• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo offline CLB người yêu mèo Vietpet Hà Nội ngày Chủ Nhật 27/4/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@KHANHLY: Bạn đi tìm em ấy chưa???

@Sir TUAN: Thật đáng tiếc vì không được gặp em mèo xinh của bạn, mình vẫn đang muốn thử bế em ấy khi em ấy có bộ lông khô ráo đây... Lần trước lông em ấy ẩm ẩm, trời lại hơi trở lạnh, mình cứ lo lo không biết em ấy có sao không...

@N.V.T: hẹn gặp em ở đó nhé.

SirTuan

Member
@Pumpkin : Cám ơn Pumpkin nhiều lắm , hôm đấy về nhà em LU ko vấn đề gì , phù , may quá , bây giờ đang chạy tung tăng trong nhà rồi , lần sau sẽ rút kinh nghiệm :>

to chi rose 1402:vâng vâng chị ơi.E sẽ cố gắng đi dự cho buổi off của cac bé đông vui như của các chú cún^^
to pumpkin:dạ.ko đi tìm đc đâu ạ.Vì bé Vẹo nhà em từ bé đã quen sống ở ngoài.Chỉ về nhà để ăn.Còn được mọi người trong khu tập thể đặt cho tên "mèo đầu gấu".Lần trước đi 1 tuần là về.Nhưng mà lần này đi quá 5 tuần rồi.Nhà e lúc nào cũng muốn cho Vẹo tự do,nên ko bao giờ nhốt bé cả.....nhớ Vẹo quá =((

hangzin

Dịch giả Vietpet
chị rose ơi, mai em sẽ đi. Cho em đăng ký một chỗ nhé. Còn Bư thì phải để đến lần off sau thôi.

baby_kute_iumeo

Em là thành viên mới, có được đi không ạ ? Nhìn mèo mọi người đẹp quá, mèo nhà em thì chỉ trắng tinh lại nhát nữa ....

ashita

Dịch giả Vietpet
đi với nào ^^ mặc dù đi học nhưng phải cố mà ghé qua. nhưng em ko đem em mèo nhà em đi được, thứ nhất là vì đi học ko lôi đi được, thứ 2 là em nó cái tai đang có mùi í ẹ, đem đi sợ lây lung tung. mà đỡ nhiều rồi đó ^^

Rose1402

Vietpet sponsor
Danh sách mới cập nhật:

1. GreenVetHanoi - Bác sĩ Hoàng Ngọc Báu
2. Rose1402 (Thanh Hải - Trương Định, Hà Nội)
3. KyCauGo - Chủ nhiệm CLB off HN (anh Kỳ - Cầu Gỗ, Hà Nội)
4. Cuong_tosa - Phó CN CLB Offline (anh Cường - Nguyễn Lương Bằng, Hà Nội)
5. Kemkem
6. Bông xinh
7. Tantulinh
8. Pumkin
9. Bocun2006
10. Tra7124119
11. Shimmy0510 (Ngọc)
12. BeBiyeucun
13. Sellhamzb2 (Hà My)
14. N.V.T
15. Khanhly_2024
16. Hangzin
17. Baby_kute_iumeo
18. Ashita
19. ...

Giờ G chưa tới nên bạn nào muốn tham gia xin cứ tiếp tục đăng ký dach sách nhé! :)

carvil_cao

meo nha em bi gia^n co mang di dc hong ? mang 1 cho 1 meo di cho zui

Mèo nhà em bị giận có mang đi được hông? mang 1 chó 1 mèo đi cho vui

Vui lòng viết tiếng Việt có dấu theo quy định diễn đàn bạn nhé!

Rose1402

Vietpet sponsor
@carvil_cao: cứ mang đi đi bạn ơi, có mấy chị ở CLB mình đang mong có em miu bị rận để trổ tài giết rận đấy :D bạn mang đi các chị ý mừng quá :p

KimCuong

Active Member
Có tôi đây!

Danh sách mới cập nhật:
1. GreenVetHanoi - Bác sĩ Hoàng Ngọc Báu
2. Rose1402 (Thanh Hải - Trương Định, Hà Nội)
3. KyCauGo - Chủ nhiệm CLB off HN (anh Kỳ - Cầu Gỗ, Hà Nội)
4. Cuong_tosa - Phó CN CLB Offline (anh Cường - Nguyễn Lương Bằng, Hà Nội)
5. Kemkem
6. Bông xinh
7. Tantulinh
8. Pumkin
9. Bocun2006
10. Tra7124119
11. Shimmy0510 (Ngọc)
12. BeBiyeucun
13. Sellhamzb2 (Hà My)
14. N.V.T
15. Khanhly_2024
16. Hangzin
17. Baby_kute_iumeo
18. Ashita
19. carvil_cao
20. KimCuong (Kim Cương - Bạch Mai, Hà Nội)
21.......
Đề nghị mọi người tiếp tục đăng ký nhé!

carvil_cao

mang em miu miu nhà mình đi rồi mang theo em chihuahua được ko ? tại hai em này quấn quít nhau suốt ngày , em huahua có chưa đến 600g thì có được mang theo ko bạn ?

Rose1402

Vietpet sponsor
mang em miu miu nhà mình đi rồi mang theo em chihuahua được ko ? tại hai em này quấn quít nhau suốt ngày , em huahua có chưa đến 600g thì có được mang theo ko bạn ?
Hoan nghênh bạn :-bd càng đông càng vui mà, nhưng nhớ phải bảo vệ em chihuahua cẩn thận đấy nhé :p :p

bạn mang huahua đi nhé.Chắc chị Rose đồng í thôi.Tại chị Rose cũng yêu cún lắm mà ^^
hẹn gặp bạn chiều nay.Háo hức quá đi mất
(trưa nay mất ngủ rồi =) )

KimCuong

Active Member
@ carvil_cao:

Chào bạn! Rất vui khi bạn mang em Chihuahua đến Offline với Hội mèo. :wel:

Theo thông tin tớ nhận được, tại buổi Offline Hội mèo lần này có những thành viên còn đem cả Chuột Hamter đến tham gia Offline với Hội mèo nữa bạn à. :))

Hẹn gặp bạn chiều nay tại Offline Hội mèo nhé! :-bd

hợ, còn mang chó nữa ạ, em hơi nhát chó, nó sủa cái em chạy bay cả đít:D

Mèo nhà em thì lắm rận lắm, mang đến chị nào bắt hộ em cái cho mèo nhà em nó đỡ ngứa!!!:X

Nhưng em thì cũng yêu chó lắm, có điều sợ chẳng dám lại gần, thế mới buồn:(

ashita

Dịch giả Vietpet
hờ hờ :)) tớ bắt rận mèo quen tay tới mức là bây giờ động vào cái gì lông lá là lại bắt đầu bới bới tìm tìm ^^ ko ngoại trừ cả gấu bông :D

bibin

Member
em là tahnh viên mới của Vp nhưng em không có mèo có đi đc không ạ.Nếu đc em ra bắt xe buýt đi luôn

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
em là tahnh viên mới của Vp nhưng em không có mèo có đi đc không ạ.Nếu đc em ra bắt xe buýt đi luôn
E cứ đến đi, đi người không cũng đc mà, đến tham gia là vui rồi.:):wel:

chị dieu thuý cũng di tham dự hội mèo ạ , hihihihihi , vui dấy chi nhi , hôm nọ e cho con tily nhà e giao lưu vói con tin nha chi o? hang a lam nhớ ko chi. :D:D::D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Kg, chị kg tham gia nhưng chúc cho hội mèo càng đông càng vui nhé, ngày càng lớn mạnh nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.