• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo offline CLB người yêu mèo Vietpet Hà Nội ngày Chủ Nhật 27/4/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Rose1402

Vietpet sponsor
Danh sách mới cập nhật:

1. GreenVetHanoi - Bác sĩ Hoàng Ngọc Báu
2. Rose1402 (Thanh Hải - Trương Định, Hà Nội)
3. KyCauGo - Chủ nhiệm CLB off HN (anh Kỳ - Cầu Gỗ, Hà Nội)
4. cuong_tosa - Phó CN CLB Offline (anh Cường - Nguyễn Lương Bằng, Hà Nội)
5. Kemkem
6. Bông xinh
7. Tantulinh
8. Pumkin
9. Bocun2006
10. ...

Tiếp tục nào... Chicken, Hotmen_Hp, SirTuan, Cala_ring, tra7124119,... đăng ký đi thôi còn chờ gì nữa??? :p

tra7124119

Member
Vâng, em tra đã có mặt. Cn này em tra sẽ cố gắng có mặt. Và nếu có đk sẽ cho em Thối = CCXĐ :p đi off. Nhg là vì em í đang có triệu chứng "nghén" mấy hôm nay rồi, để em hỏi í kiến nó xem có đủ phấn khởi để đi bon chen ko nào :-j
=>10 tròn trĩnh. tra7124119 :D

tra7124119

Member
Sao phải ngượng hả bạn ơi!! Vp mình thì mèo Tây mèo Ta mèo Tàu đều bình đẳng như nhau mà!!
Thời buổi thế kỷ 21 rồi, người còn chẳng phân biệt chủng tộc, giờ lại lo phân biệt mèo!!
Bó tay rồi ~_*

bechabong

Member
Chà Bông cũng muốn đi...muốn lắm ấy..nhưng ở mãi trong TPHCM.. hic..thôi hẹn đến hè vậy nhé... chúc cả nhà offline vui nhé... chụp nhiều hình nhé...

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
TO:quynhbaby_dkny:Em cứ mang bé mướp đến giao lưu cho vui mà ,mỗi người nhiệt tình một chút thì CLB mèo xôm ngay,như anh đây này chẳng có mèo thật phải mang mèo bông đi offline đó

11 - em Ngọc xin có mặt ạ. Em là newmem.Em mới có mèo được 2 ngày, tên là UBEMAXU, ở nhà gọi là xuxu. Thằng cu mới về nhà nên thấy ngượng ngập lắm ý. Lần này cho đi chơi với các anh chị . Xuxu mới được 2 tháng, mang đi cớ sao không ạ mọi người ?

Rose1402

Vietpet sponsor
11 - em Ngọc xin có mặt ạ. Em là newmem.Em mới có mèo được 2 ngày, tên là UBEMAXU, ở nhà gọi là xuxu. Thằng cu mới về nhà nên thấy ngượng ngập lắm ý. Lần này cho đi chơi với các anh chị . Xuxu mới được 2 tháng, mang đi cớ sao không ạ mọi người ?
Chào mừng Ngọc và bé miu Ubemaxu!!! :wel: Nếu bé còn ngượng ngập thì bạn càng nên đưa bé đi giao lưu với các bạn khác thì bé sẽ bạo dạn và hòa đồng hơn bạn nhé! Rất vui vì gia đình CatLovers lại có thêm thành viên mới!!! :wel: :wel:

@quynhbaby_dkny: mèo nào mà chả đáng yêu và dễ thương như nhau hả bạn ;) hội mèo của ta có chú mèo mướp tên Pumkin nổi tiếng lắm đấy, một bé mèo dễ thương, tinh nghịch và được cưng chiều vô cùng đấy :p nhớ đưa bé của bạn đi giao lưu cùng các bé khác nha... :)

Rose1402

Vietpet sponsor
Danh sách mới cập nhật:

1. GreenVetHanoi - Bác sĩ Hoàng Ngọc Báu
2. Rose1402 (Thanh Hải - Trương Định, Hà Nội)
3. KyCauGo - Chủ nhiệm CLB off HN (anh Kỳ - Cầu Gỗ, Hà Nội)
4. cuong_tosa - Phó CN CLB Offline (anh Cường - Nguyễn Lương Bằng, Hà Nội)
5. Kemkem
6. Bông xinh
7. Tantulinh
8. Pumkin
9. Bocun2006
10. tra7124119
11. shimmy0510 (Ngọc)
12. BeBiyeucun
13. ...

Mời các bạn tiếp tục đăng ký... :)

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
hiz thấy ảnh các bác toàn mèo đẹp. Mèo nhà e là mèo mướp đi >"< ngượng chít :-s
Chào bạn, mình là mẹ của Pumpkin đây, con trai nhà mình là mướp xịn 100% nhé. Chủ nhật này mình sẽ cho con trai mình đi, hi vọng gặp anh/ chị Mướp ở nhà bạn, có lẽ 2 đứa nó sẽ có mối giao hoà thân thiết chăng???

Cho em đăng kí 1 chỗ với, em là Hà My nhá! Chiều chủ nhật đúng không ạ, lần trước em cũng đến khám chỗ này rồi:D!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Welcome bạn SHELLHAMZB Hà My đến với hội mèo, mong rằng mèo cưng của bạn sẽ là một em mèo đáng yêu trong tất cả những em mèo đáng yêu tại Hội Mèo Vietpet!!!

ôi buồn quá.bé meo meo nhà em vừa bỏ nhà ra đi rồi.cũng tại bé già quá rồi. =(
tiếc thật đấy...

hangzin

Dịch giả Vietpet
Mình đang phân vân không biết có nên đưa con Bư nhà mình đi off không. Muốn đi lắm nhưng mà nó nhát quá, với cả chưa có túi để địu nó đi. Hic. À, chị Rose ơi, em mạn phép lắm mồm đi quảng bá tiếp thị tên tuổi của buổi offline trên blog em được không? Hôm đó chắc nếu có đi thì em chưa dám mang mèo được, chỉ xin đi tay không để thám thính tình hình thôi. Được không chị? Với cả tình hình đi thì thế nào ạ, đến đó cứ thẳng tiến mà vào hay là thế nào chị, chị nói rõ một chút được không? xin lỗi, em là mem mới nên cứ lớ nga lớ ngớ, ngượng quá, cả nhà thông cảm nhé:D
Nhân đây post luôn ảnh thằng Bư nhà mình để khoe nào.:D:D

Em trai em xinh chứ cả nhà???(Đây là ảnh nó 1 năm về trước, bây giờ lớn tướng rồi, đẹp trai và phong độ ra nhiều)hêhê

Rose1402

Vietpet sponsor
Chào bạn hangzin :) nhiệt liệt chào mừng bạn tham gia CLB Catlover Hà Nội ! Bư nhà bạn xinh giai và đáng yêu lắm :) hôm đấy nếu đưa được em Bư đi thì thật vui nhưng nếu chưa sẵn sàng thì đi người không và để lần sau đưa em Bư đi cùng sau cũng được :D Bạn cứ đến theo địa chỉ và sơ đồ chỉ dẫn và thẳng tiến vào thôi là có bàn ghế chuẩn bị sẵn và Ban CN đến sớm hơn để tiếp đón bạn :) Đừng ngượng nhá ;) hội mèo chúng mình tòan người thân thiện gần gũi gặp nhau cứ như quen từ lâu vui lắm bạn ah :)

Nếu bạn đưa thông tin lên blog để giới thiệu cho nhiều người biết đến VietPet và buổi off tới thì mình nhiệt liệt hoan nghênh =D> nhưng ai có thể đến tham dự thì cố gắng đăng ký vào danh sách để Ban CN có thể chuẩn bị tiếp đón cho chu đáo bạn nhé! :wel:

Rose1402

Vietpet sponsor
ôi buồn quá.bé meo meo nhà em vừa bỏ nhà ra đi rồi.cũng tại bé già quá rồi. =(
tiếc thật đấy...
Thành thật chia buồn cùng Khánh Ly nhé :( thật là buồn nhưng vẫn phải chấp nhận và cố gắng vượt qua nỗi buồn nhé! Chủ nhật tới bạn ra dự buổi sinh hoạt CLB cùng cả nhà cho vui :)

Phu Dung

Moderator
Chúc buổi offline của hội mèo thành công tốt đẹp, có nhiều mèo đẹp (với các chủ mèo càng xinh đẹp hơn) tham dự.

SirTuan

Member
Báo cáo các bác , mai e bận ko đi được rồi, đành cho LU ở nhà chờ buổi off sau vậy .
Chúc buổi offline của hội mèo thành công tốt đẹp nhé!

N.V.T

Member
Em đăng ký 1 suất với nhé :D .(Sao mãi không đủ 50 ký tự nhỉ
, chắc là được rồi)

Status
Không mở trả lời sau này.