• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off ngày 27/5

bugatti

Member
Anh ơi phải nói là đúng từ : nịnh bợ để vào hội thì đúng hơn , buồn lắm nhưng cũng phải nói DỐC HẾT TÌNH NÀY để mời mọi người .............. ha ha
Thế chưa được đâu nhé, đưa ngươi ta đi phải đưa người ta về đến nơi đến chôn. Đứa lớn ăn rồi còn đưa nhỏ để đói sao.

tran van hoan

Active Member
Giọng nói ngoài đời hay bị lắp bắp nên khi quay Clip giọng vẫn bị Lắp bắp mong anh em thông cởm .

Đây là Clip các anh em trong CLB vừa mới lội nước để làm mô hình sân bãi
buga dang nghi muu bat ga - YouTube

làm nhiều rồi đương nhiên thì phải thiếu nước , mà thiếu nước trong người rồi thì phải nạp bia thôi . dễ hiểu thế rồi mà cũng phải quay Clip làm chi cho thêm thừa .
kho lam roi nhung van phai nhau - YouTube

không biết sau cánh cửa này là con gì ????????? con người hay con chó

Do tình mưa gió nên anh em không mang cún đi tập được , chỉ có mỗi Ali ra tập được nhưng chưa được hoàn hảo , nhưng bài nào cũng làm được nhưng chỉ mỗi tội chưa được nhuần nhuyễn liên tiếp các bài tập tiếp theo , vì là lần đầu tiên và cũng là thử cự ly khi con chó tiếp đất khi làm xong 1 bài như thế nào , nên ae phải di chuyển liên tục các vị trí của các bài tập tiếp theo .

tran van hoan

Active Member
Thế chưa được đâu nhé, đưa ngươi ta đi phải đưa người ta về đến nơi đến chôn. Đứa lớn ăn rồi còn đưa nhỏ để đói sao.

anh ơi NGẬM BỒ HÒN LÀM NGỌT rồi có ngày cách mạng sẽ có ngày về tay ta ............. haha

Mit2011

Member
Anh ơi phải nói là đúng từ : nịnh bợ để vào hội thì đúng hơn , buồn lắm nhưng cũng phải nói DỐC HẾT TÌNH NÀY để mời mọi người .............. ha ha
anh ơi NGẬM BỒ HÒN LÀM NGỌT rồi có ngày cách mạng sẽ có ngày về tay ta ............. haha
Mấy lão này toàn sử dụng ngôn từ " kỹ thuật chuyên ngành" ..... Chả hiểu mô tê gì cả. ????????????

vanglai213

Active Member
Giọng nói ngoài đời hay bị lắp bắp nên khi quay Clip giọng vẫn bị Lắp bắp mong anh em thông cởm .

làm nhiều rồi đương nhiên thì phải thiếu nước , mà thiếu nước trong người rồi thì phải nạp bia thôi . dễ hiểu thế rồi mà cũng phải quay Clip làm chi cho thêm thừa .

Do tình mưa gió nên anh em không mang cún đi tập được , chỉ có mỗi Ali ra tập được nhưng chưa được hoàn hảo , nhưng bài nào cũng làm được nhưng chỉ mỗi tội chưa được nhuần nhuyễn liên tiếp các bài tập tiếp theo , vì là lần đầu tiên và cũng là thử cự ly khi con chó tiếp đất khi làm xong 1 bài như thế nào , nên ae phải di chuyển liên tục các vị trí của các bài tập tiếp theo .
Video đầu em nhìn đồ tập ok quá bác Hoan cũng giới thiệu đầy chất MC ..Video thứ 2 em tò mò mãi , bảo đi ăn chân gà nướng hay sao ý ....:-??

john-sam

Member
Video đầu em nhìn đồ tập ok quá bác Hoan cũng giới thiệu đầy chất MC ..Video thứ 2 em tò mò mãi , bảo đi ăn chân gà nướng hay sao ý ....:-??
Đạo à. Hôm nay AE đúng là lao đọng công ích, mệt nhưng rất vui, tiếc vì trời không chiều lòng người, nhưng thử lòng người Đạo à, Hôm nay tôi buồn vui lẫn lộn, nhiều tâm trạng nhưng vẫn vui tham gia cùng AE.
Rất mong Đạo chiếu cố giúp tôi vụ em Este nhé, tôi không muốn em John buồn vì chuyện đã qua.................Rất mong Đạo giúp tôi cham sóc em Este
tuần tới tôi sẽ đón em về nhé.

Khổ thân mấy ông anh già vất vả!!!! Nhưng qua đây em thấy các anh vẫn còn dẻo lắm heeeee. Tiếc quá em chẳng tham gia được! Sáng chủ nhật chuông báo thức vẫn reo ( vì đặt báo thức cho cả tuần mà) nhưng ở xa quá đành phải ngậm ngùi dậy, hình dung xem anh em giờ này đang làm gì, hn có mưa không.... và chờ đến chiều để xem ảnh ... Tiếc cả vụ bia nữa.

vanglai213

Active Member
Đạo à. Hôm nay AE đúng là lao đọng công ích, mệt nhưng rất vui, tiếc vì trời không chiều lòng người, nhưng thử lòng người Đạo à, Hôm nay tôi buồn vui lẫn lộn, nhiều tâm trạng nhưng vẫn vui tham gia cùng AE.
Rất mong Đạo chiếu cố giúp tôi vụ em Este nhé, tôi không muốn em John buồn vì chuyện đã qua.................Rất mong Đạo giúp tôi cham sóc em Este
tuần tới tôi sẽ đón em về nhé.
Vâng , sáng hôm đó nhà em mưa tầm tã 8h mới hết, em thấy anh trong video rồi ngồi thừ ra mặt buồn mặt hốc hác chắc mấy hôm không ngủ được .Hôm em bị mất TyTy cũng vậy , ngồi nói chuyện với bác dũng và Bác Bưởi nguyên đêm....Anh đừng lo vụ Este em sẽ giúp anh mà, em cũng đang muốn có Este thêm chút thời gian em tập cho Jully nó hưng phấn phải tranh đua hơn ....Anh đừng lo nhé em đã nói giúp anh mà .

john-sam

Member
Cảm ơn Đạo rất nhiều, hẹn sớm gặp và đón Este về còn đi học nữa chứ.

vanglai213

Active Member
Cảm ơn Đạo rất nhiều, hẹn sớm gặp và đón Este về còn đi học nữa chứ.
Ui bác cứ cám ơn em nhiều làm em ngại quá .Stop vụ này nha anh .:D,anh em với nhau chuyện này quá nhỏ.;)

bugatti

Member
Dạ con chó trong avata của Hoan là con chó phú quốc tên Đỏ, con của Đốm đã sang Paris năm rồi đó anh

john-sam

Member
con chó trong hình avnata của Hoan là con nào vậy các anh em ?
To bác Bưởi: con chó trên AVATA của tranvanhoan là con Phú Quốc tên Đỏ, chụp cùng Vanglai213. Còn con chó dưới chữ ký (hiện giờ) em đoán là tranvanhoan thấy trên mạng đẹp, cơ bắp nên up lên để làm mục tiêu phấn đấu rèn luyện cho Kenton đó bác Bưởi à. dạo này Hoan chịu khó đạp xe đạp cho Kenton chạy tối và khuy lắm, hôm nào cũng sau 24h sang ngày mới thì cho nghỉ, cả chủ và chó mới thu quân về nhà, lúc đó chắc vợ con ngủ say lăm rồi (Chốn trả bài tập và nộp thuế ở nhà). hy vọng sẽ gặt hái được kết quả tốt.8->

tran van hoan

Active Member
To bác Bưởi: con chó trên AVATA của tranvanhoan là con Phú Quốc tên Đỏ, chụp cùng Vanglai213. Còn con chó dưới chữ ký (hiện giờ) em đoán là tranvanhoan thấy trên mạng đẹp, cơ bắp nên up lên để làm mục tiêu phấn đấu rèn luyện cho Kenton đó bác Bưởi à. dạo này Hoan chịu khó đạp xe đạp cho Kenton chạy tối và khuy lắm, hôm nào cũng sau 24h sang ngày mới thì cho nghỉ, cả chủ và chó mới thu quân về nhà, lúc đó chắc vợ con ngủ say lăm rồi (Chốn trả bài tập và nộp thuế ở nhà). hy vọng sẽ gặt hái được kết quả tốt.8->

Hehe ..... Anh nói sẽ gặt hái được nhiều kết quả tốt ! Nghe Xong rồi ơ tự nhiên em lại thấy em ngưỡng mộ em quá ..... 8-> Hihi =))=)) không biết mình có ngưỡng mộ mình thật không nữa .... Haha hay là lại đang Ảo ... Khà khà :)):))

bưởi

Member
*
tranvanhoan mà còn phải trả bài góp thuế à ? Kiẻu này sang năm anh em khéo có đám !
Con trong hình cơ địa khác vơí Kenton, ở vn chỉ có con của hai đàn vừa rã bầy (vài con thôi ) là có phát triển được kiểu cơ địa như vậy . Con Gasif cũng được .
Kenton mình dây , bảo tên hoan tập tạ ngày ba tiếng xem liêu Hoan có được cơ địa như các sao cử tạ không ? Đứng cố ép . Lợi bất cập hại .