• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

tuansilk

Vietpet sponsor
đẹp thật chúc mừng bác....bác cho em hỏi nhà bác ở đâu thế hnao cho e qua ngắm e nó 1 phát cho sướng mắt với bác ơi
Ok bạn, nhà mình ở Âu cơ đối diện KS Sharaton. Dt 0903213738. Rất vui được giao lưu với bạn.

Xin TB với ACE fan Rott: Sunny của mình nay đã được 10tháng rưỡi. Cao khoảng 63cm; nặng 45kg. Vì vậy mình quyết định tìm cho cậu 1 cô bạn gái cùng quê Berega Turi- Tên Vasilisa - Dòng giống Gitano. Cô nàng được 7 tháng tuổi và vừa nhận được giải Best of puppy. Nếu ko có gì thay đổi cuối tuần này sẽ về VN.
Và đây là hình ảnh cháu nó.
http://www.brgt.ru/VASILISA.htm
Cám ơn các bạn đã đọc và xem. Hãy chia vui với mình nhé
Chúc mừng bác Tuấn nhé. lần này cún cái này về chắc chắn phải lên ngắm chùa cún tí mới được, hẹn bác từ lâu lắm rùi mà chưa có đk để qua... khi cún về đc 1 tuần e sẽ lên thăm cún bác nhé.

trantantai

Active Member
Chụp hình Suny lên đi bác Tuấn ơi, lâu lắm rồi không biết em nó thế nào, nghe nói 10 tháng 45 kg, nghe thấy đã quá. Khâm phục bác chơi hẳn hàng bển về luôn

trungcs

Member
Nếu nhanh sáng Chủ nhật này chú sang Nội bài đón. Chú hứa về đến nhà chú gọi cho cháu nhé.
OK chú!Mong đến cuối tuần quá!À mà bây giờ Moon của chú nặng bao nhiêu kg vậy chú Tuấn?để cháu xem Amon của cháu có bị còi không ý mà!:D

tuansilk

Vietpet sponsor
Chúc mừng bác Tuấn nhé. lần này cún cái này về chắc chắn phải lên ngắm chùa cún tí mới được, hẹn bác từ lâu lắm rùi mà chưa có đk để qua... khi cún về đc 1 tuần e sẽ lên thăm cún bác nhé.
Ok em, khi nào qua nháy anh. Anh cũng có vài điều muốn thỉnh giáo chú. Có sẵn lòng giúp anh ko em. Chúc các cháu nhà em mau lớn nhé.

tuansilk

Vietpet sponsor
Chụp hình Suny lên đi bác Tuấn ơi, lâu lắm rồi không biết em nó thế nào, nghe nói 10 tháng 45 kg, nghe thấy đã quá. Khâm phục bác chơi hẳn hàng bển về luôn
Cám ơn Tài nhé. Để khi nào bạn gái Sunny (Dapko) về ổn định mình sẽ chụp 2 cháu nó luôn thể.

tuansilk

Vietpet sponsor
OK chú!Mong đến cuối tuần quá!À mà bây giờ Moon của chú nặng bao nhiêu kg vậy chú Tuấn?để cháu xem Amon của cháu có bị còi không ý mà!:D
Chú chưa cân đâu để tròn 3 tháng cũng được mà. Đừng sốt ruột quá cháu à. Moon cũng như Amon của cháu thôi mà.

KimCuong

Active Member
Chuyến này bác Tuấn nâng lên đặt xuống mỏi tay rồi. Chuẩn bị tinh thần cũng như sức khỏe để đón tiếp anh em nhé anh. ;) :D :))

Ok em, khi nào qua nháy anh. Anh cũng có vài điều muốn thỉnh giáo chú. Có sẵn lòng giúp anh ko em. Chúc các cháu nhà em mau lớn nhé.
E phải thỉnh giáo bác chứ ạ... vâng chắc chắn e sẽ phải làm phiền đến bác rồi...

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh Tuấn, thật tiếc hôm qua bận đến chung vui với anh em Vietpet Thái Bình trong Lễ ra mắt mà KC chưa đến chung vui được với anh. Anh sớm đưa hình em nó lên nhé, hoặc KC sẽ vác súng đến bắn em nó mấy cái để anh em được biết nhé. ;) :D

Chúc mừng anh Tuấn, thật tiếc hôm qua bận đến chung vui với anh em Vietpet Thái Bình trong Lễ ra mắt mà KC chưa đến chung vui được với anh. Anh sớm đưa hình em nó lên nhé, hoặc KC sẽ vác súng đến bắn em nó mấy cái để anh em được biết nhé. ;) :D
Hahaha KC hôm qua uống nước mắm để giải riệu mà vẫn say à hihihi!!!!!???

KimCuong

Active Member
Hahaha KC hôm qua uống nước mắm để giải riệu mà vẫn say à hihihi!!!!!???
Haha, em định uống bát nước mắm đó nhưng có bác nhanh tay hơn, mắt trước mắt sau đổ rượu vào bát nước mắm đó định uống, anh em phải can mãi thì bác ấy mới thôi. May có chú Đức Phạm vác chai rượu chạy đến giải nguy, rót thêm vào cốc cho bác ấy vì cái tội đổ trộm rượu vào nước mắm đó anh ơi. =))

Khà khà............................................:)) =))

tuansilk

Vietpet sponsor
Cháu nó về rồi Bác Tuấn cho hình em nó ở VN đi ......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![/QUOTE]
Um, anh sẽ chụp. Cháu nó ở xa về mà như ko phải vậy. Thể trạng tốt, ko bị mệt. Chiếu nay anh vừa cho ra ngoài trời với Sunny. Dắt 2 con mệt quá.

tuansilk

Vietpet sponsor
Cám ơn lời chúc của em. Nếu rảnh đến nhà bắn các cháu cho anh lấy may nhé.

rottweilord

Member
Không biết bác Tuấn sau lần này lại lặn tiếp 4 tháng nữa không đơi. Hay cứ 4 tháng bác lại vác bom ra thả bọn em một phát ngã ngửa ra đới?

tuansilk

Vietpet sponsor
Không biết bác Tuấn sau lần này lại lặn tiếp 4 tháng nữa không đơi. Hay cứ 4 tháng bác lại vác bom ra thả bọn em một phát ngã ngửa ra đới?
Tại anh già yếu nên bơi ko nổi nên cứ phải lặn em à. Hi...hi...hi...:D

cuongtb

Member
Tại anh già yếu nên bơi ko nổi nên cứ phải lặn em à. Hi...hi...hi...:D
4 tháng giờ bác mới nổi thì bác cứ nổi hẳn lên như rùa ở hồ Hoàn Kiếm đi, cứ để AE hồi hộp thế này...suốt ruột quá

tuansilk

Vietpet sponsor
4 tháng giờ bác mới nổi thì bác cứ nổi hẳn lên như rùa ở hồ Hoàn Kiếm đi, cứ để AE hồi hộp thế này...suốt ruột quá
Theo lời chú anh sẽ cố gắng lấy một hơi thật dài để bơi nổi quanh hồ Hoàn Kiếm nhé. Nếu hụt hơi em có cứu hộ ko đó.

Status
Không mở trả lời sau này.