• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thế hệ trẻ của anh em pitbullvietnam

gàsiêunhân

Active Member
Hiện tại cháu được 11 tháng, đang tập luyện theo chế độ mà mình đúc kết và áp dụng cho 1 vài con pit

Hình ảnh lúc 9 tháng

luyên tập theo chế độ nào mà đẹp thế anh

chia sẻ nên để anh em cùng học hỏi nào

nhìn đẹp quá

Thich_Khach

Member
Thanks Gasieunhan vì bộ dây dắt vòng cổ và chế độ tập luyện mới em dành cho em nó :) hy vọng sau này trưởng thành nó lên được hết cơ bắp như mình muốn! Anh em nào có kinh nghiệm gì giúp pit tập tốt hơn nữa thì vào tán gẫu cùng chia sẻ trao đổi nhé! Thân Ái!

hungcun94

Member
nhìn mê quá các anh ạ.trả biết lúc trưởng thành nó còn như thế nào:-ss:-ss

Tòm muốn biết chế độ ăn uống tập luyện của em nó..:) bắc chủ dog có thể chia sẻ kinh nhiệm cho ae dc ko..:-ss

Thich_Khach

Member
Tòm muốn biết chế độ ăn uống tập luyện của em nó..:) bắc chủ dog có thể chia sẻ kinh nhiệm cho ae dc ko..:-ss
Mình vẫn chia sẻ và trao đổi với anh em trên này từ trước tới giờ mà, mình thấy đa số các bác trên này muốn lên cơ đều cho nhịn ăn hoặc ăn 1 bữa, riêng cá nhân mình vẫn cho ăn 3 bữa như này vì mình nghĩ gầy kiểu nhịn ăn thì sức đâu mà tập được những bài thể lực tương đối nặng nhu chạy dài, biến tốc, đeo tạ, kéo vật nặng và bơi... bác có thể tham khảo :

Chia sẻ kinh nghiệm tập luyện

còn nếu bác nào muốn biết chi tiết tỉ mỷ nữa thì mấy anh em ở gần HN có thể ngồi chè cháo tán gẫu với nhau , với mình khi anh em đã hiểu nhau ở ngoài xã hội rồi thì ko có gì dấu diếm làm gì ,viết chi tiết trên này đôi khi lắm chuyện thị phi ko tránh được chắc các bạn nuôi pitbull đều hiểu rõ!Thân Ái !

Spieky_be_bu

Các Ae cho tôi hỏi.... tìm mãi mà không thấy hội chBoxoxboxxer ở dâu cả???
mong Ae chỉ giáo hộ nhé. thank Ae nhiều:(:)(:)((

Mình vẫn chia sẻ và trao đổi với anh em trên này từ trước tới giờ mà, mình thấy đa số các bác trên này muốn lên cơ đều cho nhịn ăn hoặc ăn 1 bữa, riêng cá nhân mình vẫn cho ăn 3 bữa như này vì mình nghĩ gầy kiểu nhịn ăn thì sức đâu mà tập được những bài thể lực tương đối nặng nhu chạy dài, biến tốc, đeo tạ, kéo vật nặng và bơi... bác có thể tham khảo :

Chia sẻ kinh nghiệm tập luyện

còn nếu bác nào muốn biết chi tiết tỉ mỷ nữa thì mấy anh em ở gần HN có thể ngồi chè cháo tán gẫu với nhau , với mình khi anh em đã hiểu nhau ở ngoài xã hội rồi thì ko có gì dấu diếm làm gì ,viết chi tiết trên này đôi khi lắm chuyện thị phi ko tránh được chắc các bạn nuôi pitbull đều hiểu rõ!Thân Ái !
Thak nguoi ae...rất vui đã chia sẻ :)

Next

Member
lâu lắm không gặp leo rồi dạo này nhìn nó bành chướng thế lực quá anh ơi hehe
hôm nào anh sắp xếp cho em đc gặp 2 anh em nhà nó với8->

Thich_Khach

Member
lâu lắm không gặp leo rồi dạo này nhìn nó bành chướng thế lực quá anh ơi hehe
hôm nào anh sắp xếp cho em đc gặp 2 anh em nhà nó với8->
Bành chướng gì đâu em? Gasieunhan vừa áp dụng cho anh tập thử 2 tháng cả chế độ ăn cải thiện nên post tí ảnh cho anh em pitbullvietnam nhà mình xem cùng trao đổi góp ý để a còn tiếp tục xem nên tập tiếp hay nghỉ, cả chế độ ăn uống tập luyện lại nữa! anh em ai chả muốn con pit của mình đẹp, ko biết đòn lối với cắn lắc thế nào cứ đẹp với mịn lên hết cơ bắp là anh thấy vui rồi :) thích gặp anh đơn giản ae mình chỉ alo là tối lại rượu mềm môi chém gió thoái mái mà!

boy_armani8x

Active Member
Với người chơi PitBull gọi là có tuổi tính bằng năm thì chỉ nhìn con Pit qua ảnh là đã biết người chủ chó tâm huyết như nào.. PitBull Leo đã may mắn có được những gì nó cần để từ đó em tin đây sẽ là những nhân tố đóng góp tích cực cho phong trào PitBull Việt Nam. Vài lời mạo muội các cao nhân về Pit đừng soi kỹ quá nhé ;))

gàsiêunhân

Active Member
anh nuôi chó gì mà gầy thế! anh bỏ bê nó, bóc lột nó đúng không? anh đưa đây em nuôi cho =))=))=))=))

Thich_Khach

Member
anh nuôi chó gì mà gầy thế! anh bỏ bê nó, bóc lột nó đúng không? anh đưa đây em nuôi cho =))=))=))=))
uhm a bỏ bê như em bỏ bê Tiểu Mộc năm ngoái thôi =; thời gian còn phải đi gái mú rồi nhậu nhẹt thì chăm thế này là tốt lắm rồi đấy em! :D

gàsiêunhân

Active Member
em dấm cho anh con cái đầu đàn lứa 1 của con tiểu mộc anh trung ken nuôi, anh có nhận nó làm con dâu không

Ken_zx88

Member
Da trắng chân dài ....mặt xinh thì đúng , còn chung tình thì chưa chắc