• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thế hệ trẻ của anh em pitbullvietnam

Thich_Khach

Member
hehe pit đẹp quá Dương ơi... hôm nào cho em chụp ảnh tiếp đi nhé hehe:D:D:D
em là ai vậy ?

đây là 1 trong 3 bữa chính mình cho ăn để lấy sức tập :) về vấn đề dinh dưỡng mỗi người nuôi 1 kiểu nhưng cá nhân mình cứ nghĩ đơn giản Tập nặng thì Ăn nhiều... hôm nào nhà có đồ ăn thừa thì bổ xung thêm vào, còn bình thường 1 bữa là 4 cái cổ gà cả da và 3 lạng thịt bò + Trứng gà sống + RAu + bát con cơm như vậy

MrK0207

Member
em là ai vậy ?

đây là 1 trong 3 bữa chính mình cho ăn để lấy sức tập :) về vấn đề dinh dưỡng mỗi người nuôi 1 kiểu nhưng cá nhân mình cứ nghĩ đơn giản Tập nặng thì Ăn nhiều... hôm nào nhà có đồ ăn thừa thì bổ xung thêm vào, còn bình thường 1 bữa là 4 cái cổ gà cả da và 3 lạng thịt bò + Trứng gà sống + RAu + bát con cơm như vậy

tối em nhắn tin nhé, biết ngay mà :D <:p<:p

Teki

Member
Cám ơn bạn đã chia sẻ... Mình thấy bạn rất tâm huyết với những chú pitbull. Các e thật may có được người chủ quân tâm như vậy. Mình cũng mới nuôi mong trao đổi học hỏi thêm với mọi người.