• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off ngày 27/5

Mit2011

Member
Báo cáo các bác, nhà Mít vừa về HN đã liên lạc ngay với anh Ngọc về tình hình sân bãi cho buổi tập ngày mai...
Hiện tại hầu hết Dụng cụ đã đóng xong, anh Ngọc đã cho chuyển từ xưởng ra sân rồi...Tuần rồi mưa rả ríc suốt tuần, sáng nay mưa nữa nên mặt sân rất ướt... một số chỗ mặt sân cỏ mọc cao và sụt lún...

Do vậy có thể ngày mai có 2 phương án:

Phương án 1 - Tập bên ngoài bãi chỗ đường nhựa nếu đêm nay và sáng mai không mưa... tập trung lúc 6:00 (tuy nhiên vấn đề an toàn cần chú ý đặc biệt...)

Phương án 2 - Nếu trời mưa nhỏ, không mang chó đi được thì nhà Mít vẫn đề nghị anh em đến sân tập lúc 7:00 sáng để chung tay kê kích dụng cụ, thu dọn sân bãi... và làm xong sẽ tụ tập uống bia... cụ thể công việc sẽ là:
- Xắp xếp mặt bằng, kê kích dụng cụ trong sân (ống cống chui, cầu thăng bằng, bập bên, thang chữ A, tường vượt, xà nhảy cao...)
- Thu dọn, vệ sinh và sắp xếp sân bãi
- Kiểm tra, đổ cát những chỗ sụt lún trên mặt sân,
- Cắt cỏ những chỗ mọc quá cao trong sân
Nhờ anh Ngọc mua hộ 1-2 cái kéo cắt cỏ (loại kéo xén cây hàng rào) và 2-3 xe bò cát (đất), xô xây dựng, xà beng và cuốc xẻng chắc vẫn còn tại sân...

Trừ anh Hòa có lý do chính đáng đang ở miền Nam, anh Đạo do điều kiện đi lại có thể tự quyết định việc tham dự, đề nghị anh em khác đến đúng giờ, mỗi người góp 1 tay vào sân tập chung.

.

bugatti

Member
Điểm danh không mưa 6h có mặt, mưa nhỏ 7h có mặt. Bác Mít sửa lại ngày đi nhé. Cứ mong ước thời gian quay trở lại thế này trẻ con nó tị đấy

Mit2011

Member
Điểm danh không mưa 6h có mặt, mưa nhỏ 7h có mặt. Bác Mít sửa lại ngày đi nhé. Cứ mong ước thời gian quay trở lại thế này trẻ con nó tị đấy
Đã sửa lại ngày... chả hiểu sao nó nhảy như thế
Nhất trí về thời gian bác Bu-gà đề xuất

Phương án 1: Đêm nay và sáng mai không mưa : Vấn tập bình thường, 6:00 có mặt

Phương án 2: Đêm nay và sáng mai có mưa: Anh em tập trung lao động công ích và uống bia, 7:00 có mặt

.

tran van hoan

Active Member

Gớm đi công tác lâu ngày có khác máu thế không biết nữa ..... không biết máu uống Bia hay là máu làm quân xanh đây :-?? hay là đêm nay tẩm bổ đừng lao động nặng sáng mai vần với thằng Kenton tí đi anh ơi ??????????????

Làm tí cái Clip cho nó khí thế nào knpv - YouTube
hehe anh mình ngày mai cố gắng làm được như đồng chí quân xanh trong Clip này nhé .......haha=))=))=))

bugatti

Member
Làm quân xanh? chắc phải thêm thời gian nữa hihihi. đợt vừa rồi bận ngồi nhiều quá hỏng hết cả mông quả tim luôn. Giờ có khi đứng nắng tý là hết 1 két hà nội luôn. Mai gặp nhé

Mit2011

Member
Làm quân xanh? chắc phải thêm thời gian nữa hihihi. đợt vừa rồi bận ngồi nhiều quá hỏng hết cả mông quả tim luôn. Giờ có khi đứng nắng tý là hết 1 két hà nội luôn. Mai gặp nhé
@ anh Bu-gà: Ăn chơi nhiều quá nên xuống sức chứ gì? Liệu ngoài việc làm quân xanh còn việc gì nữa cần "phải thêm thời gian nữa" không?

@ Hòa Đại nhân: Chớ theo gương anh Bu-gà nha... anh không lo gì cho sức khỏe chú đâu... chỉ vì chót dặn Bean tìm cách "chơi" quân xanh Hòa rồi thôi :D:D:D

.

tran van hoan

Active Member

Nhưng mà THẬT LÒNG EM NÓI trong CLB em thấy anh là người có triển vọng làm quân xanh hay nhất đấy =))=))=))=))=)) em vote cho anh người quân xanh có triển vọng nhất Việt Nam ..... Kha kha

bugatti

Member
Anh cũng muốn tập để làm quân xanh lắm đấy. Nhưng kỳ này yếu thật lại thêm cái dây chằng háng bị dzãn từ năm 89 nhưng giờ thỉnh thoảng lại đau lại. hihihihi mệt thật, mà anh Mit chỉ dãn dây bả vai thôi nhé. Còn mình.....=))=))

Mit2011

Member
Anh cũng muốn tập để làm quân xanh lắm đấy. Nhưng kỳ này yếu thật lại thêm cái dây chằng háng bị dzãn từ năm 89 nhưng giờ thỉnh thoảng lại đau lại. hihihihi mệt thật, mà anh Mit chỉ dãn dây bả vai thôi nhé. Còn mình.....=))=))
Ái chà... vụ này có nghi vấn lắm đây;););)
Nhà Mít dây chằng vai do chó kéo.. anh làm gì mà bị lại dây chằng ...háng?

.

toi vua nghe du bao, mai troi nang nhiet do 20 den 25. anh em yen tâm mai có mat 4h nhe.còn quan xanh mai ae day toi tap làm nhé.nhưng không hiêu người tôi bé thế này có làm duọc kg=))=))=))=))

tran van hoan

Active Member
toi vua nghe du bao, mai troi nang nhiet do 20 den 25. anh em yen tâm mai có mat 4h nhe.còn quan xanh mai ae day toi tap làm nhé.nhưng không hiêu người tôi bé thế này có làm duọc kg=))=))=))=))
Vui rồi đây .... Anh tuấn ali xung phong làm quân xanh rồi ...hehe

vanglai213

Active Member
Thời tiết thay đổi hay sao ý, Club mình toàn thanh niên già muốn tập thể hình hihi ngày mai chắc có nhiều màn biểu diễn hay đây .:D

@ anh Bu-gà: Ăn chơi nhiều quá nên xuống sức chứ gì? Liệu ngoài việc làm quân xanh còn việc gì nữa cần "phải thêm thời gian nữa" không?

@ Hòa Đại nhân: Chớ theo gương anh Bu-gà nha... anh không lo gì cho sức khỏe chú đâu... chỉ vì chót dặn Bean tìm cách "chơi" quân xanh Hòa rồi thôi :D:D:D

.
@ Anh Mit - Em nhớ rồi. Heee. Riêng với Cu Bean nhà là phải cảnh giác cao độ ạ. Nhất là với cái khuỷu tay. Chủ của Bean toàn dạy Bean tháo khớp.... sợ quá cơ.
Tối qua anh đập phá Sài Gòn thế nào anh? Có hậu quả gì không ạ? Hiiiiii
@ Anh Bu-gà. Cũng như anh Hoan em sẽ vote cho anh 1 phiếu cho danh hiệu " Đệ nhất quân xanh VN". Tuổi tác và cái dây chằng háng không quan trọng đâu anh, giằng co với Mal nhiều là khỏi ngay ý mà. Anh cứ coi việc làm quân xanh như một phương pháp vật lý trị liệu đi.
@ Anh Tuấn: Anh mình nghỉ mấy buổi off mà máu ghê nhỉ. hihihi.

john-sam

Member
Dạ các bác, không biết mai tôi có tham gia được không nữa, các bác thông cảm tôi dạo này khó ngủ quá. Nhưng cố gắng sẽ tham gia cùng AE cho đông đủ, mà tôi cũng bắt cả thằng cu em tuần trước có mặt ra cùng các bác nhé.

tran van hoan

Active Member
Dạ các bác, không biết mai tôi có tham gia được không nữa, các bác thông cảm tôi dạo này khó ngủ quá. Nhưng cố gắng sẽ tham gia cùng AE cho đông đủ, mà tôi cũng bắt cả thằng cu em tuần trước có mặt ra cùng các bác nhé.

Chuẩn quá anh ơi . Có thêm ông em của anh hướng dẫn thì nhất clb mình rồi còn gì .

Thôi em đi ngủ đây mai còn dậy . Vừa đạp xe với thằng kenton về đây các anh ạ . Mệt phết nhưng mà vui , mai em sẽ cho các anh biết là vui cái nhé .... Chắc các bác cũng muốn được như em thôi .... Haha

bugatti

Member
[animal RESCUE];723747 nói:
haiz...cập nhật chậm.:(

hình như cháu bị khai trừ khỏi đội rồi ...
Ông cháu ly khai thôi chứ. Theo chú biết thì hhội chưa khai trừ ai cả. Các chú ấy muốn lây thêm còn không được đấy. Hỏi Mr Hoan Già xem:D

tran van hoan

Active Member
[animal RESCUE];723747 nói:
haiz...cập nhật chậm.:(

hình như cháu bị khai trừ khỏi đội rồi ...

ông cháu bây giờ hot boy với cả hot gil , chứ theo gì mấy lão già này ....hà hà mấy lão giã này chỉ chém gió làm thành bão thôi .

nói vui với ông cháu thôi , có thông tin ọp ẹp gì đều thông báo trong box Clb malinois mà cháu ! cố gắng tham gia đi LINH chú thấy cháu ngày nào chẳng onlie bên hội Boss , hay là chán mấy lão già nói phét này rồi hử ....................

tran van hoan

Active Member
Ông cháu ly khai thôi chứ. Theo chú biết thì hhội chưa khai trừ ai cả. Các chú ấy muốn lây thêm còn không được đấy. Hỏi Mr Hoan Già xem:D

Anh ơi phải nói là đúng từ : nịnh bợ để vào hội thì đúng hơn , buồn lắm nhưng cũng phải nói DỐC HẾT TÌNH NÀY để mời mọi người .............. ha ha