• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Sài Gòn lần 3 ngày 7/4/2012 (update)

whitexsnow

Active Member
Hihi, thế bao Kit tạm thời chia như này nhé :

Mẹ Gem : 4kg
Bé Thủy: 3kg
Bố Huy: 2kg
Mẹ Hiền: 1kg

Thứ 2 mẹ Hiền có thêm 1 bao Kit 10kg nữa

Share cho: Vohoang: 2kg
Me Hiền: 1kg
Mẹ Gem: 4kg

Còn : 3kg :x:x

Ai muốn share tiếp thì nhanh tay nhanh chân nha, bên đó bảo bao này bao cuối rồi, chờ hơi lâu mới có thêm bao nữa.

P/s: Fit còn 9kg nha :D:D:D:D:D

Gemma

Active Member
Thêm 4 kg cho bao kế luôn mẹ Hiền nhé! Thank you so much! :x:-*

Mẹ Hiền cho Bố Huy thêm 2kg kit trong đợt tới nha. Nếu ko đủ thì bố Huy xin 1kg cầm hơi cũng được ^^

tinytei

Member
TT.TT tuần tới share Kit cho em với T.T Nhà hết nhẵn hôm qua rồi tính mua Me-0 ăn đỡ đây này T.T"
mà 1kg bao nhiêu thế a @.@

whitexsnow

Active Member
TT.TT tuần tới share Kit cho em với T.T Nhà hết nhẵn hôm qua rồi tính mua Me-0 ăn đỡ đây này T.T"
mà 1kg bao nhiêu thế a @.@
Bao huần sau cũng có người đặt gần hết rồi em nhé. Để chị xem tình hình thế nào, nếu còn sẽ share thêm. Nhưng chị không share lẻ đâu, share từ 2kg trở lên và lấy chẵn nhé , giá cho 2kg là 260k, rẻ hơn so với mua ở pet shop 40k nhé :x

Buồn quá... Cố ngồi dậy mà đầu cứ nhứt, cứ quay mòng mòng... Vậy là hôm nay phải thất hứa với mọi người rồi. Mọi người đi o ff vui nha, nhớ chụp hình thật nhiều cho bố Huy off online với :(:(:(

tinytei

Member
ôi mọi ng vui vẽ quá đi mất T.T
Chị Snow để em 2kg nhé :D Có gì chị nhắn tin cho em địa chỉ nhé, trong tuần sau em sắp xếp time lên lấy ạ :x
0944224020

MsCuteShark

Member
Hình ảnh off VCC

Nhà mình đến sớm nhất :">

Sau đó là nhà mẹ Hiền :"> Mặt con lơ ngơ quá Đô ơi!

Nằm yên, không được chui xuống gầm ghế không là mẹ cho ăn đòn nghe chưa?!

Thì nằm vậy....

Đến gần cuối thì lăn ra ngủ thế này đây

Bé Mập nhà chị Lou

Bé Ù

Bé nhà chị Quỳnh Như

Con gái tôi hôm đấy đi tán trai khiếp quá đi mất =))

MsCuteShark

Member
Mẹ Hiền và con trai

Mẹ Nấm và Nấm (nay đổi tên thành Nhíu ;)) )

Mẹ Nấm ôm Nấm và Gà

Gemma

Active Member
Quán trông xinh đấy chứ nhỉ? Thế là nhà mình có quán của bạn Lou làm điểm tụ tập thường xuyên. Sorry cả nhà hôm qua mẹ cháu ốm với cả Bánh Mì cũng ốm nặng, phải ở nhà kêu bác sĩ chích cho em ấy. Bánh Mì bị sụt ký mỏng như tờ giấy, trông thương lắm nên mẹ cháu chả có lòng dạ nào đi off nữa cả. :(:-o8->

@mẹ Gem: 2 mẹ con hôm nay sao rồi ạ? Đã bớt bệnh chưa?
@ shark: vịt không đi hả em? Sao chỉ thấy mỗi gà... ^^ thiên vị quá nha ^^

Con người ta đẹp zai thế mà không cho lên trang nhất là sao hả em ^^
Anh cung muốn dắt Chi Chi, Cheow Cheow, Cho Cho nhà anh đi nữa, hic hic...

MsCuteShark

Member
Con người ta đẹp zai thế mà không cho lên trang nhất là sao hả em ^^
Anh cung muốn dắt Chi Chi, Cheow Cheow, Cho Cho nhà anh đi nữa, hic hic...
Anh chích ngừa cho tụi nó đi anh rồi lần off vcc tới hoặc off mini ở nhà bà Gem, anh dẫn hết cả đội quân nhà anh đi ;))

Gemma

Active Member
Quán có cái bình bông xinh quá! Lần sau ráng thu xếp đi off để... rình chôm cái bình bông! :)):)) Trông có vẻ không đông như lần trước nhỉ? Nấm trông rõ là có bầu rồi mẹ Nấm ơi! Cả hai mẹ con cùng xinh quá! Đã nhận lại "bảo bối" để quên ở nhà mẹ Nấm, cảm ơn mẹ Nấm nhiều. Chờ đợt off mini ăn mừng Nấm đẻ ở nhà mẹ Nấm nhá! Với lại mẹ Nấm có giâm thành công cây hoa Giun Thái chưa ạ? Hôm rồi mẹ Gem mới hỏi ở một số nhà vườn bày bán mấy chậu Giun Thái xum xuê, giá bây giờ còn hét cao hơn trước nhiều. Lúc trước là 500.000 đồng/chậu, giờ hét lên đến 750.000 - 1.000.000 đ/chậu :(:)(( Kiểu này chỉ có nước ngồi chờ xin gốc hoa nhà mẹ Nấm thôi. Mà mang về chưa chắc đã giồng được với cái con bé Naomi, bữa giờ nó tàn phá hết một góc sân cây kiểng của mẹ cháu rồi :(:)(:)((

Cảm ơn mẹ Thủy đã post hình ảnh buổi off cho cả nhà được off trên mạng :x:x

thuan81

Active Member
nhìn vui quá..........hình ít quá....up nữa đi các bạn ơi.......................:x:x:x:x:x