• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thằng Đốm tên Bob của em.

Dimka

Em Sharpei nhà mình mới chết nên giờ thấy trống vắng quá. Mình định nuôi em Đốm cho vui cửa vui nhà, mình nghĩ là chó tuy có nghịch ngợm nhưng thân thiện là đủ. Hơn nữa mình có thể dạy dỗ nó cho nó ngoan hơn. Không biết là giờ mình có thể mua chó Đốm ở đâu được. Mình đã qua Hoàng Hoa Thám nhưng không có

heocon113

Member
anh ơi con chó đốm của anh rất đẹp , nhà em có nuôi một con anh có biết chổ nào dạy chó đốm mà tốt không anh, amh có biết cách nào để cho chó đốm đi vệ sinh đúng chỗ không anh ?

monowar

Member
lâu lắm em mới Thấy đc 1 em Đốm ung Ý đây...em này màu rất đặc Trưng của loài chó Đôm nay...Chúc mưng anh Kim Cương nhé...À ah ơi loại này có dễ dạy ko ạ Nó cũng giá cả của nó Cũng rất phải chăng nên em cung thich lắm...hihi

lâu lắm em mới Thấy đc 1 em Đốm ung Ý đây...em này màu rất đặc Trưng của loài chó Đôm nay...Chúc mưng anh Kim Cương nhé...À ah ơi loại này có dễ dạy ko ạ Nó cũng giá cả của nó Cũng rất phải chăng nên em cung thich lắm...hihi
Đ/c này ko biết rồi,ku đốm của anh Cương đã qua trường lớp rồi,rất dễ dậy.Hiện nay anh Cương đang nuôi em nó ở nhà,ku đốm này biết làm đủ thứ việc.