nhé
:D
OK em. Anh vẫn nhớ chứ. Chắc em Dob của em lớn lắm rồi nhỉ. Hôm nào cho cả nó qua nhà để nó sử lý em Rott nhé :D

OK em. Anh vẫn nhớ chứ. Chắc em Dob của em lớn lắm rồi nhỉ. Hôm nào cho cả nó qua nhà để nó sử lý em Rott nhé :D
bác lại trêu em rồi con Dob nhà em có mà đi xách dép làm học trò còn trả được nữa là đâu dám thế:p

Status
Không mở trả lời sau này.