• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off ngày 3/6

Mit2011

Member
Đến hẹn lại lên... cầu cho ông trời ủng hộ, buổi tập ngày mai của CLB tiến hành bình thường nhưng với dụng cụ mới....

Thời gian: 6:00 - 9:30 sáng
Địa điểm : Sân tập CLB khu Vạn Phúc

Thời gian biểu buổi tập ngày mai dự kiến như sau:
6:00-6:30 tập trung, dọn cắt cỏ, thả chó chơi, làm quen (nhà Mít đã mua 1 cái kéo cắt cỏ cho các bác chủ khởi động rồi...)
6:30-7:00 tập tuân lệnh (cạnh, theo, ngồi, nằm, đứng, yên bao gồm cả ra lệnh từ xa)
7:00-8:00 Tập với dụng cụ (chui cống, cầu thăng bằng, bập bênh, thang chữ A, nhảy cao, vượt tường...)
8:00-8:45 Tập trông đồ và bảo vệ chủ
8:40-9:30 Tập tấn công (tầm cao)
9:30 - .... Trao đổi Huấn luyện
Sẽ chia thành 2 nhóm tập theo độ tuổi của chó: chó lớn và chó nhỏ....

Chú ý cho các thành viên:
- Không mang chó đang bệnh tới sân tập.
- Cho chó ăn thật nhẹ hoặc nhịn trước khi tập.
- Mang theo dụng cụ cá nhân, đồ chơi, mồi (anh Hoan mang theo xà nhảy cao nhé)
- Đến đúng giờ và tuân theo thời khóa biểu buổi tập..
- Đề nghị chủ dọn VS ngay nếu chó của mình đi VS trong sân tập

Hẹn gặp anh em sáng mai

-

Em ngồi từ trưa ngóng cái topic này. Định gọi điện hỏi Bác Mit xem tình hình thế nào. HiHi. Báo cáo Pumpkin sẽ đưa Bingo có mặt đúng giờ.:D

vanglai213

Active Member
Mưa to quá... Chắc mai sân tập lại sũng nước rồi...

.
Mưa ướt không sao anh à, em chỉ sợ nắng to thôi hihi , lần trước ra nắng em về đen cháy, ai cũng bảo đi tắm biển về mới chết chứ khà khà ...

Mit2011

Member
Mưa vẫn chưa dứt... điệu này ông trời hoãn buổi tập ngày mai của anh em rồi...
Tội nghiệp mấy chú cún... chờ mãi 1 tuần để đến ngày tập cùng anh em mà trời không chiều chúng gì cả

mưa như này sẽ trts nước đến sáng. đợi chỉ thị của chú Mít để cháu bắt chuyến xe sớm nhất về :D

tran van hoan

Active Member
[animal RESCUE];729171 nói:
mưa như này sẽ trts nước đến sáng. đợi chỉ thị của chú Mít để cháu bắt chuyến xe sớm nhất về :D

Chán nhỉ , cứ đến ngày of thì lại mưa gió .............. hay lại tập giữa trời mưa cho máu ông cháu nhỉ

Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai =))

Các chú ốm còn có mẹ có vợ chăm =))

Cháu mà ốm bắt đền các chú lên chăm nhá ;)

vanglai213

Active Member
[animal RESCUE];729185 nói:
Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai =))

Các chú ốm còn có mẹ có vợ chăm =))

Cháu mà ốm bắt đền các chú lên chăm nhá ;)
Nhớ lời của ông kễnh đó nha .. haha.

Báo với các bác 1 tin, mưa như này nhưng bác Thành jonsam đã xông pha đến nhà em 11h bắt chó đấy .Các bác thấy độ máu và tinh thần yêu chó của bác thành thế nào rồi .

....Hôm qua trời mưa to thế mà gần sáng tạnh không mà các bác, em tin trời mai sẽ không mưa . hehe

vanglai213

Active Member
Theo như dự báo thì mưa sẽ hết ngày mai, hic hic làm thế nào giờ?????
Ông có tin mai hết mưa không hehe, ngủ đi thôi, tôi chẳng tin mấy ông thủy văn dự báo tiền thới đâu :-h:-h ngủ đi nha lấy sức, cả tuần mất sức rồi mà cuối ngày không ngủ nữa là mệt lắm đó .

đã hết mưa....tình hình là vẫn sẽ tập .

Thức đến giờ này viết comment báo cáo tình hình thời tiết là quá ngu xuẩn...haiz.

Mit2011

Member
anh Hoan già hôm nay ngủ quên, Hòa qua đón gọi điện mà dập máy ngủ tiếp... Chắc tối qua "lao động" quá sức... giờ ngồi tiếc hùi hụi... để tí nữa rảnh up mấy quả video lên cho chết thèm....=))=))=))

.

tran van hoan

Active Member
anh Hoan già hôm nay ngủ quên, Hòa qua đón gọi điện mà dập máy ngủ tiếp... Chắc tối qua "lao động" quá sức... giờ ngồi tiếc hùi hụi... để tí nữa rảnh up mấy quả video lên cho chết thèm....=))=))=))

.

Tưởng mưa to . Nên em để máy dưới tầng 2 để xạc pin xong lên tầng 3 đi ngủ . Lên lúc hòa đại nhân gọi là thằng cu cháu nó ở quê nó cầm máy chơi điện tử anh ạ . Oan thị màu quá .

Lúc tỉnh dậy thấy 7 cuộc gọi nhỡ , thôi để tuần tới vậy hjhj . Mà anh cho hình ảnh clip lên đi làm gì mà chậm chạp vậy .

vanglai213

Active Member
Tưởng mưa to . Nên em để máy dưới tầng 2 để xạc pin xong lên tầng 3 đi ngủ . Lên lúc hòa đại nhân gọi là thằng cu cháu nó ở quê nó cầm máy chơi điện tử anh ạ . Oan thị màu quá .

Lúc tỉnh dậy thấy 7 cuộc gọi nhỡ , thôi để tuần tới vậy hjhj . Mà anh cho hình ảnh clip lên đi làm gì mà chậm chạp vậy .
hehe để huynh không chịu nổi cơn thèm đã rồi bác mit mới tung lên ,em cũng định tung nhưng ít quá để bác Mít mở màn .:-*:-*:-*đợi mòn mắt đi nhá .

bưởi

Member

.
*
" Từ Thức bồng lai hàm tiên cảnh
Trần mỗ nghiêng lầu giấc khoáii yêu
Non non nước nước ...ngàn khơi hận
Giận kẻ phá làng Hòa đại nhân ".

(tức cảnh khi đọc được câu "Hòa qua đón , gọi điện , ông dập máy " ).

Có lẽ phải nên viết vào "Sự tích Làng Chó Mali " để em cháu thường lảm .
.

john-sam

Member
Ôi bác Mit nhà mình đi đâu nhỉ, không thấy up hình và clip lên đi bác Mit ơi.:-/